Điệp vụ 25/7 voi sbd 09 ddcn

Lượt xem: 1,059

vuliem

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/5/19
Chủ đề
4
82
13
37
0 ₿
Sau khj đc bac Luc tặng 1 code free.mh mau chóng xách chiến mã phi tới.điều đau tien đập vao mắt mh la co so o đây mới,hoi locker thi nói mới cai tạo lại va đoi chủ luon.có điều k hieu tai sao phải thay dép mà k len hẳn phong luôn thay hoi la.sau khi vào phòng thi mh cung xong hoi này nọ tầm 5phut thi em cung vào. Đanh gia so bộ la em k xinh.co phan lớn tuổi.nhưng bù lại phần body cua e kha la ok voi mh.sau khj xa giao vài câu thì giong nhu ae đa đi rui noi la em dâm vãi luôn á.ok cái này hợp với tui.chuan bi matxa khoe thi e cũng gợi ý là muốn đổi vé tắm chung k để e ra đoi vé cho mh.mh nói thui de lần sau mất công len xuống
Matxa khỏe thì em đi đu bài noi chung tam đc vi chu yeu mh đi vụ kia
Matxa thái :tuyet voi vừa lam ma vừa rên thui rùi,làm tui nay chiu k noi luon á.e chà ngực o lưng rat la ki nha.lam tu tren xuong dưới.sau đó đi đg lưỡi khap người làm nhột quá. Sau đó e kêu mh nằm ngửa đe e cha ngực mh vua cha vừa ngam ti mh.sau đo em cắn tai mh va nguyen bầu ngực ngay miệng luon the là tha hồ bú bình.đac biet e k hoi thuc.
Tới matxa mệt : do mh đã thoa thuận ngay tu đầu ve tien típ.nen e lam mh 69 luon.va lam 69 toi khj mh ra.ddieu đặc biệt la gan như e lam mh bj 90%.sau khoang 15p thi em khuyen mai cho mh ra trong miệng luôn thiệt là te tái.e con bao a làm e sướng ghê,lam tinh gioi nua chứ.hjhj
Em thuộc dang khong xinh.dc cai body chuẩn. Vo mông rất đa.tránh chỉ định bác nào thix gai xinh.
V1 bự matxa thai đung chuẩn
V2+3 thon neu đc ôm chac suong
V4 nước nôi nhiu.hồng.thiệt tinh chi muốn xxxx thui
Tì bác luc tai tro
Tip do mh co thoa thuan keu em nhiet tinh voi 69 tu luc moi vao nen e lam rat nhiet tinh.vé +***
Locker caphe
Thank ae đa đoc

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276