Điệp Vụ Gò Vấp Điệp viên đột nhập Hera, gặp em 18

Lượt xem: 1,633

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Thật chứ mà miệng hôi cái xỉu luôn thằng nhỏ a ạ . Tụt mod xuống về luôn

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Nè e .1 khi đã giới thiệu các quy trình trong gói dịch vụ thì bắt buộc phải có nhé.
Anh đi rất nhiều cơ sở và a trải nghiệm gói 1tr2 trở lên nên a biết.Cái nào ra cái đó.nếu đã đưa ra dịch vụ mà yêu cầu 2 bên đồng ý vậy thì KTV muốn làm gì thì làm à.thái độ trả lời của e là về cơ sở là a k đồng ý.a cũng tính trải nghiệm cơ sở e 1 lần mà thấy ntn thì k ổn nhé.

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Dạ a đi bên e lần nào mà thiếu quy trình chưa ạ . E cũng chỉ muốn nói ra suy nghĩ chung của mình thôi ạ . Chứ bên e các gói ghi quy trình như nào thì các bé làm vậy ạ . Chứ không phải như a nói hơi nặng tội cho e ạ .

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
E hoạt động cũng được mấy năm nay rồi chứ không phải mới hay như nào ạ . Ý của e chỉ là muốn nói đơn giản là gói nào cũng có thể kiss hôn môi nếu như có sự tương đồng ạ . Chắc a hiểu nhầm ý e ạ

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Chắc chắn 1 điều là a chọn gói nào thì ktv chắc chắn làm tốt vé mà a chọn ạ . Quy trình vé thì 100% các bé làm không sai ạ không thiếu ạ . Tại e nói ý e là các bé cũng thoải mái kiss nếu như chọn gói không có quy trình đó ạ . Còn chọn gói đã có ghi quy trình đó thì bắt buộc làm không được thiếu ạ

• Haha
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Dị bữa nào bần hữu làm miếng dồi choá mắm tôm. Mong cốc chủ chiếu cố khoản cháo … này dùm nhá :ami-(25):

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
A đi rất nhiều cơ sở và lâu năm chứ k phải mới.Các cơ sở ngta k có ghi dịch vụ hôn môi cháo lưỡi giống cơ sở e nhé trong khi cơ sở ngta các KTV đa số có phục vụ hôn môi cháo lưỡi.Cơ sở e thấy các khách pr k có hôn môi cháo lưỡi mà e bảo có thể là sao.làm ăn cái gì ra cái đó nha e chứ k phải ảo ảo lùa khách nhé.ban đầu a chỉ nói sơ sơ thôi mà e lại nói a nói sai.chưa thấy ai cãi khách răm rắp như bên e

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
A k quan tâm quán e hoạt động bao lâu.mấy quán khác trong dịch vụ k có ghi hôn môi cháo lưỡi nhé.giống như e nói 2 bên có sự tương đồng thì mới hôn môi.còn nếu chắc chắn có dịch vụ đó mà khách k cần thì KTV sẽ k làm.chứ KTV k thích thì k làm thì thôi à.nếu như vậy thì ghi hôn môi trong dịch vụ làm gì

• Like

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Ae mình lên đây hay ngoài đời cũng vậy cả , e cũng đặt bản thân mình là người đi chơi để tiếp khách . E thì a chưa gặp a a cũng chưa biết phong cách bên e làm việc ntn . Cũng chỉ mong a qua trải nghiệm thử . Còn nói chuyện trên này đều là vui vẻ chứ e không cãi a hay như nào cả . Và a cũng đã thấy khách nào đi bên e gói nào mà ktv chưa làm đủ quy trình k ạ . A đã thấy khách nào đi bên e phàn nàn về việc quy trình có ghi kiss hôn môi mà lại không làm không ạ . A góp ý thì e xin ghi nhận . Do e thấy a cmt nói toàn lừa không à … e thấy a nặng lời quá lên e mới giải thích thêm lại để ae biết thêm thông tin chi tiết ạ . Chuyện nó cũng chẳng có gì mong a thông cảm . Cuối tuần chúc a vui vẻ a nha .

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Ý e nói là tương đồng ở đây là ví dụ gói không có hôn môi mà có sự tương đồng thì vẫn hôn nhiệt tình ạ . Còn tất cả các gói có đầy đủ quy trình ghi rõ gói nào có quy trình nào các bé làm đủ ạ .

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Báo của a zai đang đi làm đẹp rồi . Nghỉ mất 1 tháng kkk

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
A thì cái món này a hay đi thường xuyên .Nên trên diễn đàn a hay theo dõi nên e khỏi phải nói gì nữa.A thì rất thích cái món hôn môi cháo lưỡi.lúc đầu a xem các gói dịch vụ bên e mà a tính đi ,xem các bác pr thì k có hôn môi cháo lưỡi nhưng a vẫn tính đi test thử.mà bây giờ thái độ e nc vs khách như vậy thì a thua.

• Like

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Dạ đôi khi ae chưa kịp cảm nhận hết về nhau thôi ạ . E cảm ơn a đã góp ý ạ . E cũng chia sẻ thêm chút thông tin chứ thật sự e không hề muốn lời nói mình thành cãi khách ạ .

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿

Bạn đầu e nói như thế có phải tốt hơn k.này mới đúng.a trước giờ chưa hề nói xấu hay nặng nhẹ gì vs quán nào.có gì a nói nấy thôi.Món này a đi hơn 10 năm nhiều lắm nên a biết.Chắc tối a qua ủng hộ test bên e.

• Like

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
. Thật tình e thấy mình cũng hơi quá đà và ăn nói chưa phải phép ạ . Mong a thứ lỗi ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Hoa Si Dâm