Vuốt Lướt Q.7 Đến để trải nghiệm MiA Quận 7

Lượt xem: 2,768

sharon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
3
17
14
0 ₿
Chào các bác.
Tui trước đi massage khỏe cũng thường mà từ khi thấy vụ vuốt lướt có vẻ hấp dẫn và sẵn tiện đang công việc bên khu trung sơn nên nhắn hỏi cơ sở phòng để qua. Sau khi chạy theo định vị bị lố phát phải quay ngược chiều lại mới tới được. Xe chạy xuống gửi dưới mà không thấy bv. Chắc bv đang nghỉ trưa :cuteonion7:
Đi lên có ngay pv lóc cóc ra đưa dép cho thay rồi mở cửa bước vào ngồi. Không khí spa có khác, vừa vào nghe tiếng nhạc nó nhẹ người, thêm cái ghế sofa êm ái. Bé lễ tân hỏi thăm và bảo đợi tầm 10ph. Sau 10ph có 1 bé xuống đưa tui lên lầu. Sr tui quên tên chỉ biết dáng bé tầm m6 nhìn vừa người, mặc bộ đồ theo tui thì 50/50 không kính đáo như massage khỏe mà cũng không hở như massage mệt. Nhìn sao sao ấy.
Dịch vụ 60ph.
Lên phòng tự tắm, không có phòng tắm, mà đứng trong bồn rồi tắm, lúc đó bé ktv thì ngồi ghế bấm đt hay nhìn mình tắm, khá ngại , thà bé lại tắm cho mình hay ra ngoài thì ổn hơn, tui bảo bé ra ngoài lấy giúp khăn mà xui là bé mang theo nên lại đưa tui.
Tắm xong lên giường bên trong và bé massage khỏe trước tầm 5-10ph, chủ yếu nhấn nhấn vài cái. và đến phần vuốt lướt
Dầu, dầu và dầu. Bé đổ lên và dùng đôi tay vuốt từ trên xuống, lâu lâu lướt qua khe mông rồi khẽ chạm thằng nhóc cứ thế tâm 3-4 lần xong lật lại tiếp tục , đến phần chính bé hj, có đều là bé làm khá chậm nên từ từ cảm xúc dân lên và out. Xong bé bảo ra tắm lại, lúc này lại hơi hụt, không để nằm thêm tý . Thôi tắm rồi xuống quầy tính tiền.
Tic 300 tip 300.
Một trải nghiệm nhẹ nhàng, có thể lần tới dùng gói 90ph sẽ có nhiêu thời gian hơn, gói 60ph dù bé làm đủ giờ nhưng chắc sẽ còn nhiều bài mà bé chưa triển ra.

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
66
2,113
1,734
31
0 ₿
Từ massage khỏe mà qua spa tiệm cận mệt thì bác ngại cũng hok có gì làm lạ. Quá trình vuốt cũng như HJ bình thường, hok có gì đặc sắc :cuteonion19:

• Like
Điểm cảm xúc: sharon

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
103
2,825
1,609
Xì Gòn
25 ₿
Vụ gì vậy bác, thấy bác ấy viết chia sẽ trải nghiệm cũng bình thường đâu có chèo kéo gì ai hay tâng bốc bé nào đâu ?

lovebdsm247

Tập Sự
Nhập Môn Massage
6/5/24
Chủ đề
0
103
29
Ha Noi
0 ₿
bác kia gắt quá , quan trọng là bác chủ tus có tới thật k thôi , chứ nhiều khi nhiều người họ đi ít vào diễn đàn, chia sẽ , mấy cá mập đi như này chắc toàn im lặng kk

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
103
2,825
1,609
Xì Gòn
25 ₿
uh. thôi đi chơi vui vẻ thì chia sẽ, còn soi với phán thì cũng chả vui vẻ gì mang thêm cái cục tạ cho nặng đầu. Chỉ thấy bác chủ thớt bị phan câu pr thấy tội. trong khi cách chủ thớt đi thì lox thấy đúng quy trình lox từng đi.

• Like

sharon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
3
17
14
0 ₿
Rồi liên quan gì nhau ? Tạo nick , đi chơi viết bài bộ sai hả ? Sai thì mod xóa rồi nhé.
Cảm ơn bác.

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/10/22
Chủ đề
2
20
15
0 ₿
OK đấy . Mà 60p đi tg trôi thật nhanh. Nên khó mà cảm nhận được các bé ktv làm. Mia giờ triển khai Lingam kết hợp ms body cũng làm đỉnh lắm đấy. Kk

• Like

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/10/22
Chủ đề
2
20
15
0 ₿
Bác cũng thấy người ta rv làm gì căng dữ vậy. Tiền họ đi trải nghiệm thì họ thích , họ tạo cái ních. Rảnh rỗi viết bài lên thì có người đọc tham khảo . Chứ giờ chẵn lẻ đi cấm người ta vô lý à. Chỗ spa MiA này họ trải nghiệm tốt thì người ta đánh giá theo cảm nhận đó cũng là điều đương nhiên thôi.

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
644
444
36
0 ₿
Mia đã liên kết với diễn đàn rồi, với lại nếu bài viết có mùi thì mod đã xóa, tui nghĩ nick mới tạo hay nick cũ ko quan trọng bằng sự kiểm duyệt của mod, nhiều bác tạo nick nhưng ít sinh hoạt, lâu lâu viết bài, thấy cũng bình thường.

sharon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
3
17
14
0 ₿
Rút kinh nghiệm, giờ tui chịu khó viết, để lỡ mang tiếng pr thì pr luôn cho đều đều .

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/10/22
Chủ đề
2
20
15
0 ₿
Ông đi 2 trên 3 lần . Đi bé nào nhớ tên bé. Rồi rv 1 lần luôn. Để ae. Tham khảo 1 lần. Rồi tới trải nghiệm . Kỹ thuật làm ntn. Rồi kỹ thuật lingam ms body ntn. Vvv vậy đó.

• Like
Điểm cảm xúc: Anhuynh19

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/10/22
Chủ đề
2
20
15
0 ₿
Tôi cũng mới lên Zalo spa MiA xem. Thấy được nhìu bé ktv cũ và ktv mới, công nhận . Vóc dáng body nhìn đã thật. Đứa nào đứa nấy,Da trắng mịn màng. Làm mình lại Thèm, Để chủ nhật rảnh tôi cũng tới trải nghiệm nè . Dạo này nắng nóng đang bị ức chế. Vô nằm hưởng thụ tí.

• Haha
Điểm cảm xúc: Bâxa and THOR MASSAGE

THOR MASSAGE

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/21
Chủ đề
0
209
82
0 ₿
Đi về em nào làm bác phê nhớ review nhen để quá trải nghiệm keke, hóng review của bác

THOR MASSAGE

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/21
Chủ đề
0
209
82
0 ₿
Nghe đồn bên này có em Helen dáng bốc lắm , bác đã trải nghiệm thử chưa, khi nào rãnh mình cũng ghé thử chứ hehe

phánh cực

Tù Binh
Banned
16/5/24
Chủ đề
0
24
14
Tphcm
0 ₿
Tic vs típ,Theo vé DV mình đặt luôn hả bác .