Tân Phú Drama về cách hành xử của quản lý Kim

Lượt xem: 2,420

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
Đúng rồi đó bác LOX , nói ql Kim hành xử ko đúng mà ko show tn sao mà biết đc bên nào đúng nào sai

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
13
109
45
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Ông đưa 2 cái option như ăn vạ z ai mà duyệt cho ông, chơi chán chường 70p rồi đòi lại 80% tiền, còn sai vé nào đền vé đó (mặc dù chưa chắc đã sai) muốn gì nữa mà đòi 2 vé free hết :))) với lại bé 68 này nhiệt tình, rất thoải mái luôn, k hài lòng hay gì thì đổi, ai ép ông đâu, làm v ảnh hưởng công việc bé, càng phốt ông càng sai

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
mấy bác cứ vin vào cái option 2 làm gì nhỉ vì bản thân e biết chắc cs ko đáp ứng được sẽ đáp ứng option 1 thôi - , còn về option 1 thì em chỉ đưa ra 80% thôi, vì ông ý chỉ mời e tới cở sở để trải nghiệm lần nữa ko hề nhắc là đền vé ntn cho dù em có confirm lại, bởi vậy em có nói ông ấy người ta muốn mình rõ ràng mà đến khi mình muốn rõ ràng thì cứ tránh né nên mới đưa ra 2 option , còn về đoạn tin nhắn cần show thì bằng *** nha mn,delete - block là mất hết, nên anh em sau này rút kn có gì cứ quay sẵn up sẵn giờ đòi cải sao lại

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,545
1,112
38 ₿
có thể khi bác nói ra cái option 2 nên ng ta mới cáu thì sao, mà giờ k có tin nhắn thì khó nói rồi
:cuteonion8:

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
Tui giống bác. Tui cũng ko lằng nhằng góp ý hay nhận bồi thường gì cả. Đi thẳng ra về và blacklist chỗ đó luôn.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
Đi thử xem bác :))

Hóng hớt hội

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/2/23
Chủ đề
0
1
3
TPHCM
0 ₿
Sau khi mình đọc đi đọc lại mình nhận xét khách quan theo cảm tính như sau: Mình thì mình cũng chỉ lên đọc report rồi đi thôi , mình thấy bạn này theo hình thức là chưa đọc report xong cái đi xong về report nó hơi thiệt cho bạn rồi, còn về cơ sở thì mình nhận xét WD thì uy tín nhé trước mình cũng có đi cũng có sụp hầm cũng thăng hoa nhưng do tính mình ko để thua đủ lắm, WD từ lúc thay đổi chủ mình thấy đã cải thiện hơn rất nhiều có lần mình cũng bị sụp hầm xong nt thì nếu như không phải người ta từng hiểu rõ về WD thì cũng dễ gây hiểu lầm lắm nên mình vào thẳng vấn đề luôn, vấn đề giao tiếp của WD đó giờ không được tốt thì mn trên diễn đàn cũng khá là hiểu rõ rồi, gặp chủ thớt đây mới lần đầu gặp hố vụ thớt bình luận xong được ql trao đổi (có vẻ cuộc trao đổi ko dc tốt đẹp dzồi) xong thớt nghỉ mình bị xúc phạm còn WD thì ql thì nghỉ á a thèn này dám chơi xấu mình nên 2 bên cự cải .... vậy là xảy ra câu chuyện đó ... theo mình nghỉ ql chỉ cần nc em tiếp thu ý kiến của a , em mời a vé free 100% mời a tới . đó vậy là mọi chuyện xong rồi . mình cảm thấy thớt còn khá non hoặc lành tính vì ko hợp gu thì mình đổi thôi cam chụi chi nek( mình lúc trc cũng vậy mà giờ khôn hơn rồi kkk) .
Mình thấy thớt nên vui vẻ nhận lời mời free vé từ tổng lãnh đi cho 2 bên vui vẻ nek (nếu không nhận thì nhường mình đi dùm cho kkkkk... đùa thôi). WD thì mình khẳng định giờ thì uy tín nhé có điều vấn đề giao tiếp cải thiện hơn xíu đó giờ anh em cũ biết rồi nek, còn anh em mới thì mà gặp issue thì hên xui lắm.
Mình nghỉ topic tới đây dừng được rồi mn. Chúc Windy ngày càng nâng cao chất lượng đông khách và có nhiều em ngon hơn cho tụi tui check. Cám ơn thớt viết report cho anh em mới rút kinh nghiệm hơn. Chúng ta trên tin thần cùng nhau giải quyết để tốt hơn ko phải xâu xé nhau nha mn !

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿

Do bạn chủ thớt tính kĩ và vòng vo quá thôi. Là đàn ông thì đừng nên tính kĩ quá. Mình đi Windy cả năm nay chả thấy sụp hầm gì. Cứ vui vẻ, nhẹ nhàng, các bé có cảm tình thì phục vụ tốt thôi. Bé 68 mình cũng đi rồi, không đẹp xuất sắc nhưng đâu có tệ lắm đâu, mà bác không hài lòng thì có thể đổi ngay lúc đó mà. Ở Tân Phú này, CS Windy cũng có tiếng về chất lượng rồi. Bạn thử đi cs khác ngoài diễn đàn xem, có khi giá vé mắc hơn mà chất lượng còn tệ hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
66
614
287
0 ₿
Windy cảm ơn bác đã góp ý xây dựng để cs ngày càng hoàn thiện hơn.
Ban QL hệ thống sẽ xem xét và có hình thức kỷ luật với những nv có liên quan và đặc biệt là QL Kim theo những gì bác chia sẻ góp ý.
Windy trân trọng cảm ơn bác, và luôn mong muốn được mời bác ( Vé Free 100% ) để bày tỏ sự chân thành và Cậu thị…. Windy luôn sẵn sàng tiếp đón bác, khi nào bác bớt giận và cho Windy cơ hội bù đắp thì bác inbox cho cs trên cộng đồng hoặc Zalo tổng QL: 0932 032 113.
Chúc bác nhiều sk và thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
66
614
287
0 ₿
Cảm ơn các bác đã tin tưởng và yêu mến Windy.
Trân trọng!

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
66
614
287
0 ₿
Cảm ơn bác đã yêu mến ủng hộ Windy… Windy sẽ luôn cố gắng hoàn thiện hơn nữa để đáp lại niềm tin nơi Quý khach.

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Đáng lẽ mình cũng không định comment làm gì, nhưng bổ sung cho các bác có sự công tâm. Mình không đánh giá là sụp hầm hay gì vì mình khá là dễ tính, các bé KTV cũng vì nghề nghiệp. Nhưng bổ sung thêm một điểm để các bác có cái nhìn đa chiều nhé. Số là sau tết, tầm mùng 7 hay 8, mình ghé Windy, hỏi có ipad cho chọn không thì được tư vấn là anh nói gu anh em giới thiệu cho, chỗ em bé nào cũng xinh hết. Thế là mình nói anh thích tướng mi nhon, ngực khá trở lên, không quan tâm ngực có độ hay không vì ngực độ mình vẫn thích, trẻ một chút càng tốt. Sau đó thì được giới thiệu một bé cá sấu nhất từ trước tới giờ mình từng đi massage, ngực chắc cở size A, body sần sùi...và còn nhiều thứ nữa, mình cắng răng chịu tí rồi bảo là anh có hẹn về sớm. Dĩ nhiên mình có thể nói đổi, nhưng ban đầu đã nói gu thế mà sao lại chọn cho một bé hoàn toàn trái ngược thế...Các bác nhìn đa chiều, không phải chủ thớt cái gì cũng đúng hoặc là cái gì cũng sai.

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
Ghi nhận lời mời của cs nhé, quản lý nào cũng có cái đầu lạnh như bác thì khỏi phải nói, chúc cơ sở phát triển nhé !

Cường lee

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/12/22
Chủ đề
2
15
5
0 ₿
Không biết phải bác này ko số 99(mối ruột) bị đuổi luôn rồi hôm qua mới biết lên xem widy có phốt ko nữa