Điệp vụ 16/12: thất vọng

Lượt xem: 3,739

satang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/8/19
Chủ đề
2
21
14
25
0 ₿
Đến với Minh Long trên tay cầm code điệp vụ của @Lục A Ka đầy phấn khởi, vì là điệp vụ không số nên mình muốn random để xem dàn nhân viên có đồng đều không. Và thật sự thất vọng khi nói ra dàn ktv không đồg đều.
Đánh gia:
Face: tùy gu nên xinh k nói nhiều với mình là 5/10
Vòng 1: 2/10. Thật sự nhìn vòng 1 không thể lên nổi. Bác nào muốn trải nghiệm thì inbox mình và xem thực tế nhé.
Vòng 2 có lẽ là ổn nhất
Vòng 3 : 5/10
Vòng 4: khô han.
Làm khỏe: đánh giá chỉ 5/10 nhưng còn đỡ hơn mat mệt. Không đá nóng
Làm mệt : không cảm xúc. Cố gắng để ra và cho e HJ 100% luôn vì thực sự là khi e vào k nghĩ các vòng e xuống cấp như vậy. E tam xong r, mình yêu cầu thu giãn trước thì e nói thường thì lam khoe xong thư giãn và khi e cỡi ra thì . .
Mình k dìm hàng ai cả cũng k muốn vì report mà e k có khách nên k muốn nói số ở đây .Chỉ là báo cáo điệp vụ . tip như thông le

• Like
Điểm cảm xúc: Nguyen0991

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Không có số không biết ai ? Bài trả điệp vụ như có như không, không có giá trị tham khảo hay gì cả bác ơi, số nào ko tốt thì cứ nói ra tránh cho ae đi vào vết xe đổ

• Like
Điểm cảm xúc: Maxát

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội chào huynh ạ . Huynh có thể cho muội biết thêm thông tin về bé và thời gian huynh đến cơ sở để muội có thể xác nhận và có câu trả lời thích hợp nhất cho huynh ạ

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Pác hiểu chữ điệp vụ nghĩa là gì ko . Là gián điệp đó . Bác vô điều tra xong rồi về báo cáo vì thấy em như vậy nên tui sẽ ko nói số của em . Điệp vụ nào mà cũng như bác vì em tệ vì em ngon nên tui sẽ ko nói thì cần điệp vụ làm gi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội cũng đang rất mong chờ vào câu trả lời của huynh để muội có thể chấn chỉnh kịp thời và ngày càng hoàn thiện hơn ạ . Vì đối với Minh Long sự hài lòng của các anh là niềm vui lớn nhất của cơ sở ạ

satang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/8/19
Chủ đề
2
21
14
25
0 ₿
Mình k nói số vì không phải bé k tốt nhưng vì vòng 1 bác gặp sẽ thật sự thất vọng

satang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/8/19
Chủ đề
2
21
14
25
0 ₿
Do các bác nói như thế thì xin lỗi em mình công bố luôn. Bé 09 ML. Bé nói số như thế thi mình biết như thế. Hơn nửa nếu bác nào muốn đánh giá lại vòng 1 có phải 2/10 k thì cùng mình đến đánh giá. Bé cũng cố làm nhưng là làm cho xong. Tôi vào lúc mấy gio thì ML cu check luc khoảng hơn 16h40 và ra thi khoảng 18h

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

satang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/8/19
Chủ đề
2
21
14
25
0 ₿
Mình k phải là 1 bài report trên này đâu bựa nhé, tốt thì nói tốt, không tốt thì nói không , nhưng k muốn bé bị đuổi nên mình k muốn nói. Các bác chỉ trích mình nên giờ mình đa noi ro rang. Còn bựa muốn thử đánh gia v1 thì trực tiếp check lun nhé.

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Theo mức độ nằm vùng của tui thì qua việc bác tả ngoại hình (vòng 2 nhỏ) thì chỉ gồm các số :
- 16, nếu bác thuộc dạng ko thích hàng unreal, nhưng e này thì xinh nên chỉ số sụp không đến nổi.
- 25, nếu bác thuộc dạng ghét cam Việt, hơi nhỏ thiệt, nhưng độ bạo dâm chiều chuộng của e cũng bù rồi
- 35, dù chưa đi nhưng qua tiếp xúc thấy bé khá ngoan, thấy tui dạ thưa, chào cười niềm nở
Ngoài 3 e trên còn một ẩn số là e 09 mới vào tui thấy lướt eo nhỏ nhưng chưa đi thử.

• Like
Điểm cảm xúc: Maxát

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Úi giời , Conan Bựa suy luận chuẩn rồi :)

satang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/8/19
Chủ đề
2
21
14
25
0 ₿
Bé 09 cũng dạ thưa, nc tạm nhưng hỏi thì nói , k thì thôi, tay thì xấp móng làm khá đau, vừa xong hơi ra thì kêu tắm ngay, tam xong ra đưa cái khăn tự lau... Vòng 1 mặc áo độn lên thực tế cởi ra như thì .... Thua cả may bà 50. Mình chỉ nói vậy. Anh em ai tin thì cảm ơn, k thì tự trải nghiệm, k dìm hàng ai cả
25 và 16 mình đã đi roi, rất hài long

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ngành này tính đào thải cao lắm bác . Làm không tốt, body ko nổi bật thì bật bãi mấy hồi, nếu ko có body thì phải biết bù lại bằng service còn không có gì hết thì cũng bị đào thải thôi, làm gì cũng phải biết mình biết ta lấy công bù thủ, còn làm ko để cái tâm vào thì Say goodbye cho bớt đau khổ nhau nè

• Like
Điểm cảm xúc: Maxát and satang

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đợi CS giải quyết vậy yociexp74 nghe cũng thấy rợn người ,sợ quá, làm vé Thái cho đỡ sợyociexp45

• Like
Điểm cảm xúc: satang

thánh chém gió

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/3/18
Chủ đề
2
50
9
30
0 ₿
nếu vào phòng ktv xấu quá mà nhận ngay điệp vụ bé đó có được đổi không bác nhỉ ?

Nguyen0991

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/19
Chủ đề
11
133
96
32
0 ₿
Mình cũng random trúng pé này, nghe em nói là nhân viên cũ mới làm lại. mà v4 mình ko chạm, công nghiệp.

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Gì mà nên nôn nổi ghê v bác yociexp97 Phân khúc khác Bựa ko biết chứ ở mức này các em phải nhìn được mắt tí mới đáng đồng tiền bát gạo chứ, xấu quá (ser cũng tệ) mà cs còn nhận chả khác nào hạ thấp mìnhyociexp73