Gò Vấp Dubai Bé 27: Dịu Dàng - Nhẹ Nhàng - Phê Đến Từng Phút Giây

Lượt xem: 6,799

Hai Troc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/20
Chủ đề
2
50
10
0 ₿
Chào cả nhà...
Thấy ae trong diễn đàn review nhiều Dubai GV quá hôm nay nhân tiện có giảm giá phải thử mới được. Sau bữa nhậu với mấy thằng xong cả đám kéo nhau đi Dubai. Đến nơi gặp bác bảo vệ quá nhiệt tình và vui vẻ, thấy cả đám ngà ngà say bác kêu cứ đá trống xe ngay vỉa hè để bác đưa xuống nhà xe ... Lên quầy lễ tân và quản lý chào đón nhiệt tình, chà nước trái cây mời nhiệt tình và còn mời ae có ai đói bụng để pha mì trứng nhưng vừa nhậu xong lên cả đám chỉ uống trà gừng cho ấm bụng vì mấy nay SG thời tiết buổi tối se lạnh.... yociexp17 Phải nói mình mới đi Dubai lần đầu không quen ai cả nên mình đi random xem sao. Thủ tục vé Osen2 800k/1 vé giảm còn 560k quá đã...Locker ân cần đưa 4 thằng mình lên phòng sau khi đã chuẩn bị xong phòng ( Bia, bò húc, trái cây, nước suối và thêm ly trà gừng ), tầm 5 phút sau một bé gõ cửa bước vào be cáo dáo, nhìn mặt khá xinh kiểu dâm dâm ý. Chào hỏi nhau một lúc mới biết là be mới vô làm được hơn tháng nay số báo danh 27....

Bé đi chuẩn bị khăn tắm rồi chút bỏ bộ váy trên người e để lộ thân hình sexy nóng bỏng đầy sức hút, rồi bé xin phé cởi đồ cho mình bé biết cách khiêu gợi dẽ sợ luôn các bác ah vừa cởi đò bé đã có màn đụng chạm thể xác rồi, lại còn vuốt ve yêu chiều thằng nhỏ đang nứng nữa chớ.... Chu tra ơi lâu ngày ko có hơi gái máu quá tôi sốc bé lên hôn hai quả ngực trắng hồng, mới hôn ngực thôi mà bé đã rên nghe nó dâm quá trời ah..... Phải công nhận ngực bé ko to lắm nhưng đc cái tròn trắng hồng đẹp mê hồn luôn hôn ngực ko biết chán....yociexp30 sướng quá bỏ qua khâu xông hơi luôn bé dắt tay tôi vào bồn tắm. Hai đứa ko một mảnh vải che thân quấn quýt nhau trong cái bồn cảm giác như đôi tình nhân, bé kì cọ mọi ngóc ngách cho tôi xong thì 2 đứa lại lao vào nhau như hai con thiêu thân.... Tôi bắt đầu khám phá toàn bộ thân hình nóng bỏng của bé, miệng thì hôn ngực tay thì mò bướm.... ôi con bướm gái chưa chồng nó khít khịt vừa thọc ngón tay vào đẫ thấy chất nhầy nhầy trơn tron và ấm cám giác nứng muốn nhét chim vào bướm luôn... chu cha ơi vừa hôn ngực vừa mân con bướm mà bé rên dễ sợn luôn yociexp25 Bé cũng đáp trả tôi bằng màn kiến bò bé bắt đầu hôn ti tôi và dùng lưỡi quyét khắp ngóc ngách, và cuối cùng dừng lại hôn chim tôi ngay tại bồn...... Phải nói là phê không tả được nhìn cái miệng bé mút con chim nhẹ nhàng ra vào nhịp nhàng, thi thoảng bé lại dừng lại lấy lưới liếm vòng quanh đầu chim và ngậm hai hòn bi vào miệng chớ, rồi bé lại tiếp tục nút cán con chim cứ nhẹ nhàng êm ái đến tê tái luôn và cũng không thể cưỡng lại thêm giấy phút nào nữa các bác ah ( kết quả bán bung bét đầy ngực bé trong tư thế hai tay vẫn bóp hai trái đào để tận hưởng giây phút thăng hoa ), trong lúc đang phê bé lại trườn người lên hôn vào hai đầu ti của mình chớ phế hết cỡ luôn.... Hôn 1 lúc thì hai đứa nằm vật ra bồn nghỉ ngơi chút rồi bé tắm lại cho tôi, lau khô người và đưa tôi lên giường nằm úp xuống......

Massage khỏe bé đấm lưng , bẻ khớp, đá nóng khá kỹ......Được khoảng 20p bé đọt nhiên bò lên người dùng cái lưỡi điêu luyện lướt từ từ lên tai làm tôi phê vãi, rồi bé đổ tinh dầu lên lung và dùng cặp ngực trườn khắp lưng, vừa trườn vừa rên nghe dâm vãi đái .... Thích nhất là bé nằm cả người lên lưng cảm giác ấm ấm lạnh lạnh của tinh dầu và kem theo là bé vừa hôn tai vừa hôn gáy vừa rên nhè nhẹ .....tôi hứng quá quay lại hôn lên đôi tai bé và cặp vú hồng hào, tôi cứ hôn nhẹ nhàng kèm theo tay mân mê bướm ướt át, ko biết có phải em ấy cũng phê hay sao mà tôi sờ xuống bím e ướt nhẹt, em rên nhẹ nhẹ rồi phế quá hay sao thấy em rên nấc lên luôn, hai tay bé ôm dầu tôi ghì chật vào cặp vú của bé muốn ná thở luôn.....Và rồi bé bảo tôi để bé đổ tinh dầu lên ngực và bụng tôi và trườn, bé vừa dùng vú trườn khắp ngực và bùng và lại tiếp tục hôn hai tai đã vậy con bướm của bé lại cứ cà cà vào con chim làm tôi xém phọt shot 2.... Cố gằng kìm bằng cách tôi vật ngửa bé ra hôn ti tay thì móc,càng móc nước càng ra,e nó sướng hưởng ứng khá nhiệt, bướm nó khít cứ co thắt ngón tay nhiều lúc như bị bướm ngậm chặt luôn, má ơi móc bướm bé này cahyr nhiều nước phê chỉ muốn chịch luôn, bé vừa rên vừa bảo tôi anh thọc sâu ngón tay thêm tí nữa e sướng quá......Thấy bé nó sướng như vậy càng kích thích tôi chiến đấu một tay vê đầu ti miệng thì đá ti bên kia, tay còn lại đá hột le..... cứ như vậy mút rồi cắn làm ý quằn quại rên khủng khiếp, bé vừa rên vừa bảo sướng chết mất..... Tôi cũng hứng quá nhấc bé lên để tôi nằm xuống và xoay người bé về thế 69 bé như chết đuối vớ được cọc, bé vồ lấy chim tôi ngậm thật chặt và lấy lưỡi đá vào đâu chim tôi, phải nói kỹ năng làm tình bú mút chim tuyệt đỉnh luôn, nhẹ nhạng êm ai,ướt át..... Tôi phía ở đầu này được ngắm nhìn hình ảnh full hd cảu con bướm sạch sẽ hồng hồng có mùi thơm, đang trong cơn thèm khát tôi lấy lưỡi vét quanh mép bướm rồi dừng lại hai tay khẽ kéo mép con bướm để tìm hột le của bé, ôi má ơi vừa đưa lưỡi đá hột le mà nước dâm của bướm lại tuôn ra bé bỗng rưng khựng lại thở gấp và rên chứ.... Đá hột le và lếu lều được 10 p thấy nước ướt nhẹp ah và tôi dừng lại vì nước dâm của bé ra nhiều quá .... Bé lại tiếp tục ngồi dậy và xoay người lại dùng bướm lướt trên ngực và bụng tôi ( nghe đồn đay là màn massage bướm ) , khi bướm lên gần tôi nhìn con bướm ướt nhẹp ah......Bé massage bướm được lúc thấy con chym biểu tình quá bé lại nhè nhàng bò xuống và đá hai viên bi rồi đi lưỡi lướt lên quyét quanh đầu khấc và ngậm nút cán con chym rồi bắt đầu bj cầm cự được 5p suất bung bét vào vú e... Phê mãn nguyện luôn.

Đánh giá bé 27
Face dễ thương, Mình dây trắng
Ngực tròn đẹp
eo chuẩn
Mong tròn

Tổng thiệt hai vé 560k, tip bằng vé 800k thêm 200k cho sự thảo mãn.

Quang Vũ

Tập Sự
Luyện Khí Massage
22/11/20
Chủ đề
0
257
9
0 ₿
Hôm trc gặp bé này này. Đúng chuẩn luônn

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
Ôi chắc hẳn bác hài lòng với bé lắm đây... thay mặt bé ad xin cảm ơn bác đã ủng hộ cơ sở và bá ạ.... chúc bác có nhiều Sk và thành công.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
Thay lời muốn nói của pé gửi đến các ae cộng đồng . Pé cảm ơn các anh đã luôn bên pé quan tâm chăm sóc pé và dành tình cảm cho pé . Pé hứa sẽ luôn cố gắng thật tốt để xứng đáng với tình cảm các anh dành cho pé . Sau 19h là hết giờ vàng tặng 30% vé các bác nhé . Để được tặng quà giáng sinh các bác ip đt zalo cho QL 0932032113 nhé .

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
Rất mong được đón tiếp bác . Bác ip trước cho em để em chuẩn bị chu đáo cho bác nhé . 0932032113 QL 24/24 bác nhé .

ho huy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/9/20
Chủ đề
1
44
6
0 ₿
Lại là 27 , Dubai toàn số hot thế

nguyen89

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
3
116
26
0 ₿
Eo chuẩn là ngon

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
Dubai xin chân thành cảm ơn tình cảm và sự yêu mến của các bác ạ.... Cơ sở và bé rất mong sớm đc phục vụ các bác

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
AD chào 500 ae buổi tối . Ae nào chưa kịp thời gian để đón giờ vàng thì nhớ ip đt zalo 0932032113 cho QL nhé . Dubai chúc ae buổi tối vui vẻ hp và ấm áp .