Cần Thơ Điệp viên 007 và định mệnh là cô gái ấy

Lượt xem: 1,204

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
541
259
0 ₿
Nay được tổng tư lệnh Lục A Ka giao nhiệm vụ xuống Dubai Cần Thơ thám thính tình hình cơ sở hoạt động như thế nào có gián điệp khai mang gì ở đây không.
Theo nguồn tin thu thập được Dubai Cần Thơ mới có bé mới gia nhập có mã số là 79 trẻ xinh- nhiệt tình và lành nghề. Không biết thực hư thế nào nên giả dạng thành 1 a chàng soái ca lãng tử đi đến thám thính ngay.
Gọi book cho quản lý thì nghe tin bé 17h mới vô ca. Thế là book ngay và luôn. Đúng 17h có mặt tại Dubai. Được a quản lý báo bé vẫn chưa vô ca a ơi. Ôi sao thế này. Không sao a e đợi bé xíu cũng được. Vô phòng thư giãn ngồi a quản lý mời nước lấy sì mát phone ra gọi cho cô bé ấy. Cô bé ấy nói khoảng 1 giờ nữa em mới vô được. Ôi lần 2. Có hỏi a quản lý còn bé nào k? Nhưng mà trong lòng vẫn muốn đi bé 79. Thôi em đợi cũng dc k sao. Thế là nằm bấm đt xem này xem kia đến 18h a quản lý lại bé còn chắc lâu lắm mới vô, khách book 16 k thấy liên lạc và gọi lại k dc nên bé 16 đang trống a có muốn đi bé 16 không ( Do là quản lý gọi bé nhưng bé bảo chưa xong nữa. Sợ mình đợi lâu nên a quản lý mới gợi ý 16 cho mình). Chẳng lẽ đây lại là định mệnh. Nếu là cơ duyên thì thôi lên gặp nàng luôn.
Thủ tục trước lên phòng. Cô nữ tiếp Tân xinh đẹp dễ thương như mọi khi. Mình có nói là đi bé riết chắc bị xua đuổi luôn quá. Em lễ Tân mới nói là nào bị dán ảnh trước cửa phòng như a Ngũ Phát 92 đi a Kkk
Lên phòng gặp bé nhìn qua cái lỗ nhỏ trên cửa đã biết là mình. Vô nói chuyện tý rồi bé hỏi mình có xông hơi gì không. Mình bảo thôi mình làm sương sương r cho nóng người r qua tắm khỏi xông hơi. Sương sương xong qua tắm.
Tắm quậy muốn banh cái bồn. Xong ra bé lau người cho mình. Mình nói với bé nay trườn nuru nhe( tại đi đợt trước k có trườn cũng đang bị ghiền) Thế qua trườn nuru ta nói nó vẫn tê như lần đầu vậy đó. Vận dụng hết nội công qua 7749 tư thế rồi cũng out trong CIA. Xong nằm tâm sự nói chuyện bla bla các thứ rồi đi tắm lại. Bé cũng nói đói để lên phòng ăn mì. Thế là mình cũng xuống làm 1 tô cho đỡ đói.
Xuống ăn mì khá là ngon.
Nói chung vui vẻ hài lòng k có phiền hà gì hết.
Đánh giá chung cơ sở vẫn là nơi đang để ae trải nghiệm. Cơ sở cũng nên khiển trách bé nhẹ nhàng thôi tội bé dù bé làm mình đợi bé cả 1 giờ đồng hồ. Bé 79 có đọc bài a nữa a có ghé tìm là chuộc lỗi nhe. Kkk
Để điệp vụ lần sau sẽ tra khảo bé lần này k có cơ hội rồi.
Còn 16 chân tình của tôi thì khỏi phải nói rồi. Ae có ghé cơ sở cứ book bé k thấy vọng đâu.
Lời cuối tôi mỏi tay rồi. Thôi dừng tại đây. Chuẩn bị về ngồi có ên sợ ma.
Quên còn cái này nữa
Vé: Điệp vụ 007
Tip: 800k

• Like
Điểm cảm xúc: khongten666

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Bài điệp vụ này rớt nhe. Đánh giá cơ sở vật chất, đánh giá 4 vòng, đánh giá thái độ quản lý, locker lễ tân. Kkk chụp hình ảnh dán của tên Phát 92 gì đó cho anh em gặp né ra.

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
541
259
0 ₿
16 ai mà k biết nữa khắp diễn đàn bài viết 16 k á. Điệp vụ be 79 mà a hứa quay lại mà kkkk.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,861
4,631
30 ₿
nghe phê thế bác nhỉ hê hê