Điệp Vụ Gò Vấp Điệp viên đột nhập Hera, gặp em 18

Lượt xem: 1,634

Kakaka.Olala

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/11/20
Chủ đề
13
146
26
Tp. HCM
0 ₿
Nhận được thông báo từ bác L.U.K, chiều đi làm về phi thẳng tới Hera liền. Vừa tới nơi đứng hình mất 5 giây, ủa người đâu, sao ko có ai vậy cà :3onion24: , mất 3p thì có nhân viên ra đón,ờ vầy mới đúng chớ. Vào quầy trình code rồi chọn bé. Ở đây được chọn bằng Ipad hẳn hoi, hình ko che để các anh nhìn kỹ, hehe. Nghe bảo số 18 mình nhắm mục tiêu đang trống, chốt liền.

Lên phòng thay đồ vào xông hơi các kiểu. Phòng có đầy đủ chức năng xông hơi ướt, khô và cả nhà vệ sinh, nhưng phòng có vẻ hơi nhỏ, khi tắm nước bắn văng tới giường. Chờ 1 lúc thì bé vào, làm sao đợi đc, ra với bé liền chớ. Okiela các bác ạ, đúng guuuuu.

Ngồi nghỉ ngơi 1 chút rồi ra tắm. Vừa vào bồn thì 1 cảm giác tê rần. Nước lạnh vãi ò:cuteonion26:. Thế là tắm nhanh ra chứ lạnh run người, thằng nhỏ vừa thấy bé ngóc đầu dậy lại xìu xuống vì lạnh:ami-(27):.

Sau khi lau người xong, lên giường massage khỏe, bé làm tạm ổn, chưa nhiều skill xoa bóp nhưng đc cái nhiệt tình, nhiệt tình và rất nhiệt tình. Tôi nói thật, chưa bao giờ tôi đi massage mà đc làm khỏe lâu như vậy trừ đi thuần khỏe ra, bé đi đủ cả từ đầu, tay, chân, lưng. Thật rất muốn hỏi bé khỏe xong chưa bé, a ăn khai vị lâu quá rồi, sắp ngủ rồi:cuteonion31:. À, lúc đầu tui tưởng phần khỏe chỉ đám bóp thôi, nhưng sau đó nhân viên có đem vào túi và đá nóng. Về khỏe thôi thì bài bản đủ cả rồi đấy:ami-(28):.

Cuối cùng sau 7749 bước massage khỏe từ đầu tới cuối, bé đổ dầu lạnh, tui biết là vào món chính rồi, hehe:2onion16::8onion38:. Bé bắt đầu dùng vòng 1 hệ cam của mình chà, có cảm giác, cảm thấy ngon lành rồi, ko uổng công chờ đợi, nhưng vừa bắt đầu cảm thấy tê, thì bé bảo a lật người lại. Ủa, thế thôi ak, sao ngắn vậy:ami-(38):, đi đúng 1 vòng từ mông lên lung rồi lại về mông, ko có skill nào hết, thuần chà vậy. ok mình là điệp viên, âm thầm lặng lẽ trải nghiệm rồi về cho các ae được biết thôi.

Quay người lại bé tiếp tục trườn Thái tiếp, nhưng cũng như lưng. Sau đó bé mút bi, hôn bẹn,lick ti rồi cuối cùng là bj và hj tới hết. Sau 1 lúc thì tui cũng out:ami-(41):. Bé ra tắm trước rồi dẫn tui tắm lại cho sạch sẽ. Do phòng nhỏ, khi bé tắm có văng giọt nước lên mặt. Nên xem lại vấn đề này 1 chút nhé.

Cuối cùng làm 1 bát mì 2 trứng rồi thanh toán ra về. Các bạn nhân viên lúc mình xong ra về thì nhiệt tình. Mình toàn đi các tiệm trong cộng động nên chưa bao giờ biết sụp hầm là gì. Nhưng đây có thể nói là 1 lần trải nghiệm theo mình dưới so với các cơ sở khác trên cùng địa bàn. À, còn 1 vấn đề nữa, khi coi trên cộng đồng mình thấy T8 đã có giá vé mới khi các bạn đăng ảnh KTV nhưng khi tới mình vẫn nhìn thấy giá cũ vào T1.2023. Vé mới mình theo bài đăng là có kiss ở những hạng cao nhưng khi hỏi bé thì được biết mọi hạng đều ko có. Mình từng nghĩ có phải do mình đi gói thấp nên chỉ được đến thế thôi ko:cuteonion53:

Mình cam đoan tất cả những trải nghiệm trên là có thật nhé, ko phải của bên nào gài vào nói ko tốt nha. Mình tới lúc 18h hơn
và xong khoảng 19h15 ấy, có thể check lại nếu cần:ami-(24):.
Tic: Điệp vụ

Tip: 500k

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x, Massage Hera and Mr.Tr

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
E xin thay mặt cơ sở và KTV a18 cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . Thật không may mắn đúng hôm bên khách sạn sửa chữa tạm thời ngưng nước nóng vì bên e đi chung đường dẫn mong a thông cảm . Trước đó thì vé onsen bên e 600k có 69 ạ . Nhưng nay cơ sở thay đổi vé quay về hạn mức trước đó là t1 như a thấy là 500k và quy trình làm việc nội dung đã đăng tải ạ . Và hiện tại thì đã áp dụng code trúng thưởng đã được áp dụng cả vé 900k super với 2 lần thư giãn có 69 ạ . Có 2 mức a có thể chọn là vé onsen và vé super ạ . E đã dặn lễ Tân khi nhận được code này tư vấn cả 2 gói vé cho các a lựa chọn ạ . Nhưng rất tiếc vì lý do nào đó mà 2 bên khả năng chưa biết hết ạ . Hi vọng lần tới được đón tiếp a bé sẽ làm tốt hơn ạ . E xin cảm ơn a đã góp ý và chắc chắn bé sẽ làm tốt hơn nữa ạ . Chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Kakaka.Olala

Kakaka.Olala

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/11/20
Chủ đề
13
146
26
Tp. HCM
0 ₿
Mình cũng hy vọng lần sau sẽ có trải nghiệm tốt với cơ sở, chúc cơ sở hồng phát :2onion18:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Trần Gia Linh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/10/23
Chủ đề
0
1
0
Tphcm
0 ₿
Đi vé tắm mà đòi hôn môi thì chả bảo k có???

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Tui đi vé sp vip còn phải hôn lén đây. mà cũng không có được. kaka

• Haha
Điểm cảm xúc: minhphuong2705 and Kakaka.Olala

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
mình thấy muốn hôn môi miệng phải siêu thơm 1 tăm nước - 2 viên kẹo thơm miệng hàn quốc cắn 1 cái ngoài cái miệng mà quyên cái phòng thơm mấy em mới dám hôn kkkk.

• Like

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Dạ yếu tố quan trọng ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Khoa Dam

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
No đến với bé vì tình thương mếm thương cho đến khi hết giờ bé vẫn còn say giấc (Chắc có lẻ vì No quá ấm áp :cuteonion31:) chứ ko phải đi ms gì cả, nếu ko thì đêm đó cs sẽ có 2 phốt trong 1 khung giờ. kaka =))) :ami-(46)::ami-(47)::ami-(47)::ami-(47):

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Massage Hera and minhphuong2705

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
A vui lòng tham khảo và đọc lại giá vé của cơ sở giúp e ạ . Hôm trym còn hôn được chứ hôn mỗi đã là gì đâu a . A nói nặng lời quá ạ

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Thì a thấy các bài bên e có vụ hôn môi ,cháo lưỡi dâu.vdu như bình luận của mấy bác kia của bài viết này nè đâu có vụ hôn cháo lưỡi đâu .mà trong giá vé của cơ sở có ghi hôn cháo lưỡi

• Like

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
12
225
71
33
0 ₿
mình cũng đi nhiuề nơi hầu như đều phụ thuộc mấy bé muốn hôn chắc chỉ có dùng tâm nước sút listerin sẳn hoặc kêu em nó cho miếng chứ hôi quá như tui gặp con nào mà miệng nó bốc lên 1 cái mất hết hứng kkkk

• Like

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Dạ . Quan trọng nhất là cả 2 bên phải như nào ạ . Ktv mà hôi quá thì thằng nhỏ nó xỉu mà ae mình hôi quá thì cho tiền cũng không kiss được . . Vé thì vé 900k có kiss đó a . Còn vé onsen k có nhưng cứ thơm thì chỗ nào bé cũng kiss được . Nói chung là ae lên chủ động mọi vấn đề ạ . Dịch vụ đưa ra chắc chắn là có và sẽ có những ktv làm cháo lưỡi hơn ny …. 77 20 21 và vài bé a zai nha .