Điệp vụ 035 tại thiên đường hạ giới

Lượt xem: 1,447

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
52
563
129
1 ₿
Nghe các ae trên diễn đàn đồn về một thiên đường hạ giới tại Gò Vấp, được thưởng thức màn tắm tiên cùng các tiên nữ, tâm trạng của mình cũng háo hức muốn được trải nghiệm dịch vụ tại cơ sở như thế nào? Sau bao lần xin xỏ bác Lục, thì đã được bác Lục cử đi thám thính tại cơ sở, sau khi trải qua chuyến thám thính tại đây thì liền báo cáo điệp vụ cho bác Lục và các ae, nếu không bị đưa vào blacklist thì chết.

Nhận được nhiệm vụ thám thính số 35, mình liền tức tốc phi trâu tới nơi. Tiếp đón mình là một bé tiếp tân dễ thương, nghe nói gói tắm tiên được tắm phao với người đẹp nên mình liền đổi sang gói đó. Nằm nghỉ ngơi 5 phút cho nhân viên chuẩn bị, mình được dẫn lên tuốt lầu 3, vừa mới mở cửa ra thì đã gặp e, ấn tượng ban đầu thì mình thấy e có nhan sắc và tướng mạo cũng bình thường (chắc do đang mệt nên ko có nhiều cảm xúc lắm). Phòng khá nhỏ nhưng cũng rất đầy đủ, có cả xông khô, xông ướt, đặc biệt có một tấm phao chà bá nhìn là cũng thấy thích thích rồi, cái giường thì hơi nhỏ mà ko có cái khe cho thằng nhỏ nữa (tội thằng e rồi). B16

Qua xông hơi này nọ thì cũng lên phao cho e tắm, e trút hết siêm y và tắm táp cho mình, có cảm giác quay về tuổi thơ thời cởi truồng tắm mưa đó ae, sạch sẽ thì e hỏi “A có muốn làm Thái luôn ko?”, mình ok ngay tại chưa biết cảm giác làm trên phao nó như thế nào. Và e đổ sữa dưỡng thể, trườn lên trườn xuống khắp từ dưới chân lên đến đầu, cảm giác tê tê kèm thêm mệt nên cũng thiếp đi ngủ chút; khi tỉnh thì mình ngửa lại để tiếp tục được e chà Thái, 2 cơ thể trần trụi quấn lấy nhau mà không tới z được làm ức chế ghêB10, tay mình cũng tiện thể khám phá body e để lấy cảm xúc, e chà thằng nhỏ quá nhiệt tình nên mình cũng ko kiềm chế nổi nữa và out luôn, nhưng cảm giác vẫn chưa lên đến sung sướng được vì thiếu màn đi lưỡi, thổi lổ tai, định làm shot nữa mà thấy ko có hứng lắm nên thôi luôn.

Vệ sinh sạch sẽ thì lên giường để massage khỏe, quy trình này thấy có vẻ hợp lý, lên giường nằm 1 đống để e xoa bóp, e làm đủ bài, tay, chân, lưng, trước sau đầy đủ có cả massage đầu nữa. Xong xuôi e ngồi bên mình tâm sự xíu rồi xuống phòng nằm nghĩ chút. Cảm thấy cơ thể vẫn chưa hồi được sinh khí nên quất thêm tô mì trứng luôn.

Đánh giá sơ bộ về e:

V1: Cam việt;

V2: Có chút mỡ;

V3: Bóp êm;

V4: Sờ có xíu, chưa đánh giá được.

Tổng thiệt hại: Tik + 100k (vé thái thần tiên), tip 500k, giữ xe 20k.

Kết thúc buổi massage tạm hài lòng vì chưa thấy sung sướng lắm. Cám ơn bác Lục đã giao điệp vụ và các ae đã đọc bài.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,287