Q.1 Đi 2 shot ma cảm giác phê cả ngày

Lượt xem: 1,100

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
16
100
80
26
legoland.com.vn
0 ₿
Lần đầu trải nghiệm cảm giác đi lúc 2 suất, chắc cũng nhiều bác đi như vậy rồi mà riêng tui thì đây như lần đặc cách để đi luôn 2 suất liền. Nhân dịp thằng em nó về nước rủ đi uống bia chill chill xong đi maxa quá là đủ bài của tui luôn , book bàn bên Tự Do do có gia đình đi chung nên khâu đầu chỉ ngồi nhậu nhẹt ăn uống lai rai kèo cò đến lúc cô dì chú bác về trước còn tui với thằng em nán lại tình kêu mấy bé ngồi mà lưng chừng quá nên chốt phòng đi massage đương nhiên là phải tham khảo số trước , cho nó coi hình ảnh trên web xong nó duyệt hai đứa triển qua , lần này thì được coi lại lần nữa hình full không che.... nó chấm bé 66 còn tui thử luôn số mới 78 do tính thích khám phá trỗi dậy.

Vào phần chính , lên phòng ngồi xông với cảm giác hóng hóng làm tui rạo rực nôn nôn quá chừng, ngồi phòng xông 1ph mà tưởng như 1 tiếng và ú chòa ánh sáng cuối đường hầm đã lóe lên em bước vào nhìn dáng em qua lớp kính mờ mờ tui như cảm nhận được một cánh tay có thể ôm trọn em vào lòng và tay còn lại sẽ là màn mơn mớn vuốt ve em, nghỉ đến mà thằng nhóc nó muốn bùng nổ, bước ra tui làm như lơ ngơ không biết gì thì em lại chào tui rồi lau người, cái chạm đầu tiên của em là qua một lớp khăn nhưng tui cảm nhận em này sẽ làm rất là nhiệt đây , em lau người kỹ càng rồi lại cùng tui tâm sự, lúc tâm sự em lại hành động trước vuốt ve xoa bop tay tui tui cũng xoa bóp cặp cam lai của em lâu lâu hôn lên nó tý phê phê, em bắt đầu cuốn lấy tui từ ghế ra đến bồn vào tắm, chưa tắm gì mà em đã quần lấy tui trong bồn, hôn rồi xoa sờ moa ui tui cứ như đang bị dê ngược rồi đây. Tiếp đó em tắm gội rồi bắt đầu làm theo cảm xúc của em, cái tui kết nhất là khả năng bj của em nó phải gọi là đỉnh, tui 5 lần 7 lượt lên rồi hạ cờ vời cách làm của em. Em hôn từ tý một trên cơ thể tui, tui cũng kéo em lên hôn từng tý một với em. Cả hai cùng hòa nhịp một hồi em bắt đầu tấn công trực diện, lần này em vắt cạn tinh lực của tui không thương tiếc. Tui chỉ biết lúc này em mà có kêu gì tui cũng duyệt liền.

Lên giường em đấm bóp rất chịu khó, đấm xoa, đá nóng , massage đầu ..... làm tầm 30ph có. Tui như được em thả lỏng tích cực để chuẩn bị qua hiệp 2. Trong lúc làm điện thoại tui bị gọi um xùm em lại lấy dt cho tui nghe mà lúc đưa xong em bước ra ngoài, rất đánh giá cao thái độ lịch sự của em. Sau khi giải quyết công việc tui gọi em bước vào và tiếp tục . Em bắt chuyện nói vui vẻ và đến lúc rồi, sự yên lặng 30s với tiếng sột soạt bắt đầu. Em dùng cặp cam lai với chiếc lưỡi nhè nhẹ lướt từ cổ xuống đến mông, người rợn lên rồi bắt đầu em chà cặp ngực rất là kỹ , không sợ hao mòn gì mà em cứ chà, nó mềm mềm êm êm từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên em quần một hồi tui tê quá lật lại ôm lấy cặp ngực ấy bú mút hết bên này đến bên kia, đầu ty của em cứng lên nhìn kích thích vãi . tay em vuốt thằng nhóc , khẩy khẩy nó làm nó ngỏn đầu dậy rồi bắt đầu em trườn xuống bú lấy nó một cách say mê, nghe âm thanh mà chụt chụt sướng cả linh hồn, bú xong em hôn 2 hòn bi rồi mút nó phát tui muốn rớt luôn 2 hòn rồi em bắt đầu bú tiếp, cái cảm giác em quỳ bú mà tui còn khoái hơn là 69 luôn, nhìn như người hầu đang chăm sóc ông chủ . Tui đang thả người tận hưởng cảm giác khoái cảm này một lúc thì bắt đầu cao trào tới, tui out luôn phát 2 trong cách tận hưởng sướng nhất có thể.

Cảm giác lần đầu được em chăm sóc mà tuyệt với không thể tưởng, tui mà có giờ chắc book thêm suất nữa với em cho sường kéo dài thêm lúc. Do thằng em bị nhà hối quá nó gọi giục tui về liền. Đành hẹn em dịp sau đi mình cho khỏe.

Chốt 78 là số rất ư sẽ hot trong thời gian tới về thái độ và dịch vụ em làm. Tui là tui book lich em cn này rồi đầy heheh.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác gặp bé kưng ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ:cuteonion41:

Aminobiza

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/7/23
Chủ đề
1
12
12
Tphc
0 ₿
Đọc mà "níu con cưng" theo bác luôn. Tui cũng đang ở nước ngoài cbị về nước chơi đây. Gạo gực muốn đi khám phá liền bây giờ đây. Hự hự

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dubai luxury luôn hân hạnh phục vu a zai ạ.. hihi

Couto

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
6/8/23
Chủ đề