Cần Thơ Đổi gió cùng 37 dubai cần thơ

Lượt xem: 665

Rain23198

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/1/24
Chủ đề
6
22
13
Cần thơ
0 ₿
Xin chào ae bữa giờ cv nhiều chưa kịp viết rp bữa mới rp 17 hôm nay đổi gió tí cũng là bảy nhưng là 37

Sau cuộc ăn nhậu sương sương định bắt xe về long xuyên thì thằng em bảo ở lại ( em mình chứ không phải em như ae nghĩ đâu )

Đắng đo suy nghĩ hồi lâu cũng nghe theo thằng em theo nó về nhà ngủ chợp mắt được 5p thì xuất hiện tượng lạ thằng em tự nhiên chào cờ

Thế là 11h bắt grap dọt qua vừa ghé thì được báo còn số 37 book luôn thế là lên thang máy vào phòng chờ bị lấy tiết

Về csvc của dubai cần thơ thì không phải bàn rồi sang xịn mịn khăn tắm không mùi sạch sẽ gọn gàn

Vào phòng xông hơi tầm hồi lâu thì bé bước vào tranh thủ lau người xong bước ra về mặt hình thể lùn lùn nhưng phụ tùng thì của nhật. Gương mặt hiền có điều hơi ít nói bác nào sống nội tâm gặp e thì lặng như hến luôn

Bước ra bé lau người xong lại vào tắm cũng kích thích nhẹ trong bồn nhưng thấy không được hài lòng thấy vậy bèn ra giường về phần này có phần hơi khó chịu ngen không biết là phần vệ sinh tệ hay sao mà nghe có mùi hôi hôi nha chê phần này nha

Về phần mệt bé này trường hơi nhanh nha chưa đã lắm xong bắt đầu lật người lại thì cũng đi lưỡi hôn cổ nhưng chắc tại ít nói quá nên mình chưa có cảm giác lắm thêm phần lâu lâu mùi nó bay lên nghe khó chịu

Đánh giá chung bé này ba vòng vừa đủ sài. Nếu thêm phần bắt chuyện nhiều tí và học thêm mấy skill riêng cho mình nữa tuyệt vời. Nói chung mình dễ tính nên thấy tạm được,

Tíc onsen = típ

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
tắm bồn l.o.x khoái cảm giác masat trong bồn đã hơn là nằm im để bé tắm . hehe

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
Chắc vậy, hôm l.o.x đi thì bé vừa ngâm vừa làm trong bồn, khám phá đã thèm rồi mới ra giường.

• Like
Điểm cảm xúc: Rain23198