Điệp Vụ Điệp vụ 31/05 - Buổi chiều hạnh phúc cùng bé 29

Lượt xem: 758

anbinhbank123

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
5/11/16
Chủ đề
9
205
25
41
0 ₿
Trưa 31/05 sẵn đang rảnh liền nhắn @Lục A Ka xin code trải nghiệm ở Q1, đợi tới 13g thì check thì nhận đc code tham gia điệp vụ của Dubai Luxury. Lần trước đi vẫn ấn tượng nhiều em 29, lúc đó găp mình là ngày đầu em đi làm; nên tranh thủ gọi điện thoại và may là em đang rảnh nên tranh thủ chạy qua liền luôn.

Khi đến nơi, tầm 15g thì cơ sở rất chu đáo, do mình book trước, nên đi thẳng luôn lên phòng. Đánh giá sơ bộ như sau về cơ sở và em 29 như sau:

Cơ sở vật chất: đẹp, giường và bồn tắm rộng râi.
Face: 8,5 điểm, nét Á đông, 9,5đ khi cười.
Ngực: 8,5đ, vừa tay, không to không nhỏ
V2: mình dây
V3: mông căng
Mát mệt: full skill 8 điểm.

Vé ôn sên thì đầu tiên em đưa mình vào tắm, và bé tắm rất kỹ từ thằng anh đến thằng em. Tắm xong thì là vào màn xa khởe, bé này làm rất có lực và em đâm 1 hồi là khoẻ hăn ra luôn.

Đến màn thư giãn, thì mình khoái nhất là tuyệt chiêu kiến bò của em, làm quá tê tái luôn. Em làm một hồi chịu không nổi mình kêu bé chuyển qua thế 69 và sờ bé một tí rồi là nổ tung luôn.

Số 29 là một số đáng cho anh em check với các anh em thích tình cảm, thư giãn tốt thì là một lựa chọn tuỵệt vời. Còn thích bưởi hay quậy thì nên lựa số khác.

Kết: 1 buỏi chiều hài lòng, có dịp sẽ ghé thăm bé tiếp.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ chúc mừng huynh hoàn thành điệp vụ ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ :cuteonion41::cuteonion41:

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,275
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ