Điệp viên 007

Lượt xem: 1,637

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Do mấy bữa nay k có tgian nên hnay mình mới rảnh viết report. Hôm nọ do có công chuyện buồn nên lên cđ xin điệp viên do đợi lâu mà k thấy tl nên cũng buồn, chợt may có bác @Logan thấy sự nhiệt tình của mình nên đã tặng mình 1 chuyến điệp viên kkk :D:D
Thủ tục vẫn như cũ và mình cũng yêu cầu random thay cho số phận :D:D
Đánh giá : Phòng ốc rộng rãi mà hơi nóng @@, vô xông hơi cỡ 10p rồi ra gặp em đã đợi sẵn ở ngoài , ấn tượng đầu tiên là em khá xinh và cao, e rất chủ động nói chuyện và nhiệt tình. Ngồi nghỉ ngơi xíu rồi em vô tắm cho mình rất sạch sẽ cả thằng anh và em kk.
MS khỏe : em làm đầy đủ bài , không mạnh cũng không yếu, do tướng mình bự nên em nói đấm chắc cũng k thấm với anh đâu :p:p
Về mát xa mệt : Em làm rất chậm chạp và "chiếc lưỡi" thần kì + V1 của em đi hết người , lướt đến đâu nó phê đến đó. nằm ngửa lại thì e ấy BJ lút cán và kết hợp thêm chiếc lưỡi + tiếng rên của em làm mình sướng không tả,Hai tay tui thì mân mê mần mò khắp ng bé từ vai vuốt xuống eo rồi đến cặp mong tròn trịa mà bóp mà nắn rồi lại đưa vào cái khe suối nhỏ đầy ẩm ướt , chống cự được 10p rồi out trong sung sướng.:eek:
Đánh giá: e rất dễ nói chuyện và dễ mến ae nên cứ tự nhiên khi vô yêu cầu em :p:p
Tic: được bác logan tài trợ
Tip: 6xx
Cảm ơn ae đã đọc :p

• Like
Điểm cảm xúc: Logan

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50