Gò Vấp Điệp vụ ngày 12/3 số 67

Lượt xem: 1,603

Tainguyen0606

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/3/19
Chủ đề
2
45
6
29
0 ₿
Hôm nay may mắn nhận được điệp vụ từ bác lục là em phi xe đến ngay cho nóng,

Vác con xe cùi lên đường hành sự, đến nơi thì book ngay vé onsen 1. Đây là lần đầu mình đi onsen, đi thái thì nhiều rồi. Vì đây là lần đầu đến dubai gò vấp nên không biết chọn ai nhờ anh tiếp tân chọn giúp bé nào trẻ
cuối cùng e cũng được lên phòng . Xông khô xông ướt abc các kiểu tầm 10p nữa thì bé vào. Đánh giá sơ bộ thì vóc dáng nhỏ con tầm 1m6 mình dây mặt rõ là baby tầm 8/10đ hỏi thì bé khai là bé được 19 tuổi, vòng 3 ok vừa đủ sài nói chung là hợp gu mình

Bé hoạt ngôn nói chuyện líu lo thêm giọng rặc miền tây nghe thích cực. Hỏi thăm sương sương vài câu thì bé dắt mình vào tắm ,mình đi onsen 1 nên bé nude 100%, bé tắm rất kỹ như mẹ tắm con, lại còn vui tính nữa
Xong tắm thì tới phần khỏe, thái, nuru, thì cũng khá ok đặc biệt bé đi đường lưỡi kỹ mặt trước, mặt sau, lâu phê run cả người. Rồi thì cũng đến lúc xoa ,vuốt trụ đá bi các kiểu ta nói phê không thể tả , e thấy bé đứng phía dưới mới vọt miệng hỏi e có 69 được không thì bé mới bẽn lẽn trả lời dạ được ,
thấy vậy e mới kêu em đổi thế 69, đây là lần đầu em làm thế 69 nói chung cũng phê, nhưng không phê bằng phim mình hay coi. tổng quan v4 thì với độ tuổi 19.5 thì bé con chim non , bao phê. Sau khoảng 10 phút cầm cự thì mình out trong thế 69
Xong xuôi tắm táp cho sạch sẽ rồi bé nắm tay dẫn xuống.

Tổng kết :

Face : 8/10

V1 : Hệ Chanh 5/10

V2 : Thon gọn săn chắc

V3 : vừa đủ xài

V4 : bao đẹp

Nhìn chung lại thì phần csvc phục vụ của quán quá ok, Về bé 67 thù bé có đầy đủ các tuyệt kỹ võ lâm trong gian hồ

Tick bác lục tài trợ up lên ONSEN1 , tip = ONSEN1

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
Cám ơn bác đã ủng hộ cs và bé 67 .... V1 bé chưa phát triển hết cần lắm các bác đến chăm sóc để v1 bé phát triển hết cỡ ạ