Điệp vụ 23/10.... thành công ngoài mong đợi ;)

Lượt xem: 1,599

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kakalotking

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/9/19
Chủ đề
2
30
16
31
quận bình tân, tp HCM
0 ₿
có là hôm nay nhận dc code điệp vụ của bác Lục, thế là đi thôi :))

công đoạn tìm địa chỉ hơi bị sai, đường gì mà địa chỉ nhảy tùm lum -_- lên xuống 2 vòng mới ra cái địa chỉ. vô check in code xong đợi do đông quá chưa có phòng.

đợi đâu 10' thì nhân viên dẫn lên phòng, mấy em khá nhiệt tình và thân thiện :D

phòng hơi rộng, có xông hơi ướt và khô, giường hình tam giá khá lạ do mới thấy :)) xông dc tí bé vào, số 05, vô bé lột trái cây cho ăn, trò chuyện tinh tinh tí bé tắm cho.

bé khá nghịch, dáng mũn mỉm, mình là mình khoái mấy bé có da có thịt như vậy ;) gương mặt tuy không thu hút nhiều nhưng dc cái nụ cười khá duyên, trông đáng yêu lắm. bé thích hát, nên lúc làm hay nghe bé ngâm nga vài câu hát.

massage khoẻ thì bé đấm tốt, có lực.

massage mệt thì bé làm nhiệt tình, ngoài ra không biết diễn tả sao nữa do ít kinh nghiệm viết rp quá nên ae thông cảm :D

xong việc còn 20' muốn về sớm chơi game mà bé bắt ở lại đắp mặt nạ cho đủ giờ rồi về :)) trước giờ đi mass toàn thấy người đi kêu ktv ở lại chứ chưa thấy ktv nào kêu ở lại chơi :)) mà ở đây lại có cái là đắp mặt nạ, đi mấy chổ khác từng đi thì chưa thấy có :(

chốt lại
csht sạch đẹp, 10/10
bé 05
mặt cười dể thương
v1 vừa tay, hệ cam :))
v2 mũm mỉm
v3 ngon đó :))

kinh nghiệm viết rp ít nên có sai sót gì ae thông cảm :D hy vọng những lần sau dc code để có nhiều kinh nghiệm mà viết rp cho hay nha :D

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé và dành chút thời gian để đến thăm các bé ạ . Chúc huynh có ngày mới thật vui vẻ và tràng đầy năng lượng để đến với muội nữa nhé B11

• Like
Điểm cảm xúc: kakalotking
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.