Đổi gió với ms khỏe

Lượt xem: 27,989

Ze ze

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/16
Chủ đề
3
51
12
36
0 ₿
Lâu ngày ko có sự chia sẻ cho anh em đồng dâm, hnay tiện cuối tuần viết bài rp sơ qua về 2 cơ sở ms khỏe tại Phú Mỹ Hưng. Hi vọng đem lại chút giá trị tham khảo cho ae nào muốn trải nghiệm

CS1: Massage foot and body
Khu phố Hưng Phước 3 (Đối diện Hoàng Triều beer club PMH)
CSVC sạch sẽ, ko xông hơi nhé, vào là KTV sẽ dẫn lên thay quần áo rồi ms luôn
Tic thường 240k (90 phút, phòng 8 người)
Tic vip 270k (90 phút, phòng 4 người)
Tip tùy ae (khu này Hàn Cuốc đi tip 50-100k)

Trình tự ms sẽ được các em ms ngâm chân, rửa sạch sẽ, ấn huyệt bàn chân các thứ, lực ms thì khỏi phải bàn nữa, ấn đến đâu phê đến đó. Tiếp đến sẽ là phần ms ấn huyệt bụng dưới, phần này mình khá thích, đặc biệt em ktv nào trẻ trung với bàn tay mềm mại, những đường xoa nhẹ nhàng thì cũng đê mê lắm. Tiếp đến ms phần lưng với đá nóng, đi lưng, vặn lưng đầy đủ các bài, cuối cùng phần đầu.

Đánh giá cs massage này, mình thấy rất thích phần ms phần bụng và phần đùi trên
Một số em kvt trẻ sẽ ms phần đùi trên sát khu vực cấm địa, cảm giác khá lạ. Lần trước sau bao ngày đi ms cơ sở này thì cuối cùng gặp dc bé tên T, nhìn ổn nhất so với mặt bằng chung ở đây, trong lúc e ms phần đùi trên phê quá, ko chịu được mình làm liều đẩy tay em ấy thẳng vào khu vực 16m50, cảm giác lạ lẫm phê không tưởng.Nhưng thật buồn sau lần đó em đã nghỉ việc, tìm khắp nơi mà không thấy em :((((. Lưu ý ae, ktv cơ sở ms này không được đẹp nhé, nếu gặp em nào ưng ý là phải xin tên để lần sau còn yêu cầu, tìm được em nào xinh gái ở đây thì giữ dùng dần =))))

CS2: Massage foot and body Tường Vy
Đường số 6, khu phố Mỹ Phước 3
CSVC sạch sẽ dù ko được bằng CS1, cũng ko có xông hơi (Ý kiến của mình, ms khỏe này mà có xông hơi thì tuyệt vời).
Tic 180K (90 phút, phòng 3-4 người)
Tip tùy ae (khu này Hàn Cuốc đi tip 50-100k)
CS ms này sẽ dùng dầu nóng kết hợp với dầu trơn, ae nào mới đá banh về người mỏi cơ khớp thì ms ở đây là tuyệt vời, trình tự ms gần như CS1, nhưng ko có ms phần bụng, ms phần đùi trên vì có dầu nóng nên ko được tiếp xúc gần quá khu vực cấm địa :(((, ở đây có thêm phần đắp mặt dưa leo, đấm đá ở đây mặc định là rất mạnh nên
ae nào không chịu đc đau thì yêu cầu các em ấy nhẹ tay nhé.
Ưu điểm cơ sở này là ktv trẻ trung dễ nhìn hơn CS1.

Chúc ae cuối tuần vui vẻ :)

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991, BeU and danchoi80

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Nhiều khi em kia nghỉ vì.... HJ đó bác. Miễn cưỡng ko hạnh fuck đâu :)

thich_massage

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/10/14
Chủ đề
0
14
14
0 ₿
Đã đi thử cs1, đúng như bác chủ Topic nói

Ktv hơi già, không đẹp nhưng bé lễ tân xinh ghê.
Kỹ thuật khá ổn, lúc massage đều có đụng chạm bìu cần, khá kích thích
Nếu đi muộn hoặc phòng không có người có thể dụ HJ đc. Tip bằng vé thấy cười tươi, chắc tụi hàn xẻng bo ít hơn dân VN

Ze ze

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/16
Chủ đề
3
51
12
36
0 ₿
Mấy ktv trẻ thì bạo hơn chút, ms khỏe có phần lướt qua vùng 16m50 thấy là lạ cũng phê bác nhỉ :)))

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
mình đã test chỗ này CS1 2 lần kết luận như sau :
massage khỏe khá tốt, có tách riêng foot và body. Có 2 loại là 60p và 90p cho cả foot và body
chỉ có phòng chung, không có phòng riêng, tuy nhiên cũng có khoảng cách và rèm che, phòng lúc nào cũng tối vì kg mở đèn, khá thư giãn
Khi massage đùi trên, thì kích thích cho hưng phấn vào vùng cấm địa là lúc nào cũng có cho tất cả KTV. Sẽ kg có HJ, tuy nhiên ai mà yếu yếu thì cũng có thể xuất khi bị kích thích liên tục, việc này mấy e kg ngại, coi như là mặc định ở đây. Về chuyện kích thích này thì mấy e ở đây bạo hơn bên Duyên Ngọc THĐ nhiều
Nếu bác nào thích massage khỏe kg có xông hơi mà được kích thích hưng phấn tối đa, đây chính là địa chỉ cần đến
chỗ này chắc chắn hiệu quả hơn Foot Massage bên Nguyễn Biểu Q5 nhiều, còn so với Duyên Ngọc THĐ thì tùy gu. Mình kg đưa Duyên Ngọc NCT vào vì DN NCT quá tệ
được HJ ở đây là kg khó, tuy nhiên là HJ chay vì kg được đụng chạm KTV
Tip 100-150k, kg bị phàn nàn gì, cho dù có HJ một cách nhẹ nhàng, kg được rờ mó gì

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
CS1 tện là Ước Mơ nhé, đối diên Hoàng Triều Beer Club, kg tốn tiền giữ xe, kg tốn tiến locker.
Bùi Bằng Đoàn quẹo vào
Chỗ này nói chung là có phong cách, coi như là 1 trạm xả stress khá tốt

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

sẽ thử xem sao.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Nghe cũng lạ lạ ha! Vậy zô đó kêu mấy em cứ massage vùng bẹn thôi, ha ha

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
CS 1 tên là Ước Mơ, Bùi Bằng Đoàn Q7 quẹo vào, đối diện Hoàng Triều Beer Club, cụ thể vậy các bác khỏi inbox hỏi địa chỉ
KTV thì cứ vô chọn,
ở đây mặc quần, còn phải mặc áo thun 3 lổ nữa. Tuy nhiên, vô làm còn che khăn lên trên, nên khi làm, mấy e kg có ngại
Mấy bác cứ thử nghiệm rồi report cho vui, mỗi người mỗi vẻ....

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
cũng xin nói rõ thêm là, 2 lần mình đi, thì vùng cấm địa kể cả thằng bé đều được quan tâm tốt, kg phải là lướt qua lướt lại thôi
mà sau 2 lần test cũng kg còn cảm xúc lắm, nói chung cứ nghĩ là khỏe mà có chút vui là được

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

KTV cho chọn là thơm rồi, ở đây KTV max age là bao nhiêu?

Ze ze

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/16
Chủ đề
3
51
12
36
0 ₿
Tic thường 240 (phòng 6-8 giường)
Tic Vip 270 (Phòng 4 giường)
Thời gian 90 phút, đấm bóp đủ giờ, bài bản.
Tip thì bác cứ dao dộng 100-200 là mấy em cũng vui vẻ r, tùy tâm, nếu gặp dc em ưa nhìn xíu thì xin tên, sdt rồi tip mạnh tay chút (Vì ở đây ktv dễ nhìn xíu là tương đối hài lòng)

Ze ze

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/16
Chủ đề
3
51
12
36
0 ₿
Ở đây sẽ phát cho bác bộ quần áo cộc tay, khi ms đùi các em ấy sẽ kéo lên cao để và dùng khăn che lại cho đỡ lộ liễu nhé, ms lưng sẽ kéo quần của bác xuống hết mông để ms