Cần Thơ Điệp vụ dubai lần thứ N

Lượt xem: 427

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
511
289
Cần Thơ
0 ₿
Sau thời gian tham gia tích cực cũng nhích lên được đại úy nên tranh thủ làm cái điệp vụ kỷ niệm, được bác @Lục A Ka giao cho đi thị sát bé 09 thấy nhiều bác bảo êm lắm.
Book sẵn với cơ sở nên qua chỉ cần check code rồi lên múc thôi
Vừa lên chưa kịp cởi quần là bé mở cửa vào rồi lẹ thiệt. Chào hỏi vái phát rồi vào xông hơi, bé thì chuẩn bị trải giường các thứ, mà nay hơi bất cẩn mở nước mà quên mở máy nước nóng tới lúc vô bồn má ơi lạnh teo chym đành chờ xả nước bớt rồi bơm nước nóng lại trừ 0.5 đ nha.
Bé này mặt có nét xinh giống 16 lùn lùn cũng dth mà dâm thôi rồi.
Xông xong ra bé lau mồ hôi rồi ngồi tâm sự xong tắm, nay nuớc lạnh quá mình vs bé ngồi ôm ấp sẵn bé chà xà bông luôn mình thấy lạnh nên kêu ra giường lát chiến sau.
Bé này đấm bóp cũng không có gì đặc biệt nên khỏi kể
Phần mệt bé cực dâm sau khi trườn dú khắp lưng bé dùng lưỡi hôn khắp lưng rất kỹ luôn từ cô xuống tới mông và wc luôn xanh chín thiệt chứ. Lật người lại bé hôn khắp người, lick ti rồi xuống thằng em mút lấy mút để đến độ nghe rột rột chắc cả hành lang cũng nghe quá, xong dần xuống đá trứng cút lau cột bé này chẳng thiếu thứ gì, kỹ năng chắc tầm ngang ngửa 17 à nếu ai đi 17 rồi thi gặp e này cũng phê ko kém.
Quay người lại bé thì mút cây kem mình thì móc cua đâu chịu để yên, móc hồi người bé giật giật tay thì đưa xuống xoa bím miệng thì vẫn húp cây kem lia lịa, không chịu nổi đành bắn hết vào miệng bé.
Bé 09 nấm lùn người khá mảnh mai, v1 hơi mềm xíu, v2 lipit ít v3 đủ xài
Đặc biệt rất dâm chiêu nào cũng chiều ae hết full service.
Tic onsen điệp vụ
Tip=tic
Sau bày này ẩn danh lui về hậu giang hẻo lánh có duyên sẽ hành nghề lại bye

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Shurima and Súng máy

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
432
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh mong anh sớm quay lại chơi với mấy bé ạ. Chúc anh trai sức khỏe.

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho

Shurima

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/12/23
Chủ đề
2
24
17
Cần Thơ
0 ₿