Điệp Vụ Q.1 Điệp Vụ 2023 - Massage Queen với bé 02 - Duyên kỳ ngộ với Queen

Lượt xem: 712

namduong99

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/12/21
Chủ đề
5
10
23
0 ₿
Vào một ngày thứ hai đặc biệt, nhận được tin nhắn bác Lục gửi code sau 2-3 lần lỡ duyên, 1 phần do khi nhận được phản hồi mình lại bận việc, 1 phần do di chuyển khá nhiều nên địa diểm không cố định.

Sau khi nhận được Code Điệp Vụ đăng ký tại Q1, mình rất bất ngờ khi duyên kỳ ngộ tại Queen đây là lần thứ 2 mình nhận được code Điệp Vụ tại Queen.

Mặc dù nơi đó hơi xa so với dự định ban đầu, nhưng tôi nhanh chóng có mặt tại Massage Queen tại đường Trần Quang Khải.

Khi bước vào, tôi cảm thấy không còn lại vì đây là lần thứ 2 tôi ghé thăm Queen. Mặc dù tôi được tặng code giảm giá, nhưng được anh "Lễ tân", k rõ là lễ tân hay quản lý giới thiệu thêm về các lựa chọn về vé, bao gồm cả lựa chọn nhân viên qua Ipad, quyết định của mình là số 02.

Để vào vấn đề chính, không nói nhiều. Khi tôi đến phòng chờ và đợi khoảng 5 phút, 02 ấy xuất hiện. Ấn tượng đầu tiên của tôi là em dễ thương và tạo ấn tượng tích cực. Em nhiệt tình và thân thiện, khởi đầu cuộc trò chuyện và hướng dẫn tôi vào bồn tắm. Thông thường, tôi không thích sử dụng phòng xông hơi trong phòng mát-xa và lần này cũng vậy.

Ngay khi bắt đầu trong bồn có lẻ là màn tắm gội và khởi động cơ bản, tuy nhiên em bắt đầu với màn trườn người rất kích thích... Chắc có lẽ do lâu ngày chưa đi xả nên mình nói em lau người và lên giường vào việc chính.

Phong cách của tôi có phần đặc biệt, tôi thích làm điều ngược lại so với quy trình thông thường. Vì vậy, khi tôi nằm trên giường, tôi kêu em nằm cạnh và bắt đầu khám phá, ôm và trò chuyện cùng cô ấy. Em thân thiện và dễ nói chuyện, tuy nhiên em hỏi mình sao anh không massage cổ vai gáy, đá nóng... Tôi chỉ chia sẻ rất đơn giản là anh thích nằm ôm em.

Sau đó, 1 cách thần kỳ hai cơ thể chúng tôi hoà quyện vào nhau theo tư thế 69 và thăng hoa cảm xúc...

Em thực hiện phần lớn là BJ, với rất ít HJ. Gần gần đạt đỉnh, tôi nói với cô ấy hãy làm chậm lại để tận hưởng lâu hơn. Cô ấy tiếp tục BJ một cách nhẹ nhàng cho đến khi tôi không thể chịu nổi nữa.

Với những gì tích tụ khá lâu và full 100% CIA, thì cảm giác sung sướng đê mê thật khó tả....

Sau khi kết thúc phần mệt mỏi, em nhẹ nhàng giúp tôi lau sạch và nói tôi có thể nghỉ một chút để em ấy dọn dẹp. Sau đó, chúng tôi tiếp tục trò chuyện dài và chia sẻ về chuyện đời, chuyện người, những công việc em làm, nơi em đã làm... Có lẽ do bệnh nghề nghiệp nên tôi trao đổi chia sẻ với em khá nhiều cũng như nắm được nhiều điều hay ho.

Do đi vào giờ trưa, vì vậy chưa kịp ăn gì, em cũng ân cần hỏi và gọi dùm 1 tô mì trứng để hồi lại sức kèm thêm lỳ trà nóng. Quá hợp lý!

Chấm điểm vote cho em:
Số 02 - em tên Linh
Chiều cao, không đánh giá nhưng em khá mi nhon với mình.
V1: vừa phải, không to không nhỏ.
V2: ôm vừa tay.
V3: đầm, chắc chắn.
V4: chắc nhường các bác tự khám phá sau.

Tổng kết:
Tic: Đặc vụ code Onsen 800
TIP: 800 ( = tic)

Sau khi xuống sảnh ra về, mình được anh "Lễ tân" ( hay Quản lý) thăm hỏi rất chu đáo, hỏi thêm em phục vụ tốt hơn, dịch vụ tốt không... Điểm 10 cho chất lượng!

P/S: trước đây mình cũng hay đi với tần suất khá thường xuyên, nhưng có lẽ do suy thoái kinh tế và khó khăn chung, bản thân mình cũng không thường xuyên đi như trước đây. Kỳ vọng 2024 khởi sắc để có thể tới thăm em và cơ sở nhiều hơn.

Một lần nữa cám ơn bác Lục đã tài trợ Code và cơ sở đã mang lại cho mình một buổi chiều thư thái!

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276