Gò Vấp Dubai Bé 10 Ngậm Tinh ( CIA 2 Lần ) Đỉnh Của Chóp

Lượt xem: 7,262

LangTuBuon8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
4
111
37
40
0 ₿
Helo ae...
Nay ngày 8/3 có bác nào đi Massage như tui hông... Cũng tại bởi con bồ nó ở quê lên mỗi lần bí bách lại phải tìm nơi cứu tinh các bác ah.... Cung may mắn cho tôi là hôm nay đến Dubai có gọi trước và được Qly tư vấn và giới thiệu một loạt các bé, sau hồi cúp máy thì được bác ấy gởi một loạt hình các béyociexp117 bé nào nhìn cũng chất như nước cất, nhưng suy đi tính lại mình chốt bé 10 vì Qly giới thiệu bé tình cảm Service tốt đặc biệt bé có CIA ( Ngậm Tinh đến giây phút cuối cùng ).... Cái vụ bé CIA thì các bác phải hỏi Qly trước hoặc yêu cầu thì mới có thì phải, bởi vì nghe nói bên cơ sở chưa chính thức chạy gói này lên khi các bác có như cầu CIA phải nói bé hoặc gọi lễ tân chốt trước nhé....

Chốt xong bé 10 phi xe từ Bình Thạnh qua mất khoảng 40p tới Dubai cũng gần 8h ( 8/3 sao mà kẹt xe vcl ), cũng may hôm nay các đồng dâm bận vk con, bồ bịch lên khi mình tới trễ hơn 20p bé vẫn còn đó chứ chưa bị bác nào chén trước thì chờ chết luôn..... Trình Voucher Tặng 30% hồi trước tết có bốc trúng vẫn được áp dụng nhé các bác ( Lý do nghỉ dịch mất tháng trời vẫn được tính ).....Thủ tục nhanh gọn Vé Osen2 và đưa hình Bé 10 mà Qly đã gửi và ra thang máy lên phòng luôn....
Lên phòng ngồi làm non bò húc lấy sức để tí húc cho nó đã... chừng 5p bé gõ cửa bước vào đúng như những gì qly nói, bé nhìn tướng tá quá chuẩn ba vòng nhìn thôi là muốn đè ra chịch luôn....yociexp30
Xin phép bỏ qua màn chào hỏi nha các bác vì bé quá vui vẻ duyên dáng hai đứa nói quá trời......gặp tôi tết đến giờ ăn nhiều chất lên ứ đọng lên bỏ qua phần xông hơi để giúp thằng ku e giải quyết phát đàu CIA xem cảm giác sướng cỡ nào....Bé dường như hiểu được máu dâm của thằng nhỏ đang sôi sùng sục, bé tiến lại gần nhẹ nhàng kéo cái khắn đang quấn trên người mình để lộ ra hàng nóng đang cương cứng ngắc, bé thấy vậy cười đắc ý như địa chủ được mùa và còn buông thêm câu ôi ( Chim anh to thế này chắc người yêu anh sướng lắm đây ), sau đó bé ngồi xuống dùng cái lưỡi mềm mại liếm sung quanh con ku... Má ơi lưỡi bé ko biết có kỹ năng gì ko mà bé liếm đến đâu mình tê đến đó, xém chút bắn luôn phát đầu vào mặt bé thì làm sao biết cảm giác được xuất tinh vào miệng như ông Qly quảng cáo, dáng gồng mình kìm lại và kéo bé đứng dậy bú bình và móc bướm các kiểu cho thằng ku em giảm boét căng thẳng ...... Trong lúc bú bình và mân mê con bướm bé khẽ rên nhỏ nhưng tiếng rên nghe rất thật vì sướng chớ k phải kiểu nhiều bé rên dả vờ yociexp83 nhìn vẻ mặt bé thì mình biết là bé rên vì sướng thật sự....Thấy bé sướng như vậy mình cũng nhiệt tình hơn, để bé ngồi xuống cái ghé và mình quỳ xuống bú liếm con bướm của bé .........mỗi khi lưỡi quyét một vệt từ dưới lên đến cái hột hồng hồng thì bé lại cong cứng người lên.... Ko biết là sướng quá hay sao bé kéo tây mình nhét hai ngón tay mình vào con bướm của bé, tay mình thọc vào con bướm thì bé rên tơ hơn và thở gấp cùng lúc đó thì tinh dịch trắng nhờn của bé ứa ra nhiều hơn..... Căng hơn nữa là lúc bé sướng bé bảo mình anh làm nhanh đi e sắp ra rồi, làm tui càng hăng máu hơn cúng hai ngón tay thọc ra thọc vào kiểu như chạy nươc rút đó..... Kết quả đạt đến sự sung sướng khi tôi vừa rút tay ra con bướm bắn ra một rùng tinh khí trắng trong ấm ấm ( Bé bảo lâu rồi e mới được sướng như vậy )... Sau khi giúp bé thỏa cơn thèm khát dục vọng bé bảo tôi ngồi xuống cái ghế và để bé bù đắp lại ...yociexp76 bé hôn hai bên tai rồi xuống cổ, líp hai đầu ti, một tay thì mơn trớn hai quả cà... Cặp căng tròn lại vẫy gọi tôi bú bình, bé lại ngồi lên đùi và úp cặp vú căng tròn đầy ắp mạt luôn, hì hục bú bình được lúc thì bé cũng từ từ tụt xuống rồi quỳ xuống sàn và xuất chiêu bánh mì kẹp xúc xích nó đã ....Tiếp đến bé cúi đầu tìm thằng nhỏ ngậm nút cán nhúng củi tui to quá bé ko ngậm hết được.....Bé mút như mút cây kem thụt ra thụt vào làm thằng nhỏ ko thể cầm cự nổi xuất đầy trong miệng ( cảm giác trong lúc xuất tinh bé vẫn cứ ngậm cho đến giọt tinh cuối cùng nó sướng ko thể tả hết,,, )

Nằm nghỉ vài phút hai đứa đi tắm chung, vào bồn nhìn thấy cặp ngược trắng tròn đầy quyên rũ lại ko thể kìm được máu dâm của mình, ... Phải công nhận bé rất thân thiện vui vẻ, duyên dáng hai đứa nói chuyện như những cặp tình nhân.... Bé hỏi cảm giác xuất trong miệng có sướng hơn là xuất ngoài ko anh???? mình chỉ biết diễn tả với bé một câu là sướng hơn cả chịch .....

Tắm xong ra Massage Khỏe bé làm rất bài bản đúng nghĩa mssage khỏe, ko thiếu bài nào, bài nào cũng ok
Đến màn thái thì thật sự bất ngờ với quả thái ngược của bé mà chưa bao giò mình đuọc thưởng thức......Bé đổ Nuru lên lưng rồi qua người kểu thế 69 trờn ngực từ vai xuống mông, con bướm thì kẹp gáy mình chớ ,,,,,, bé bảo mình lật ngửa ra rồi tiếp tục đi bài thái ngước thế 69, bài thái ngược này thì mình được 69 hai làn các bác ah..... nằm tận hưởng màn thái ngực kèm theo ngắm bướm lượn trước mắt ...
Xong màn thái bé ngồi dậy bé bảo mình úp lại để bé massage mông và dùng đôi mông trà khắp lưng mình ( thích quả massage mông con bướm cứ cà cà kích thích vl )... Rồi lại lật người lại, vừa lật người lại cặp vú trắng tròn thù lù trươc mắt hứng quá ko kìm được mình ghì vai bé xuống để bú bình tập 3 ... massage mông mình phía trước thật đã cac bác ah, bé đảy con bướm đến tận miệng nhìn rát rõ nét và tư thế bú con bướm rất thoải mái...

Matxa mệt em đi lưỡi mềm mại tê đê mê luôn, tấn công lưỡi liên tục lỗ tai, liếm ti rồi tay thì mân mêm con ku... Thây con ku của mình đã cương cứng đủ độ bé xoay người thế 69..... Bướm đẹp, kèm theo mùi thơm làm mình ko thể từ chối....bướm nhiều nước và khít rịt các bác ah, lưỡi mình vừa lướt điểm G mà bướm đã rỉ nước, càng liếm bướm bé lại càng rỉ ra nhiều nước và ren la hứng tình vl .... Sau hồi Bé tiếp tục cái lưỡi liếm và ngậm hai quả cà vào miệng...Rồi bé chuyển lên tấn công tổng lực con ku liên tằng với chiêu ngậm mút liên tục, hai chân bé rang rộng và hạ con bướm gần miệng mình hơn....Và rồi kết quả cũng đến mình xuất tinh trong miệng lần hai tê tái... ( Hai tay vẫn mên hai quả vú, cun ku cứ xuất nhũng tinh binh cuối cùng vào miệng bé phê tới nóc luôn ) .... Nằm nghỉ chút đi tắm lại hết giờ xuống ... Chia tay tại cầu thang bé vào phòng tôi ra phòng chờ làm tô mì trứng lấy xức mới về được... Nói thật xuất hai phát trong miệng sướng gấp vạn lần xuất ngoài nhưng mà xong thì chân run luôn các bác ah....

Tổng quan bé 10
Face: dáng đẹp, dễ thương
Vú : 8/10
Eo: Hai tay bóp eo chịch thì quên sầu
Mông: To tròn, thích hợp nhất thế chịch chổng mông nếu được chịch
Bướm: sạch thơm, nhiều nước

Thiệt hai:
Vé = 800 giảm còn 560k
Tip = mặt bằng
locker chu đáo = 100k

Sẽ quay lại tiém bé 10 vì mê cách làm tình của e rồi.... chờ anh kiếm lúa sẽ đến tìm e nha
Bác nào thích tình cảm và làm tình sướng thì tin tôi gặp bé 10 ko lầm.... Thanks ae đọc bài, chúc ae check được nhiều hàng ngon cùng chia sẻ nhau nha...

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,146
446
0 ₿
Thanks bác đã ủng hộ... chúc bác sức khỏe và thành công

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Bác miêu tả thế này thì chết anh em hết :))) ai cũng vô giành bé này r biết sắp lịch thế nào :)))

• Like
Điểm cảm xúc: LangTuBuon8x

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,146
446
0 ₿
Dubai gởi các bác hình ảnh bé 10 nhé.... Mời các bác khám

• Like
Điểm cảm xúc: LangTuBuon8x

Duypv07

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/21
Chủ đề
1
35
17
0 ₿
Có cia là tùy mỗi e hay sao bác, hay chỉ có số 10

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,146
446
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: PhongTran689 and Duypv07

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,146
446
0 ₿
Hiện tại có DuBai Gò Vấp bác nhé . Mọi thông tin chi tiết bác cứ ib zalo trực tiếp QL Dubai ạ. 0932032113

Minhcanthu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
2
100
9
0 ₿
nghe bác rp thôi đã làm tôi ngục ngã cia là thích rồi

PhongTran689

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/3/21
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
Thank bác , bài report có tâm nhất quả đất, thằng anh đọc repport của bác thôi mà người nó cứ rạo rực từ thằng anh tới thằng em. Sắp xếp thời gian qua trải nghiệm mới được.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,146
446
0 ₿
Rất mong được đón bác sớm nhất . 0932032113 QL uy tín bác nhé .

concudethuong190

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/20
Chủ đề
2
32
10
0 ₿
híc hôm kia lên sg công việc tưởng dubai nghĩ dịch nên k đi , nên về luôn tiếc quá :(

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,146
446
0 ₿