Q.1 Dubai Luxury NÓI KHÔNG VỚI CÔNG NGHIỆP

Lượt xem: 1,868

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
MASSAGE DUBAI LUXURY
Đẳng Cấp Làm Nên Sự Khác Biệt
Địa chỉ: 41 Lê Thị Hồng Gấm, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1

z3076821387055_1583e0d2212a442678c941f368e1df30-jpg.10919
MASSAGE DUBAI LUXURY kính chào quý khách hàng thân yêu ạ, trong thời gian qua cơ sở đã nhận được các góp ý từ các anh trai yêu quý, từ các khách hàng thân thiết luôn tin tưởng vào cơ sở, Dubai Luxury luôn lắng nghe, thay đổi và cải thiện để phục vụ các anh tốt hơn. Đặc biệt cơ sở nói KHÔNG VỚI VIỆC PHỤC VỤ CÔNG NGHIỆP thế nên nếu có KTV vi phạm nguyên tắc này cơ sở sẽ xử lý mạnh tay ạ. Thế nên:

MASSAGE DUBAI LUXURY xin được phép thông báo CHẤM DỨT CÔNG VIỆC với KTV 69 và KTV 88 vì có thái độ chưa đúng mực, phong cách phục vụ mang chiều hướng Công Nghiệp , điều này đã sai hoàn toàn với định hướng và phương châm của cơ sở

MASSAGE DUBAI LUXURY rất mong các anh vẫn tiếp tục ủng hộ cơ sở, nhận được nhiều phản hồi của khách hàng hơn để giúp cơ sở ngày càng hoàn thiện. Sắp tới cơ sở sẽ có 1 loạt các bé mới hạ cánh, quý anh nhớ đón chờ nhé ahihi

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Love
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ với phương châm luôn luôn lắng nghe, thay đổi và cải thiện ạ...Nên khi nhận được phản hồi của Quý Khách bên em sẽ xử lý triệt để và phản hồi nhanh nhất ạ

• Like
Điểm cảm xúc: biến thái mau ra

Anton

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
13/11/18
Chủ đề
17
97
73
45
0 ₿
cái này cứ gặp thẳng qly báo luôn bác. tui may sao đi toàn gặp mấy bé vào mà làm tui quên luôn giờ không đấy.

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
Hay quá, Dubai Lux number 1, luôn vì lợi ích k/h trên hết.:ami-(40):

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
cụ thế số nào bác cứ nói ra xem còn làm hay kg, chứ nói khơi khơi vậy thì ai biết, tui thấy đi ra mà kg hài lòng mà góp ý với qly là ktv đó sẽ bị hỏi liền. thậm chí bị cho thôi việc luôn.