Q.1 Đêm đáng nhớ vơi bé 06

Lượt xem: 1,171

ttphong1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/9/23
Chủ đề
2
9
3
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chào mọi người, mình là thành viên mới của congdongmassage. Mình cũng đã có một số trải nghiệm ở cơ sở khác trước khi biết đến page. Lần đầu xem các bài report khá ấn tượng nên mình quyết định trải nghiệm thử ở Queen.

Bước vào cơ sở thì nhân viên khá thân thiện, nhiệt tình tư vấn về các gói. Nhưng đã có tìm hiểu nên mình bỏ qua bước tư vấn, chỉ làm thủ tục và chờ nhận phòng thôi.

Queen đang có ưu đãi được chọn KTV trực tiếp khi chọn gói 1500k. , Locker dẫn vào phòng 5 bé đang trống lịch, nói đến đây mình lại có chút buồn . Năm bé xinh xắn, đáng yêu, nhưng khi bước vào các bé lại có chút lạnh lùng tạo cảm giác mệt mỏi làm mình mất hết cả hứng, chỉ duy nhất có bé 06 là cười và tương tác với mình. Có thể các bé hơi mệt do mình đến cơ sở cũng hơi muộn (20h30), nhưng việc tạo cảm giác mệt mỏi này lại là một thiếu sót. Tưởng chừng được vui vẻ, lượn lờ xung quanh check hàng các bé thì do mất hứng nên mình chọn nhanh bé số 06 chỉ trong 5 giây đầu .

Bỏ qua câu chuyện phụ thì câu chuyện chính lại là một điều tuyệt vời . Đúng với ấn tượng ban đầu bé số 06 rất thân thiện, hoạt ngôn cùng với body đỉnh của chóp vòng nào ra vòng đấy. Làn da trắng muốt nhìn vào đang no cũng thành đói, tóc dài highlight cá tính, kết hợp với gương mặt thiên thần làm mình chưa đánh đã hàng.

Đầu tiên bé dẫn mình vào tắm khá kỹ càng, kết hợp với vòng 1 điêu luyện làm thằng e mình cứ nóng hết trong người. Sau đó với kỹ thuật từ lưỡi của bé thằng e mình phải chịu thua lần 1 .

Bé massage khá tốt, từ đầu đến chân không sót chỗ nào. Mình thích nhất là phần đá nóng rất thư giãn. Trong lúc massage bé có kể nhiều kỷ niệm về thời đi học đến lúc đi làm của bé, khá thú vị và hiểu thêm về bé nhiều hơn.

Phần mệt thì thật là mệt hết cả người. Bé dùng lưỡi quậy tung cơ thể mình kích thích tất cả mọi giác quan, mình thì tranh thủ kích thích lại cơ thể của bé. Sau đó mình cho bé vào thế 69, bé càng lúc càng tăng tốc kết hợp với tiếng rên quyến rủ của bé cuối cùng mình cũng phải chịu đầu hàng lần 2 .

Cuối cùng mình và bé ôm nhau trò chuyện về đủ thứ trên đời đến khi nhân viên thông báo hết thời gian.

Đánh giá
Cơ sở: 8.5đ
Nhân viên: 9đ
Bé 06: 9,5đ

Tic: 600k (code camapro)
Tip: 1500k = tic

Tổng quan: lúc đầu thì hơi mất hứng nhưng bé 06 đã làm mình thoải mái trở lại. Khá là hài lòng về bé số 06, aem nên trải nghiệm thử nhé.

Cám ơn aem đã dành thời gian đọc bài report này nhé

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
Dạ massage queen xin cảm ơn anh @ttphong1 đã đến trải nghiệm dịch vụ và có phút giây hài lòng cùng bé 06 ạ. Các bé chọn trực tiếp còn hơi ngại ngùng ạ, nên biểu cảm có hơi lạnh hihi, em sẽ huấn luyện lại các bé để chào các anh tốt hơn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: ttphong1