Gò Vấp Điệp vụ mang mật danh 88 - Massage Nữ Hoàng ( New) - Gò Vấp

Lượt xem: 782

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Một buổi trưa nắng cực vì trời nắng nực, mình lọ mọ móc đt nhắn cho mod Lục xin điệp vụ. Bác hồi âm bảo hiện tại đang cần đi thám thính ở Gò Vấp, trong đầu cứ nghĩ nếu Gò Vấp thì Dubai hay Ánh Dương cũng dc, nhưng khi dc chỉ định là Massage Nữ Hoàng thì ....ôi dồi ôi....chỗ này mới quá, chỉ có 2 bài repport, có khi nào chuẩn bị hầm để nhảy ko ta. Trong lòng đầy ngổn ngang mà hôm nay nắng cực quá nên đành chạy qua xả lũ vậy. Đúng là điệp vụ, có những phi vụ rất ngon tuy nhiên sẽ có những phi vụ có hầm đợi sẵn....
Đây là địa điểm massage ở GV, mình tìm hiểu thông tin thì trước đó là Hoàng Gia, sau sang chủ và đổi tên là Nữ Hoàng, nghe giống Massage Queen bên q.1 có điều bên GV đã phiên âm qua tiếng Việt. Cơ sở nằm ngay góc LQĐ và PVĐ, đi ko để ý sẽ khó thấy. Chạy vào trong không một bóng xe và bóng người, tiếp đón mình là e trai từ phòng chờ đi ra quầy, mình đưa code để kiểm tra và dc tư vấn số 88 ( đây là số của cơ sở Hera và nghe nói 2 chỗ này cùng chủ). Mình hơi chút đắn đó vì ở đây ko có Ipad để xem ktv, mà lễ tân khi đưa hình cũng chỉ lấy trên diễn đàn những hình đã che mặt. Lễ tân tư vấn mình đi số này,bào đảm sẽ ko thất vọng. Thôi thì phóng lao theo lao vậy, mình dc dẫn lên phòng ở lầu 1, mỗi lầu ở đây mình quan sát dc chỉ có 2 phòng, tuy nhiên phòng rộng, nội thất còn mới, có đầy đủ xông khô, ướt và nhà vệ sinh dc sắp xếp nằm cạnh nhau ngăn cách bởi vách kính.
Đánh giá ktv: số 88 cơ sở Hera qua tăng cường, e nói ở đây vắng lắm, k có ktv hoặc là bên kia toàn tăng cường qua đây. Trò chuyện với e dc biết e là người miền Tây VL, mặt có nét, tuy nhiên giữa trên hình và thực tế hơi ảo ma canada, photoshop biến hình quá nhiều. Em có làn da ngăm và dáng khá cao, trong khi đó photoshop thì da trắng mịn và ngoại hình đầy đặn. E dẫn mình vào bồn sau khi đã xông hơi và nghỉ mệt xong, e tắm khá kĩ, tuy nhiên không có màn dạo đầu BJ trong bồn. Lên giường mình chủ động đề nghị e thư giãn luôn, bỏ qua công đoạn massage. Thế là mình nằm sấp, e rưới dầu rồi dùng bộ ngực đã được độ chà Thái, e vừa làm vừa rên như để tạo cảm giác kích thích. E làm Thái khá kĩ, lưỡi thì liếm khắp người mình, vú thì chà xung quanh lưng, hết vú thì lại chà bướm. Nằm sấp xong nắm ngửa, công đoạn tiếp theo e cũng làm y hệt nằm sấp. Chà một hồi chán chê, e bắt đầu vào công đoạn chính, e ngậm cây hàng của mình từ tốn, nhẹ nhàng và bú, mút, miệng thì phát ra tiếng rên như đang chịch cùng em. E và mình cùng tận hưởng việc khám phá cơ thể của nhau qua tư thế 69, mình rà lưỡi đến đâu e rên la đến đó. Mình có cảm giác e thư giãn rất dễ chịu, từ tốn, không công nghiệp, tỉ lệ kết hợp giữa miệng và tay là 8/2. Minh bắt bài được cách bú của ẻm, em làm dồn dập xong rồi giảm nhịp độ, 1 lần như vậy là khoảng hơn 2 phút. Cứ thế e bú rồi nhả, nhả rồi bú, mình ở trên sau công đoạn rà lưỡi đã tiến dần vào sâu trong cái lồn ẩm ướt của em, em càng rên to hơn làm mình cũng phấn khích theo. Cứ thế hai cơ thể trần truồng cùng bú liếm cho nhau trong một không gian yên ắng phải nói là mình ta với ta, sau một hồi con ku của mình cũng căng cứng và phọt từng giọt vào sâu trong miệng em, em ngậm hết không sót giọt nào, kết thúc một buổi trưa nắng cực của một thằng đàn ông.
Đánh giá chung: ktv 88 khá ok, chịu khó trò chuyện, có điều giữa thực tế và trên hình hơi ảo ma. Về cơ sở chỉ thấy có 1 bạn tiếp tân, mình thấy khá vắng, lúc xuống tính tiền thì thấy có xe nữa dựng kế bên, chắc ae trên cộng đồng đi thám thính đây. Một buổi trải nghiệm ko sụp hầm nhưng nói về độ hài lòng, sướng thì mình thấy chưa đã. Không gian của cơ sở có gì đó chưa thu hút mình, chỉ hi vọng là cơ sở có thể tồn tại trong thời buổi kinh doanh này chứ mình thấy từ địa điểm, khu vực, nhân viên, ktv và lượng khách thì ko ổn lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: lukepham and Steven0081

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,315
1,059
31
0 ₿
Thích khúc bác miêu tả bú rồi nhả, phê chữ ê kéo dài :cuteonion6:

Massage Nữ Hoàng

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
4/6/22
Chủ đề
5
39
24
0 ₿
Dạ cơ sở xin cảm ơn sự góp ý chân thành từ bác , cơ sở sẽ nốt lực cố gắng từng ngày cải thiệt các dịch vụ mang đến cho quý khách sự hài lòng nhất ạ , hen đón tiếp bác vào ngày gần nhất ạ