Bình Tân Đêm nhẹ nhàng cùng bé 69

Lượt xem: 307

Kakakakaka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/7/22
Chủ đề
3
11
16
0 ₿
Hello anh em, đầu năm công việc bận rộn quá nên giờ mới có thời gian ghé qua dubai để thư giản,ghé dubai thì mọi thứ vẩn vậy chất lượng chỉ có hơn chứ ko ko hề giảm vào thì anh em chào đón nhiệt tình mình lên lể tân chọn ipad thì thấy bé 69 nhỏ nhắn dể thương nên chọn luôn,ngồi được xíu thì locker dắt mình lên ngồi xông hơi khoản tầm 15p thì bé vào cha mạ ơi bé xinh da trắng nói chuyện thì dể thương nhiệt tình nhìn là yêu ngay.
Bé dắt mình vào tắm nhẹ nhàng kỷ lưởng hỏi thăm chu đáo làm mình thấy thư giản vãi lozz,bài khỏe bé làm củng rất có lực đều tay
vừa làm em vừa tâm sự dể thương lắm.
Bài thái e sử dụng lưởi rất điêu luyện đi tới đâu sướng tới đó V4 của e cắc tỉa rọn ràng làm cho mình sướng như trên mây vậy sau đó e chuyển qua thế 69 và out trrong sung sướng, xong e kêu mình nằm nghĩ xíu để em massage đầu và tắm lại cho mình rất chu đáo và nhiệt tình hơn cả người yêu.
Đánh giá CSVC và Nhân viên : cở sơ sạch sẽ phòng to thoải mái mấy bạn lể tân loker hay giử xe đều nhiệt tình dể thương
Đánh giá KTV 69 : Face - dể thương nói chuyện nhiệt tình chu đáo V1 bóp đả tay V2 10 điểm V3 bự V4 gọn gàng sạch sẻ nói chung là tuyệt anh em rảnh qua trải nghiệm thử nhé
TIP + TIC : 1440k app camapro ( văn chương lủng củng mong anh em thông cảm )

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Mrkuto and nguyenminhbaolong

A Nhạc

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/1/21
Chủ đề
0
35
5
0 ₿
Gặp 69 mà bảo đêm nhẹ nhàng là sai rồi. Lần nào gặp cũng bờ xuống xuộng với ẻm :)))