Điệp Vụ Điệp vụ 31/5 Buổi tối happy cùng bé 06

Lượt xem: 918

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dung dam de

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
11
233
36
37
0 ₿
Chân thành cảm ơn bác @Lục A Ka đã tài trợ cho vé osen bên Minh Long, tối cơm nước xong xuôi tiêu cơm rồi qua trải nghiệm sau 1 thời gian lâu ko ghé Minh Long.
Tới nơi khung giờ vàng 22h nhưng chỉ có mỗi mình là khách(ko lẽ dạo này Minh Long vắng dự vậy sao), check code xong hỏi có bé nào còn thì locker báo còn bé 06+18, đứng hình 5s vì ko lẽ cơ sở ca tối chỉ có 2 bé, lụm bé 06 trải nghiệm vì nghe đồn bé 18 bị ae chê nhiều.
Bỏ qua xông hơi, bước vào là 1 cô bé xinh xắn tươi cười như hoa, thầm nghĩ đêm nay ngon rồi.
Đánh giá sơ bộ:
Face 7đ
V1: cam việt 8đ, ti rà phê
V2: mình dây
V3: nảy vỗ ngon
V4: chút xíu đã ướt át
Tắm xong em mát xa đá cho mình, 2 đứa tâm sự đủ chuyện trên trời dưới biển, rồi chuyện tình cảm, cứ như thể em đang bế tắc trong tình yêu vậy, nhờ mình tư vấn đủ kiểu kkk. Phần mệt thì em đổ dầu lên ra ti và thả kiến, ta nói chữ tê kéo dài. Bonus thêm cái lưỡi du lịch khắp cơ thể làm thằng em mình muốn nổ tung. Ko chịu đc nằm lên kêu bé bj ngay để hạ nhiệt chứ hứng quá. Skill đá lưỡi, đá bi, lút cán còn như cả ny khiến tui cầm cự chỉ đc 5p là out tung tóe.
Đánh giá mát xa: đủ bài, 7đ
Mát mệt: full skill 9đ
1 số đáng check cho ae tới minh long, ae thích tình cảm, thư giãn tốt thì là sự lựa chọn tuyệt vời. Còn thích bưởi hay quậy thì nên lựa số khác nhé.
Sau khi trải nghiệm xong thì đã hiểu vì sao minh long dạo này vắng khách, csvc xuống cấp, máy xông 20p mới nóng, giường nằm ko êm và xịn, máy lạnh cũ yếu, khu thư giãn ko có gì đặc biệt ngoài gạt tàn thuốc, nv chỉ có 2 người 1 ca. Giá thì như các cơ sở mới quanh khu vực đó. Hy vọng time tới minh long có bước đổi mình để lấy lại tiếng tăm thời xưa.

Kết: 1 buổi tối hài lòng, có dịp sẽ ghé thăm bé 06 tiếp, bé làm 11h nghỉ nên ae ghé sớm nhé

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Đi Tàn Tàn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Mình công nhận, hình như cơ sở chỉ còn có 06, 04 và 18 thôi hay sao. :(( Quán vắng nên mấy ẻm hay tranh thủ đi chơi @@
CSVC thì cũng xuống quá xuống, mặc dù mình thấy sạch sẽ thì cũng sạch sẽ đó.

• Like
Điểm cảm xúc: pokerist

Dung dam de

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
11
233
36
37
0 ₿
Xui do mấy ẻm có việc nghỉ hay sao ấy, mún có số mới về rp cho ae mà ko có chỉ có 2 số cũ

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.