Điệp vụ số 17 ngày 12/9

Lượt xem: 524

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Kính chào các bác, đầu tiên em xin cảm ơn bác @Lục A Ka đã tạo một sân chơi bổ ích cho anh em.

Sau đây em xin vào bài, sau 2 tuần tu luyện trên núi, sau một thời gian đánh bắt gần bờ khu vực q1, hôm qua có mạo muội xin thử bác Lục cái điệp vụ đi đánh bắt xa bờ xem sao, và khu vực em chọn là q10, cơ sở Minh Long. Inbox xin bác Lục code lúc 2g30 chiều đến gần giờ đi rồi vẫn ko thấy hồi âm, may sao còn 10p nữa là hết giờ thì bác Lục xuất hiện cùng dãy code ngọt ngào, lần này bác cho em tự do trinh sát đối tượng (code ko số)

Đến Minh Long, đá chống gửi xe, vào lễ tân check code hỏi luôn bé số 10 danh tiếng thì báo có người hẹn trước, ca em đi là buổi chiều cũng ít KTV nên thôi random vậy. Vào phòng xông hơi 10p thì bé vào (phòng xông hơi bao nóng, hơi lên nhanh), hỏi mới biết bé 27t rồi, về face thì em đánh giá cũng ok, cho 6,5d. Phần tắm cũng kỹ lưỡng, bé chịu khó trò chuyện với khách, vui tính, hay giỡn.

Về phần ms khoẻ, bé đi đủ bài, đủ lực, chắc do làm lâu nên kinh nghiệm ms khoẻ rất tốt, em nằm phê quá suýt ngủ quên luôn.

Về phần ms mệt, cũng lại là kinh nghiệm nên đường lưỡi, đường bưởi đường nào ra đường đó, người em giật giật mấy lần :)), đặc biệt ti to nên đi Thái cảm giác, BB cũng ok, sau khi lật ngửa em ra thì bé bắt đầu chăm sóc thằng nhỏ, chủ động lấy tay em để lên ngực luôn, em cũng tranh thủ thăm hang động, khít nhưng chưa ẩm ướt lắm. Vật lộn một hồi với đầy đủ chiêu thức thì em cũng đầu hàng, bé ngồi em nằm tâm sự một chút, ms thêm đá nóng, tắm lại rồi về trong vui vẻ, khá ok.

Tổng quan:
CSVC: 8d còn mới đẹp
V1: cam Việt, 7d
V2: ok khá nhỏ, 8d
V3: vừa tay, nói chung doggy sẽ thích, 8d
V4: khít nhưng hơi thiếu ẩm, 8d

Cảm ơn các bác đã xem bài, em cảm ơn bác Lục lần nữa nhé!

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ