Q.1 Dubai - 07 - Em thiệt "dam dang"

Lượt xem: 2,006

munpham

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/12/21
Chủ đề
2
4
1
0 ₿
Vào buổi chiều tối lượn quanh SG khi từ vùng ngoại ô xa xôi lên. Bỗng trong đầu lóe lên ý nghĩ đã đi xa lên là phải đi Massage cho khỏe lại. Lấy điện thoại ra vào app camapro lấy code Dubai Q1. Dô Lấy vé Onsen 1200. Khi vào gặp lễ tân dứt khoác đã chọn số mình nghĩ từ khi ngoài đường. 07 - " dam dang "

Về CSVC theo mình là 9/10. Do thang máy đợi hơi lâu xíu. .

Được nhân viên đưa vào phòng để chuẩn bị cho màn "khỏe mệt - mệt khỏe". Khi vào chưa kịp thay quần đề vào xông hơi thì em đã bước vào. 2 chữ mở đầu "Chào anh". Đúng chất giọng miền tây ngọt như mía lụi. Miệng thì chào, tay em cũng chào, mà chào bằng kiểu khều thằng em ở dưới. hehe.

Vào xông hơi rồi qua khô. Nhìn ra bên ngoài thấy em đã cởi toàn bộ mảnh vải che thân xuống nên phải qua nhanh để tới màn "dam dang" của em ấy. Vào bồn tắm, em tắm rửa kĩ càng từ trên xuống dưới, từ trong ra ngoài, từ thằng anh tới thằng em, không để xót điểm nào. Màn tắm nuru rất phê, da thịt chạm nhau, chịu kiểu gì nổi. Trong lúc tắm, tay em cứ khều khều làm thằng em cứ vướng lên như muốn điều gì đó. Mình thì tay chân bốc hốt quen rồi, nên bốc được gì bốc, hốt được gì hốt. 2 tay cứ để ngay 2 bình sữa to tròn trắng của em. Rồi gì đến cũng đến, mình ngồi lên thành trên của bồn, em bắt đầu đi đường lưỡi tử tai xuống. Em BJ từ cây tới trái, kèm theo âm thanh hifi chân thật, rồi cuối cùng chịu hông nổi đành out shot đầu trong bồn tắm.

Tắm rửa sơ lại, lên giường em massage khỏe rất ưng ý. điểm nào nhức mõi đều xua tan hết, có mỗi chỗ thằng em là mõi vẫn mõi. haha.

Tời màn trườn nuru V1 em đi tới đâu mình phải co tới đó, thêm lưỡi của em cứ quanh quẩn tai và cổ. Phê tận óc. Phải công nhận em này có chiêu riêng rất đặc biệt ở phần wc, a e nên gặp em để biết đặc biệt như thế nào, tư thế em làm rất phê, mình tới màn đó là chỉ biết phê và sướng và thể hiện rỏ độ "dam dang" của em. Sơ suất là tự mình bắn vào mặt mình liền. hahaah. Và gì đến cũng đến, em BJ, mình thì mân mê cặp bình của em. Biết mình thích V1 của em, em dùng cặp bình của em kẹp thằng nhỏ rồi lên xuống mà xém out. Và rồi chịu hết nổi với em, mình phải out shot 2 trong lúc em vẫnđang miệt mài. Xong, tắm rửa lại và ngồi nói dóc láo với em 1 lúc rồi về trong sung sướng.

Đánh giá
Face : Vui vẻ, chịu nói xàm đế lắm. Dễ thương, mặt cưng lắm. Đúng gu. 10/10
V1 : Đúng gu. Real, từ da thịt thật, nhìn cưng lắm, không qua chỉnh sửa. To tròn không xệ xíu nào. 10/10.
V2 : Có xíu lipit. Không đáng kể. 8/10
V3 : Săn chắc, to tròn. 9/10
V4 : Ít khám phá. nhưng đẹp, nước nôi đầy đủ .8/10
Tổng : Onsen 1200 code 1100 - Tip bằng Tic chưa code.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
Nghe ddcn là note lại ngay B05thx bác