Điệp Vụ Q.1 Điệp vụ - số mới Dubai

Lượt xem: 951

Kenbi123987

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/9/22
Chủ đề
11
102
23
Tp.hcm
5 ₿
Lần đầu tiên đăng ký điệp vụ và được bác Lục A Ka cho nhận trọng trách nên phải qua test thử liền - số 11 Dubai. Vừa vui mà cũng có chút đượm buồn, vi nhận ra bé Thỏ chắc ko còn làm nữa nên mới có số 11 mới đây mà cũng phấn khởi vì đc nhận sứ mệnh quan trọng này, nên tôi xin phép được đánh giá chân thật nhất có thể cho anh em.

Book phòng 8h tối, và như mọi khi thì tới trình code và lên phòng nhanh gọn lẹ 1 phút 30 giây. Hôm nay cũng mệt mỏi thật nên mình cũng xông hơi khá lâu, bé vào đợi mình một chút thì mình đi ra để xem thế nào. vừa ra nghe bé nó giọng Huế làm mình hơi điếc tí, hỏi đi hỏi lại mấy lần mới hiểu :))) lúc sau nghe quen rồi thì cũng thấy dễ nghe và dễ thương. Bé mới đi làm chưa đc 1 tuần thôi các bác ạ.

Dáng: lolli nhỏ nhắn
Face: 6/10 - khuôn mặt khá bầu bĩnh. Mình thuộc dạng face là quan trọng nhất nên khá khó tính về face, nên bé chưa hạp gu mình lắm . Nhưng có thể sẽ dễ thương với các bác khác hehe.
V1: to tròn vừa tay, mềm mại, khá xinh
V2: nhỏ nhắn
V3 V4: này để các bác tự khám phá tại mình thấy ổn đẹp.
Bé có tattoo trên lưng trên chân nếu bác nào thích gu xăm trổ nha.

Mình bước ra và bé đưa mình cái khăn để lau, rồi ngồi chơi với mình trước khi vào tắm. Bé khá thân thiện, chịu nói chuyện với khách và rất xì teen, gì cũng nói được. Bước vào bồn thì bé tắm kĩ, 1 tay xoa người, 1 tay xoa thằng em mình. Mình chỉ nằm mà hưởng thụ, một hồi đã thấy bé cúi xuống BJ miệt mài. Rồi bé nói mình lên giường nằm

Matxa khoẻ: thấy bé cũng tội, đi lấy đá mà sợ mình đợi lâu nên ko đi thang máy mà đi bộ xuống cầu thang luôn, cũng hỏi thăm a đợi e lâu ko. Bé làm matxa khoẻ đủ bài, chắc tay. Mátxa mệt: bé trườn thái, nuru đủ kiểu, cũng kẹp xúc xích. Mà này chắc nếu bé làm kinh nghiệm sẽ có thể làm tốt hơn, trong việc trêu ghẹo hay mơn trớn sẽ thú vị hơn.

Đánh giá chung: bé làm tốt, nhiệt tình, thái độ thân thiện. Tuy nhiên do còn mới nên vẫn có một số điểm có thể cải thiện được.

Note thêm: có món mì bò kho ngon nha, các bác nên thử haha

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bé cưng 11 phần tình cảm lên cao tý nữa thì hay hơn... mừng bác ổn áp cùng bé...

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ bé đang phấn đấu từng ngày để hoàn thiện kỹ năng ạ:cuteonion41::cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC