Điệp vụ ngày 20-2

Lượt xem: 874

kaka123

Massage Nghiệp Dư
9/4/14
94
28
hello các bác :) chả là đag ngồi thiêu thiêu buồn ngũ thì được bác Lục ném cho cái điệp vụ vào mặt và thế là tỉnh ngay và luôn :)) xách chiến mã lên đường ngay và đi tới P.A ... điệp vụ được giao là số 39 nhưng tiếc là số 39 làm ca 4h nên đành lỡ hẹn ... yêu cầu nhẹ e số 1 thì được mời lên luôn ...
lên phòng được tầm 5' thì e lên, đi số 1 khá nhiều rồi nhưng cảm giác vẫn y lần đầu, e mở cửa, chào và cười nhẹ làm mình xao xuyến :D tiếp đến là phần tắm và bé tắm rất kĩ cho cả 2 thằng :D ... mình đánh giá sơ sơ e nhé ...
Face ưa nhìn, cười khá tươi và rất giỏi pha truyện ( chắc do 2 đứa hơi bị "thân" há há )
V1: cam Mỹ nhưng chắc :D
V2: còn lipit nhưng giảm khá nhiều so với lần trước, ốm tí nữa là hơi bị ngon :p
V3: ko có gì phải bàn há há
Matxa khỏe: e đấm đủ bài rất lực mặc dù mình người khá chắc, lần nào e đấm xog cũng cảm thấy khỏe hẳn ra
Matxa mệt: phải công nhận e có đường lưỡi rất ảo diệu, đi nhiều lần nhưng lần nào e làm vô cũng chỉ biết nằm yên bấu giường bấu gối để chịu đựng trong sung sướng ... rồi e làm Thái cũng tê tái con gà mái nhá ... lật mình lại e lại sử dụng đường lưỡi ko sót chỗ nào hết ... rồi e phô diễn kĩ năng thượng thừa của mình khiến kaka tui chỉ biết ứ á ớ thôi =.=" tui cũng khám phá từa lưa núi non khe suối thần thánh này nọ ... sau 20' quần quật với nhau, cuối cùng e cũng xuất chiêu cuối khiến tui ko cưỡng được đành out trong sung sướng B36 chiến xog tắm rửa, còn được e matxa đầu rồi ôm ấp tâm sự, nói chung lại là 1 điệp vụ ổn áp B36
Tic: bác Lục lo ( cám ơn nhiều lắm ạ )
Tip: = tic chưa giảm nhé
P/S: khá tiếc khi miss số 39 vì nghe bảo e body với cả service hơi bị tê ... mà thôi e 01 cũng ổn quá rồi hé hé

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Ouma Shu Ouma Shu:
    Bác @Lục ơi, check inb với bác
  • Dory Dory:
    Cả nhà nhận code nhơ về viết rp mới mới hấp dẫn cho anh em đọc vui vui nè.
  • O Odin:
    có bác nào biết chỗ "chỉ xông hơi" ổn ổn k/v bình thạnh, thủ đức ko ạ?
  • Nangcucex Nangcucex:
    Lâu quá ko được bác lục chiếu cố. Buồn ghê
  • nhimxu nhimxu:
    good day ae
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Chà mọi người, Cho mình hỏi sao viết report cho 07 của dubai rồi mà ko thấy đâu nhỉ ?
  • Dory Dory:
    Anh viết cho bạn nào thì đợi mod box đó vào duyệt nè anh.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    thanks bác
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    HoangAnhBT nói:
    Chà mọi người, Cho mình hỏi sao viết report cho 07 của dubai rồi mà ko thấy đâu nhỉ ?
    bạn viết sai box nên bạn post lại đúng box nhé
  • Tai tan Tai tan:
    @Lục A Ka, check ibb em bác ơi
  • koolboy95 koolboy95:
    hello anh em :)) mình member khu vực q6 gần dubai binh tân haha
  • dan541968 dan541968:
    chao anh em em la nguoi moi a
  • Professor Professor:
    @koolboy95, đồng dâm q6 luôn :)
  • P Phạm duẩn 26390:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
  • V Vũ Đức:
    @HoangAnhBT,@HoangAnhBT@HoangAnhBT
  • nhimxu nhimxu:
    Phạm duẩn 26390 nói:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
    mạnh dạn đề xuất kim huy nếu thích service tốt
  • Tháion1 Tháion1:
    Chơi kéo búa bao gần tuần rồi mà chưa trúng lần nào. Xui vãi
  • loveofsex loveofsex:
    tích cực quay tay vận may sẽ đến đó , tranh thủ comment sớm hihi.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Anh HoangAnhBT chọn Búa và đấu với anh số 1 - 3 - 5 - 9 - 10. Anh sẽ giành chiến thắng tại cơ sở Massage Kim Huy Quận 1.
  • Chuột Bạch Mun Chuột Bạch Mun:
    vào bài viết kìa bác.
  • C Chiến 114:
    Có tiệm nào tôi Z ko a r
  • Cua 3 Càng Cua 3 Càng:
    bên này ms thôi bác, hok có đâu.
  • MrxXx MrxXx:
    Hello ae

Kubisung

Massage Lão Thành
    7/7/17
    278
    48
    40
    rao rực quá bác à. lâu rồi không đi không biết được không.

P.A Relax

Massage Ambassador
    1/6/17
    407
    326
    Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé 01 nhà muội ạ . Lần sau huynh trải nghiệm thêm mấy bé mới của muội nha . Muội vừa gia nhập thêm các bé 59-39-78-79 rất xinh và ngoan ạ

Bebi411

Bé Chưa Biết Gì
    22/2/20
    3
    0
    25
    C
    Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé 01 nhà muội ạ . Lần sau huynh trải nghiệm thêm mấy bé mới của muội nha . Muội vừa gia nhập thêm các bé 59-39-78-79 rất xinh và ngoan ạ
    c chủ update hình ảnh các em mới đi chứ

Garryyau

Lão Làng
    26/7/18
    1,554
    550
    Up hình mấy bé mới lun đi cs ơi

kaka123

Massage Nghiệp Dư
    9/4/14
    94
    28
    uhm mình khá đáng tiếc khi ko đc diện kiến mấy e kia nhưng bé 1 cũng ổn hehe, muội update hình mấy bé kia nữa là ổn áp nha :D

Chuối Đỏ

Massage Chuyên Nghiệp
    16/4/18
    190
    51
    Up ảnh đi cưng

Tắt ảnh nền