Điệp Vụ Q.1 Điệp vụ cùng bé Bánh Trôi Nước số 10

Lượt xem: 1,107

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
29
127
73
1 ₿
Chào anh em, nay mình nhận được nhiệm vụ trải nghiệm ở Queen trong ngày. Sau khi nhận được code thì mình tranh thủ ghé cơ sở, đến nơi được sự tiếp đón thân thiện và sau một hồi tư vấn mình quyết định chọn bé số 10.

Sau khi chọn xong thì mình được dẫn lên phòng liền, phòng ở đây thì sang trọng, sạch sẽ và có đầy đủ tiện nghi. Trong khi chờ bé thì mình vào xông ướt, tầm 15 phút sau thì bé gõ cửa bước vào, bé khá trẻ, dáng loli, v1 hệ cam đủ sài, face tầm 7/10 không quyến rủ bằng trong hình nhưng được cái bé nghe lời, ngoan.

Chào hỏi vài câu thì bé dẫn mình vô bồn, bé tắm cho mình rất kỹ và bài bản nha anh em, kèm theo một vài skill kích thích nhẹ. Tắm sạch sẽ xong bé đưa mình lên giường bắt đầu massage khoẻ, phần này bé làm rất ok, lực vừa phải giúp mình thư giản rất nhiều, kiểu hôm nay mình đi hưởng thụ thôi chứ cũng không có giao lưu với bé nhiều. Thấy mình cũng khá khoẻ rồi nên bé chuyển qua mệt, đầu tiên bé chà Thái và hôn nhẹ nhàng từ đùi lên cổ rồi thêm một lần nữa từ cổ xuống đùi ở phía sau lưng mình, xong xoay lưng lại bé bắt đầu BJ cho tới khi mình out và được bé CIA trong sung sướng. Sau đó bé massage đầu một lúc thì tắm lại sạch sẽ cho mình, rồi chào mình về.

Kết lại, bé 10 ngoan + nhiệt tình. Theo mình tầm 7/10 điểm.
Cảm ơn Mod @Lục A Ka đã tài trợ vé và cảm ơn AE đã đọc bài review của mình.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,285
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành điệp vụ

• Like
Điểm cảm xúc: thien2k

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
cảm ơn anh đã dành cho bé bánh trôi nước bài viết rất hay ạ, massage Queen hân hạnh đón tiếp anh lần sau nữa ạ

• Love
Điểm cảm xúc: thien2k