Điệp Vụ Q.1 Điệp Vụ 2023 - Massage Queen với bé 12 - Một buổi chiều thư thái

Lượt xem: 1,454

namduong99

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/12/21
Chủ đề
5
10
23
0 ₿
Nhân một ngày thứ hai đầu tuần đặc biệt, mình lang thang trên diễn đàn và thấy có chương trình Điệp Vụ 2023 của bác Lục. Đọc sơ bộ các yêu cầu và tiêu chí tham gia, mình inbox ngay bác Lục để mong muốn nhận nhiệm vụ tại Quận 10/ Phú Nhuận, nhưng sau trao đổi mình chốt hạ được 1 địa điểm tại Quận 1.
Dù hơi xa so với địa điểm mình nhưng nhanh như chớp, mình đã có mặt tại địa điểm Massage Queen tại Trần Quang Khải.

Do mình ít đi quanh khu vực này và đây cũng là lần đầu tiên mình tới Queen vì vậy cũng có hơi chút bỡ ngỡ chưa quen, dù là được tặng code Free nhưng bạn Lễ Tân hướng dẫn, đưa hình cho mình chọn khá ân cần, chu đáo. Và mình chốt số 12 sau khi xem hình.

Chắc vào thẳng vấn đề chính luôn, không dài dòng. Khi lên phòng chờ tầm 5 phút thì em vào, cảm nhận đầu tiên của mình là em mặt dễ thương, thiện cảm, có nét và xinh xắn.

Em rất nhẹ nhàng ân cần hỏi han, bắt chuyện và hướng dẫn mình vào tắm. Thông thường mình đi massage thì ít khi xông hơi nên thường bỏ luôn qua phần này. Vào bồn, em nhẹ nhàng vuốt ve và tắm rửa cho mình rất kỹ cũng như chăm sóc luôn cho thằng em mình rất ân cần, chu đáo. Em hỏi anh có muốn làm sơ tại bồn không, nhưng mình muốn thoải mái nên lên giường để bắt đầu sẽ thích thú hơn.

Style của mình khá lạ là thích đi ngược quy trình, vì vậy khi mình lên giường nằm thì mình nói em nằm cạnh ôm anh và bắt đầu khám khá, ôm và trò chuyện cùng em. Em là người khá cởi mở và dễ chia sẻ, theo mình cảm nhận và em kể chuyện khá nhiều cho mình cũng như trao đổi làm mình rất thoải mái và muốn nói chuyện cùng em. Không quá nặng nhẹ câu chuyện phải làm gì, ra sao....

Nằm ôm em trong khi em nâng iu thằng em mình được 1 lúc thì em bắt đầu làm phần mệt luôn. Từng động tác khá điêu luyện và kích thích làm mình rất hứng thú... Chỉ trong vài phút, 2 cơ thể đã hoà quyện vào nhau theo tư thế 69 quen thuộc và cùng hoà chung nhịp đập.

Em hôn và nâng niu thằng em mình với gần 90% là BJ, rất ít HJ nhé. Gần ra, mình nói em chậm nhịp lại để cảm giác thích thú này được dài lâu hơn.
Em nhẹ nhàng và vẫn tiếp tục BJ tới khi mình không chịu nổi.
Thông thường khi chuẩn bị ra mình sẽ để em thoải mái làm và không quá kỳ vọng là CIA hay không? Nhưng khi mình ra em CIA 100% và ngâm luôn hết toàn bộ phần thưởng trong miệng. Một cảm giác đê mê rất khó tả.

Khi xong phần mệt, em nhẹ nhàng lấy khăn lau sạch sẽ cho mình và nói mình nằm nghỉ chút để em dọn sơ.

Sau đó em nằm cạnh và tiếp tục trò chuyện, câu chuyện khá dài khi mình hỏi và được em chia sẻ cũng cởi mở về em và cuộc sống, maybe ở đây phần cá nhân của mỗi người ra sao như thế nào mình cũng không tiện chia sẻ thêm nhưng nói thật là mình rất thích cách mà em chia sẻ, thực tế, thẳng thắn và cở mở.

Mình nằm ôm em được 1 lúc thì em hỏi anh có muốn đấm bóp phần nào không, mình cũng để em tự nhiên massage tay và chân cho thư giãn gân cốt và sau khoảng 30 phút thì mình cũng đi có việc nên hẹn em dịp khác.

Một cảm giác thoải mái và nhẹ nhàng kèm theo những thăng hoa mà em đã mang lại cho mình trong lần làm Điệp Vụ lần này.

So bộ đánh giá về em như sau:
Số 12 - em tên Phương
V1: 9 - real và khá bự
V2: 9
V3:7 điểm do V1><V3 mà.
V4: em cạo sạch sẽ và thơm tho
Có một điểm mà mình chia sẻ trước cho anh em là em khá mi nhon về chiều cao, đứng khá thấp so với một người 1.72 như mình. ( chia sẻ trước cho các bác) Nhưng điểm cộng thì lại vô cùng lớn về service hay cá tính của em.
TIC: điệp vụ - TIP= TIC.

Mình có hẹn em 1 ngày gần nhất sẽ quay trở lại Queen, phải nói thật là do mình ở khá xa nên không tiện đường quan Queen, chứ nếu gần hơn thì trước đây mình cũng có thể là KH thân quen của Queen.

Một lần nữa cám ơn bác Lục Aka, cám ơn Massage Queen và cám ơn em 12 đã mang tới cho mình buổi chiều nhẹ nhàng, thư thái và thêm nhiều trải nghiệm.

• Like
Điểm cảm xúc: LenhHoXung and Hạo Nam BMT

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,285
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

• Like
Điểm cảm xúc: namduong99

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
chúc mừng bác, bé này vú bự mà bím cạo lông sạch thấy kích thích và sạch sẽ nhỉ

• Love

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
kiếm gu này lâu lắm rồi đây .

• Like

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
lúc 69 thì L chắc chả biết trời đất gì đâu, kakaka. chắc phải phi vào đổi gió nữa quá.