Tân Phú Điệp vụ 9/3: Gặp lại 75 sau 1 tuần nhớ nhung

Lượt xem: 2,111

Larosa

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
2/5/18
Chủ đề
16
85
43
0 ₿
Sau đúng 1 tuần gặp pé 75, thì nay thấy nhớ pé và xin bác @Lục A Ka làm điệp vụ để gâp lại pé. Thế là được bác Lục ưu ái. Tks bác nhiều.nhé !
Tối đến, mình phi ngựa đến cơ sở và như mọi khi được a pv quen thuộc ra đón. Vào quầy check code và lần nào cũng vậy mình up lên gói onsen 1.
Lên tới phòng, mình thay đồ vào xông, để chuẩn bị gặp pé. Tầm 15p, pé bước vào và mình bước ra phòng xông. Khác với lần trước, lần này nhìn pé đẹp và quyến rũ hơn trong bộ đồ mới, làm tôn lên được vóc dáng sexy của pé. Em lau người cho mình, rồi ngồi tâm sự nhẹ để chuẩn bị và bồn chiến.
Hiệp 1 bắt đầu, em thoa xà bông lên người mình rồi kỳ cọ các kiểu, mình cũng kỳ cọ lại cho em. Hai đứa vừa kỳ vừa cọ vừa cạ đủ chỗ, cảm giác tê tái con gà nái. Sau đó mình dựa lưng vào bồn và e bắt đầu tiến vào vòng cấm tung những đòn dứt điểm hiểm hóc nhưng mình phòng ngự sẵn nên ko out :)).
Và rồi kết thúc h1, mình và e bước vào giờ nghỉ giải lao giữa hiệp ( maxa khỏe ). Lần này e làm có lực và phê hơn lần trước nhiều. Nào là bẻ khớp ấn huyệt mặc dù ko ấn đúng hay ko nhưng thấy đã :)).
Hết giờ giải lao bước vào h2. Em thoa tinh dầu lên người mình rồi dùng mông maxa khắp người, rồi e bắt đầu tiến vào vòng cấm lần h2 tung hết những chiến thuật mà em có để triệt hạ mình. Mình cũng chống trả lại quyết liệt, tung hết chiêu thức để phảm công nhưng bất thành và mình bị knock out trong cơn phê.
Nằm nghỉ chút rồi e tắm lại cho mình để ra về, kết thúc trận thư hùng nảy lửa.
Một lần nữa tks bác Lục đã cho mình cơ hội gâp lại pé 75.
Tic: code điệp vụ up osen1
Tip bằng vé

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
603
268
0 ₿
Dạ..Cơ Xin chân thành cảm ơn bác đã dành sự tin tưởng cho cơ sở..sự hài lòng của Quý Anh..là nguồn động lực để cho các bé ngày một chau chút và cải thiện hơn rất nhiều ạ..
Mr 0925 16 0123 Quản lý uy tín..phản ánh dịch vụ ạ

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
603
268
0 ₿
Dạ..xin chào bác ạ..Cơ sở luôn chờ đợi bác..các bé đang ngóng chờ bác từng giờ đó ạ
0925 16 0123 Mr Quản lý uy tín > phản ánh chất lượng dịch vụ ạ