Bình Tân Đêm matxa đậm mùi ma mị, liêu trai cùng Cửu muội

Lượt xem: 865

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
Hello các đồng dâm, công nhận thời tiết giờ cực đoan quá, càng ngày càng nắng làm cơn nắng cực liên tục lên cơn mà mỗi lần nắng cực thì khổ sở, nhịn lâu thì máu dồn lên não điên đầu luôn, những lúc nắng cực kiểu này thì phải tới gặp Cửu Muội để nhờ Cửu Muội vận công để xả tinh và tống khứ khí độc trong người. Bốc máy alo lễ tân book Cửu Muội thì đc báo kẹt tua hơi lâu, mà gần đây thì hơi ngán random đặc biệt đang nắng cực mà random thì cũng dễ sụp hầm nên thôi ráng chờ, trong thời gian chờ không có gì làm chán quá lấy đt lướt web thấy đang có cái phim kinh dị Quật mộ trùng ma đang cháy vé, gặp đúng thể loại phim kinh dị mình thích và trong thời gian chờ Cửu muội thì đi coi phim luôn rồi phóng qua matxa luôn vì rạp Galaxy KDV cũng gần DB Bình Tân mà=))
Sau khi coi phim xong thì đi qua DB Bình Tân gặp Cửu muội liền, phim ma kiểu này mà vô kể cho Cửu muội nghe là ẻm khoái liền =))
Tới nơi lên checkin 1 nốt nhạc rồi lên phòng luôn, quen mặt quá rồi nên khỏi làm thủ tục gì hết =))
Vô xông hơi nhẹ xíu chừng 5p thì Cửu muội bước vào, gặp lại mình Cửu muội mừng rỡ ôm hôn thắm thiết =))
Mới vô em hỏi han sao lâu quá không tới thăm em, mình nói bữa giờ em nổi tiếng quá book lịch khó quá chừng, em nghe xong cười rồi nhéo mình "xạo quá nha, chứ không phải a đi mấy số khác hả?" =))
Ngoại hình, nhan sắc, số đo 3 vòng của Cửu muội thì anh em biết rõ rồi thôi qua nhanh nha ^^
Chào hỏi xong em dắt vô bồn tắm, em vô bồn tắm quậy tưng như mọi khi, mơn trớn liếm láp rồi đi đường lưỡi ma thuật cực phê tê con chym, may là đã hiểu võ công của em nên mình cũng chuẩn bị và kiềm chế chứ không thì bị out sớm rồi, anh em nào yếu thì coi chừng nha ^^
Tắm rửa xong xuôi em lau khô mình và lên giường matxa khỏe, vừa matxa đấm bóp xong thì em hỏi sao hôm nay a tới trễ hơn mọi khi vậy, thường a tới buổi trưa chiều mà, mình nói tại bị kẹt tua với lại sẵn a đi coi phim ma luôn rồi mới tới gặp em, nghe nói phim ma là em mắt sáng rực thích thủ hỏi phim gì hay không? Kể cho em nghe sơ về phim Quật mộ trùng ma xong em cũng kể thêm hồi nhỏ em thích cái tuồng cải lương ma gì đó (tự nhiên quên tên ^^) rồi em kể gần đây cũng có khách kia kể có lần đi nhậu khuya 1-2h sáng chạy xe trên đường vắng tự nhiên gặp 1 em áo trắng chạy xe đạp phía trước chạy lên định ghẹo thì em áo trắng đó quay mặt lại làm ổng điếng hồn phóng xe té ngã bị thương nặng luôn, nghe kể mà cũng rùng mình, vừa kể xong em quay qua BJ bú mút rồi nói thấy em giống ma nữ đang hút tinh không, nghe em hỏi vậy tự nhiên có cảm giác vừa matxa vừa nghe chuyện ma với Cửu muội làm mình nhớ tới truyện liêu trai cũng có câu truyện ma nữ dâm đãng chuyên hút cạn tinh đàn ông:5onion22:, cái cảm giác vừa liên tưởng vừa đc Cửu muội bú mút siêu phê làm mình phê bung nóc và bắn pháo bông ầm ầm vô miệng và đc em hút cạn tới giọt cuối cùng thiệt là phê không tưởng =)):3onion15:
anh em nào thích cảm giác matxa rùng rợn kiểu này thì vô gặp Cửu Muội coi chịu nổi không nha :8onion38:
Matxa xong xuống ăn tô mì bò trứng rồi về thành dưỡng sức

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,129
31
0 ₿
Thật là liêu trai, 9 muội thì thật là mê trai. Đúng là trời sinh 1 cặp quá đi á mà :cuteonion32:

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
308
206
Ho Chi Minh
0 ₿
ông là hay lấy thời tiết làm cớ nhất rồi, cứ hôm nào thấy nắng là thấy ông ở dubai xong rồi ko xông hơi lâu vì sợ lên ts kkkkk

• Haha

jinxian

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
76
22
0 ₿
dù ai nói ngã nói nghiêng cửu muội bình tân mãi đỉnh mãi đỉnh

• Like

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
chứ sao ông, nắng quá thì mới lên cơn nắng cực, chứ thời tiết mát mẻ dễ chịu thì đâu có khổ, còn trời lạnh quá thì teo chym rồi còn đâu haha

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
nắng quá -> đi ms, mưa quá -> đi ms, lạnh quá -> đi ms. Toàn đi đè em 9 ra kể truyện ma xong hiếp dâm con người ta.

• Haha

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
teo chim đi massage cho mấy bé thổi lên cho hết teo.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
OMG! Ai mà hấp diêm nổi Cửu muội đc ông ơi, chỉ có Cửu muội hấp diêm người ta thôi =))