Cần Thơ Diện kiến Dâm Dâm 69 Dubai

Lượt xem: 1,207

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
Chiều tan ca đi làm về tranh thủ ghé Dubai, phi thẳng mìnhi gửi xe, vào gặp bé lễ tân cũng cưng gì đâu, làm thủ tục nhanh gọn lẹ, xem ipad thấy có bé 69, nhìn qua hình thấy dáng và body cũng ok phết, thế là chọn ngay và luôn.

Lên phòng cởi quần cởi áo xông hơi tí cho khỏe, đang xông hơi thì bé vào tươi cười chào hỏi. Mình nhìn body bé từ phòng xông hơi, thấy ổn, trẳng trẻo dày cơm. Mình vẫn tiếp tục xông hơi thêm tí nữa vì cũng hơi cảm rồi ra chào nói chuyện với bé, nắm tay ôm hôn sờ mò tổng quát sơ bộ toàn body khiêu gợi nóng bỏng của bé gương mặt khá xinh với mái tóc dài thì quá ổn, nhưng cảm nhận được trên gương mặt có sự dâm ngầm ở đâu đấy. hihihi

Bé pha nước cho mình tắm, bé tắm kì khắp body cho mình, với thân hình hấp dẫn, mình sờ khắp body bé, bé chiều chuộng và cười còn nói “ anh làm em hứng quá à”. 2 con người trần chuồng quấn quýt trong bồn tắm khoảng 10p, mình nói lạnh quá ra giường nha em.

Bé massage khỏe với bàn tay mềm dẻo, nhẹ nhàng xoa khắp body mình rồi đấm có lực bài bản đủ bài, giúp mình thư giãn, mình rất hài lòng với tay nghề của bé. Hết mát xa khỏe bé đè thằng nhỏ của mình ra mát xa mệt, body khiêu gợi chà thái trườn bò, cặp mông to căng mộng, cặp đùi của bé trắng nõn, tay của mình thì nghịch ngơm sàm sờ xoa đi xoa lại mát tay lắm nè, thằng nhỏ của mình căng cơ lên một hai như thiếu thốn lâu ngày muốn ấy lắm hi, bé làm việc rất nhiệt tình, cặp ngực cà đi cà lại chăm sóc cả mình và thằng nhỏ, miệng bé thì mút kem, ngực bé đu đưa, mông bé thì cong lên, mồ hôi toát ra như đang hòa mình giao duyên trọn gói dao duyên. Tạo cảm giác cho mình thăng hoa trong căn phòng yên tĩnh mùi hương nhè nhẹ của thảo dược và nước hoa của bé. Sướng lên mây body nude của bé, mình và bé 69 với nhau rất ăn ý, có vẻ bé rất thích, mình cũng rất sướng, tới đây bé tăng tốc tột đỉnh làm mình sướng tê người, thằng nhỏ cũng thăng hoa với màn pháo bông tình yêu sung sướng, nằm ôm ấp bé chút rồi rửa lau người bận đồ chia tay bé.

Face: Bé rất dâm, nhìn cũng baby, kute
V1: vừa đủ sài, bóp sướng tay
V2: Mình dây, eo thon, có hình xăm vài chổ
V3: Tuyệt vời, xoa sướng, vỗ nghe phạch phạch
V4: Miễn bàn luôn, rậm khít, nước nhiều. Đê mê với con chim non của bé, 69 ngon chim.

Tic 900k
Tip 900k

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ DuBai cần thơ cảm ơn anh đã dành thời gian viết rp cho bé ạ chúc anh trai nhìu sức khỏe

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
ui ui ui 69 . Gặp em là quên lối về, lần trước gặp em xong quên luôn đường về sg. heheh

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: anchoicuba and Bazoka

cường đại gia

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
104
39
0 ₿
em 69 ở cần thơ mãi đỉnh đi xuống cần thơ đi công tác là phải ghé qua thăm mấy em mới chịu đc