[Điệp vụ ngày 14/10]: 19-1=18 trong chiều mưa

Lượt xem: 1,497

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Sau 1 thời gian ngắn tung hoành bên quận 10, hôm nay mình đổi gió xin bác @Lục A Ka điệp vụ bên DBBT để khám phá, tầm chiều thì mình nhận được code với KTV chỉ định 19, tức tốc chạy qua đó ngay dưới trời mưa gió :)
Vừa đến nơi đã được anh locker nhiệt tình dẫn vào sảnh chờ, bé lễ tân khá dễ thương có tư vấn mình lên gói onsen, nhưng thôi để lần sau, mình giữ nguyên gói Thái. Xong hết các giai đoạn check code, mình ngồi nghỉ 1 chút để set up phòng. Gần lên phòng thì mình được bé lễ tân báo là số 19 nghỉ vì ngày đèn đỏ (hic xui quá) B53, hỏi có những số nào đang trống thì bé liệt kê 1 dãy ra, mình thấy số 18 gần 19 nhất nên chọn luôn dù chưa biết ra sao (vì hôm nay ipad hư nốt, xui tập 2) yociexpress04
Locker dẫn mình lên phòng VIP10 và hướng dẫn cụ thể chi tiết, cảm nhận đầu tiên là khá ấn tượng với cơ sở vật chất nơi đây, rất rộng, đẹp và mới, xông khô xông ướt đầy đủ và hoạt động rất tốt, tuy nhiên mình vào chừng 1-2 phút cảm thấy nóng quá nên thôi đi ra luôn :D . Lúc này bé 18 đã vào phòng và ngồi chờ mình trên giường. Bé lau mồ hôi cho mình, 2 đứa cũng ngồi tranh thủ nói chuyện làm quen nhau 1 xíu, tay bé thì khều khều chọc phá thằng nhỏ đã dựng đứng lên từ lúc nào của mình (khá hợp ý nên cũng ngồi nói chuyện khá lâu luôn hehe). Bé dẫn mình vào bồn tắm, mình thì khá lạnh do vừa dầm mưa vô, nhưng vòi nước nóng lại không hoạt động (xui tập 3 yociexp26), thui đành cắn răng tắm nước lạnh (lạnh run người nhưng được bé tắm cũng ấm đỡ phần nào)
*Mátxa khoẻ: Mình lên giường cho bé mátxa khoẻ. Bé làm rất tốt, lực vừa phải, đầy đủ bài, đá nóng, bẻ khớp các thứ. Mình khá ưng ý
*Mátxa thái + thư giãn: bé bắt đầu trút bỏ bộ áo mỏng manh trên người, dùng 1 loại dưỡng thể mát lạnh thoa lên người mình. Bé dùng lưỡi nhẹ nhàng đi từ dưới lên trên, đường lưỡi đi đến đâu mình tê tái đến đó, kết hợp với cặp ngực mềm mại, chân, mông, lưng, tai,...mọi ngóc ngách bé đều không thayociexp53. Bé làm Thái rất tốt, đến phần thư giãn, mình quay người lại cho bé hành hạ. Skill bé thì cũng cơ bản, BJ-HJ 70-30 (tuy nhiên BJ không sâu lắm, đa phần chỉ lướt phần đầu thôi), lick ti,...không gì đặc biệt lắm, nhưng bé cũng hăng say làm + 1 chút âm thanh rên rỉ nhẹ, bé cho mình bú bình say mê, được 1 hồi thì mình cũng out trong tay bé (hơi tiếc không lên onsen nên không được CIA yociexp49). Bé vệ sinh cá nhân rồi tắm lại cho mình. Cũng còn 1 chút thời gian nên mình ngồi nói chuyện thêm với bé 1 lúc nữa vì bé nói chuyện khá vui và hợp tính. Sau đó chia tay bé, mình ra về trong vui vẻ :) . Lúc ra về mình còn được khuyến mãi thêm tô mì trứng nóng hổi nữa hehe
*Đánh giá:
-CSVC: rất tốt, phòng rộng, đẹp, đầy đủ tiện nghi (điểm trừ là phòng mình nước nóng bị hư + máy lạnh bị chảy nước) - 8.5đ
-Bé lễ tân trẻ, dễ thương cực kỳ + locker nhiệt tình, vui vẻ - 9đ
-KTV:
+Face: trẻ, có nét - 7.5đ
+V1: Cam lai bưởi, mềm mại rất thích yociexp37 - 8.5đ
+V2: Vừa dáng bé - 8đ
+V3: Căng tròn mềm mại - 8đ
+V4: mình không check
+Kỹ thuật:
.Mátxa khoẻ: như mình viết ở trên, bé làm khá tốt - 8đ
.Mátxa thái + thư giãn: bé làm Thái rất tốt, thư giãn thì mức tạm ổn đối với mình thôi :) - 7.5đ
+Thái độ: chịu khó, nhiệt tình, nói chuyện rất vui vẻ - 8đ
*Thiệt hại:
-Tic: mod @Lục A Ka tài trợ
-Tip: 5xx
-Locker: chút cafe :D
Cảm ơn bác @Lục A Ka một lần nữa đã tin tưởng và trao điệp vụ cho mình (hơi xui là hôm nay bé 19 không làm nên mình không thể báo cáo chính xác được :( ). Bài mình viết hơi dài, cảm ơn anh em đã đọc :D

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
280
121
28
0 ₿
Chúc mừng bác. Nghe nói bé cũng DDCN lắm mà ta sao hnay hiền dữ v :))

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Uk mình cũng có nghe qua, mà được cái nói chuyện vui sôi nổi lắm, ngồi nói chuyện trên trời dưới đất đủ thứ giống hai đứa bạn lâu ngày gặp nhau =)))))

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
280
121
28
0 ₿
Thì mình thấy đa số e nào cũng biết bắt chuyện hết ak. Mình thích mấy e DDCN cơ, nc tục tục tý mới vui bác haha

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ và muội cũng chân thành biết ơn những góp ý quý báu của huynh ạ . Muội sẽ khắc phục ngay những vấn đề đó ạ . Chúc huynh có ngày mới thật vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San