Q.1 Dubai Luxury Q1 >> BỐI BỐI [19] & XUKA [79] mở cánh cửa thần kỳ dùng quạt “Ba Tiêu” quạt Dĩ Vãng Cuộc Tình Ngu Dại của JL bay xa tới ngàn dặm

Lượt xem: 3,399

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đây là bài Văn tự sự kể chuyện Dĩ Vãng Cuộc Tình của JL
WARNING: Văn chương dài dòng, lê thê, diễn đạt dở, sẽ khiến Đồng Dzâm phát mệt phát cáu... CÂN NHẤC TRƯỚC KHI XEM !!!

Phải đùa vui với người dưng , phải ngọt ngào với người dưng , dù nhiều khi EM không muốn , sao vẫn làm thế hỡi EM ???
Để người ta mơn trớn EM , xem EM như trò đùa , tại vì sao để Đời EM như thế hỡi EM GÁI CAFE !!!
EM bán Cafe cho người , EM không bán ân tình đêm vui , nhưng trong bóng tối quỷ ma đưa đường làm mờ lấp đi những tâm hồn
EM bán Cafe cho người , sao EM bán hương tình lên môi , cho ong bướm từ đâu bay về - rồi bay đi để xác hoa EM tàn
EM cô gái bán Cafe , như con thuyền không bến trôi dạt biển khơi. Trong suy nghĩ của bao người đều cho EM là người không tốt
EM cô gái bán Cafe, bao ngày EM vẫn kiếm sống bằng đôi tay. EM đâu có lỗi gì, xin nhân gian đừng hoài chê trách.
Nụ cười EM vui vẻ trước bao người. Mà đâu ai hay biết mỗi đêm về.
Lòng EM mang bao ưu tư nhìn về xa xăm xa xăm khóc mình EM.
Sống trong kiếp nghèo EM nào có lỗi. Sống trong khó nhọc EM nào trách than.
Bàn tay EM năm ngón đã chai sạn, vì mưu sinh EM chẳng ước mong nhiều. Chỉ mong sao cuộc đời EM mai này, sẽ được bình yên.

1/5/2017 Giá mà đừng gặp gỡ ở __Coffee MIFA__ Cafe Nhạc Trẻ - Cafe DJ Hùng Vương, Quận 5
Có lẽ anh vẫn rạng rỡ môi cười sống phiêu lãng với trời mây non nước
Ước gì EM đừng bao giờ đến bên Đời anh trao thương nhớ dịu dàng... nhấn chìm anh vào men cay tình ái
Rồi lại ước giá anh đừng khờ dại tin lời EM trao kiệt hết yêu thương

EM ÁC LẮM. THỰC LÀ EM ÁC LẮM TT ÀH
Đến bên anh gieo thương nhớ ngọt ngào anh đắm chìm vào hạnh phúc EM trao
Để hụt hẫng khi EM đi bất chợt còn lại đây vết thương lòng đau xót mỗi đêm về đắng đót giọt sầu giăng
Tim anh giờ hết đời này giá băng bởi hơi ấm EM đang tâm lấy hết
Anh hờ hững giữ nụ cười héo hắt vết thương lòng chẳng biết làm sao nguôi

Sáng nay ngồi uống cafe với thằng bạn thân, nó hỏi JL rằng đã quên được EM crush cũ hay chưa !?
JL trầm tư nhìn vào tách Capucchino, lấy muỗng khuấy nhẹ nhàng phía dưới để đường tan hết mà tôi vừa bỏ vào một góc ít làm ảnh hưởng đến hình vẽ nhất, nhấm nháp vài hớp Cafe rồi nói : quên thì đã quên nhưng nhớ thì vẫn nhớ.

Anh đã chấp nhận việc cuộc sống của mình rồi sẽ mất đi ai đó. Nhưng cho tới lúc tận mắt nhìn thấy em từng bước từng bước một rời xa, anh cảm thấy bản thân ngay cả hít thở cũng không nổi. Trái tim dường như đã không còn là của anh nữa rồi. Nó đã chết một nửa ngay từ giây phút đó, nửa còn lại vẫn thoi thóp sống và cũng chết dần mòn theo tháng năm. Ngày tháng ấy trôi qua trong sự chán nản đến cùng cực.
Anh quên mình là ai, tự hành hạ bản thân như muốn níu kéo em sẽ quay lại ban phát cho anh chút lòng thương hại. Anh quên tháng ngày triền miên chìm trong men rượu, những đêm dài nhớ em đến đau lòng không ngủ được. Và anh cũng đã quên mất tháng ngày hai đứa ở hai đầu nỗi nhớ, cách xa nhau hàng trăm cây số.
Nhớ thương nhau chỉ qua cái màn hình trắng đen của chiếc điện thoại. Thế mà lại rất vui và ngọt ngào em nhỉ.
Anh có bàn tay để nắm tất cả nhưng không thể nắm được tay em. Thì ra cố quên là sẽ nhớ. Nhưng không phải nhớ về một người đã ra đi mà JL nhớ về những kỷ niệm đã trải qua cùng nhau sau bao tháng năm vất vả. Bởi nó là ký ức, là một phần của thanh xuân có quá nhiều đắng cay ngọt mặn.

Nó lại hỏi JL vậy có hận người đó hay không !?
JL hỏi nó rằng: có yêu mới có hận, nếu Người Tôi Yêu Chưa Từng Yêu Tôi thì hận để được gì !?
Chỉ khiến lòng ta chất chứa thêm muộn phiền và chẳng lúc nào có được bình yên.
Một khi ta đã buông bỏ thì cũng là lúc ta đã tha thứ, không phải tha thứ cho người đã bỏ rơi ta, mà ta đang tha thứ cho chính bản thân mình.

“Bị bỏ rơi” chính là cảm giác, người mang niềm vui đến, chưa kịp cảm nhận đã tất tả mang đi…
Cám ơn em đã bỏ rơi tôi để tôi có thời gian dừng lại mà chiêm nghiệm bản thân mình, reset lại tất cả mọi thứ. Khi bão tố qua đi, mây xanh tìm lại bầu trời cũng là lúc con thuyền nên căng buồm lướt sóng ra khơi. Bến bờ bình yên sẽ được tìm thấy sau những ngày bão giông, nắng vẫn đẹp và mây vẫn bay giữa bao la trời biển.

Trích dẫn lại lời khuyên chân thành của thằng bạn thân :
Thật ra tui ko quy chụp hết nhưng phần lớn các em làm trong nghề liên quan (Cafe Nhạc Trẻ - Cafe DJ, PR, PGA, Massage,...),
thường sẽ có tâm lý giống nhau: "Có nhiều sự lựa chọn và có xu hướng lựa chọn người nào có điều kiện tốt nhất".
"Không muốn ràng buộc với 1 mối quan hệ nào nhất định" ; "Anh chỉ là 1 sự lựa chọn, bên cạnh em còn nhiều sự lựa chọn tốt hơn!"
Tui sẽ dùng từ hơi thô: Ông tự thân ôm ấp, nuôi hy vọng mối tình đơn phương những 5 năm, hok tự mình thức tỉnh mà còn cắm đầu tự nguyện để :
BỊ BÀO (cái này tùy em, có thể họ chủ động, có thể mình tự nguyện cho nhưng họ sẽ tìm cách để mình làm vậy)." Cái tự nguyện đó mới đau đó ông.
Đối với tui 2 người đến với nhau nhưng sau đó chia tay cũng ko đau bằng yêu đơn phương (họ ko biết hoặc có biết nhưng ko đáp lại tình cảm của mình).
Cái gì cũng cần phải đến từ 2 phía. Chân thành thì phải trao cho chân thành :) :)
"Khi bạn đã cố gắng hết sức mà họ vẫn không cảm nhận được. Vậy thì hãy dừng lại… Hãy sống vì những gì xứng đáng hơn."

Hôm Nay 1/5/22, anh định nhớ em thêm một lần nữa, đau thêm một lần nữa rồi thôi.
Chẳng có nỗi buồn nào kết thúc nếu ta cứ giả vờ không đau.

Tệ nhất trong mối quan hệ là bên nhau, nhưng người ấy lại đối xử với mình như người dưng. Người ấy xem trọng bạn bè, những cuộc vui hơn mình.
Người ấy xem trọng thiên hạ hơn là một cuộc hẹn với mình. Khi ngồi với nhau, người ấy mải mê xem điện thoại hoặc không bao giờ để ý xem mình đang buồn bã hay thất vọng ra sao. Cảm thấy trong mối quan hệ này bản thân không được trân trọng. Lòng còn yêu, trái tim còn nhiều nặng nợ nhưng lại quyết định buông xuôi vì hiểu rằng, dù có ở lại, có cố gắng nhiều thế nào đi chăng nữa thì cũng chỉ là vô nghĩa mà thôi. Dù có đôi khi trong những giấc mơ, bóng hình EM lại xuất hiện khiến tim anh đau nhói. Có những chiều mưa thấy lòng mình hoang hoải, lại bất chợt nhớ về những điều vụn vặt khi xưa, bỗng trào trong tâm khảm một nỗi cô đơn vô bờ bến.
Có một người đàn ông yêu EM hết lòng hết dạ, vì EM mà chịu đựng mọi thói xấu, vì EM mà nín nhịn mọi cảm xúc trong lòng chẳng phải đáng trân trọng hay sao !?
Khi EM xem tình yêu là trò đùa, xem cảm xúc của đàn ông chỉ như trò tiêu khiển, EM sẽ chẳng bao giờ có được người đàn ông yêu mình hết lòng hết dạ.
EM cứ gặp gỡ, hẹn hò rồi yêu những người đàn ông khác... Ta hãy sống tốt cuộc đời của mỗi người, nơi ta vẫn vui vẻ, dẫu không nhau.
Suy cho cùng chỉ là một quyết định buông tay nhau ra để mỗi người có thể chọn con đường phù hợp cho mình.

Tình cảm là thứ không nên miễn cưỡng nhất, bất kể là “tình” gì. Bạn bè không hợp, nghỉ chơi. Người yêu không hợp, tìm người mới. Dòng nước gặp vật cản phải chuyển hướng mới có thể tìm đường ra biển. Cầm lên được thì đặt xuống được. Thế gian rộng lớn như thế. Chẳng có ai mãi mãi là duy nhất của ai.

NẾU ĐÃ SỐNG VỚI CÁI GIÁ ĐẮT NHƯ VẬY, THÌ LẠI CÀNG KHÔNG THỂ PHỤ CHÍNH MÌNH
có thể là sự kết thúc của một cuộc tình thất bại
có thể là một lần nếm trải nỗi đau sinh ly tử biệt
có thể là một lần tuyên chiến với quá khứ
cũng có thể, chỉ là một phút giây nào đó đối diện thẳng thắn với nội tâm của chính mình.
JL không thể quyết định chuyện mình sinh ra như thế nào, chết đi như thế nào. Nhưng JL có thể quyết định yêu thế nào, sống ra sao.
Bất kể là khi nào, không bao giờ là muộn.

CON CHIM KHÔNG CÓ ĐÔI CHÂN - JL NAY LẠI BAY VỀ SAIGON :D :D

10:00 AM, JL nhắn tin Zalo Dubai Luxury hỏi nay Ca 12h có Pé nào làm và book cái hẹn liền tay với BỐI BỐI [19] & XUKA [79]
JL hổng có làm ẩu àh nha đã xin phép - được sự đồng ý của K - @Garryyau roài mới gặp PÉ XUKA ;) ;)

11h10 AM, JL ghé quán PHỞ THÌN 110 Lê Thị Hồng Gấm, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, ăn một tô Phở Tái Nạm và chén Tiết Hột Gà
11h30 AM, JL lết bộ qua bên kia đường. Lững thững bước lên bậc thềm bước vào sảnh Dubai Luxury Q1.
Vào quầy check CODE và thanh toán khoản tiền Tic giảm 50% Tic GÓI VIP HOÀNG GIA - Super Onsen
xong xuôi hết thủ tục Em Gái Lễ Tân lấy chai nước suối mát lạnh mời JL vào Phòng Thư Giản ngồi chơi xơi nước đợi tới 12h lên Phòng.

Cũng tới giờ Em trai Locker cầm dĩa bưởi và lon Redbull, bấm sẵn thang máy lên tầng 2 mời JL vào Phòng VIP 4.
Vào Phòng thì vẫn quy trình như mọi khi JL tự thay áo quần ra móc lên cây phơi đồ, mặc cái quần vải phi bóng vàng khè rồi với tay lấy cái khăn quấn sẵn tiền gửi trước Tip cho 2 Pé, bước lại Lavabo rửa cái mặt xúc miệng cho sạch roài vào phòng xông ướt xông cho khỏe người nay tầm 2 đợt hơi nóng là đã nghe tiếng giày cao gót đi lộp cộp lộp cộp ngoài hành lang, nghe cái tiếng guốc ấy là biết ai vào rồi hen, JL lấy tay lau hơi mờ trên kính ngồi nhìn ra, thì bị phát hiện mất rồi.
Nay cũng vừa đúng 2 tháng rồi hok ghé thăm PÉ tính từ ngày 1/3 khi JL đi solo 1 vs 1 về viết bài Report dành riêng cho PÉ... nhưng PÉ vẫn nhớ, nhận ra JL ngay & luôn hok hề quên nè, anh cảm ơn CƯNG - BỐI BỐI ^^! JL bước lại tay bắt mặt mừng gửi trước Tip cho 2 PÉ và sẳn giả bộ chỉ PÉ 79 hỏi em là 79 hả, hehe.

Trong lúc ngồi cái ghế Vua màu đỏ đúng phong cách Dubai cho ráo mồ hôi đợi nước tắm
thì cả 3 đứa cũng thăm hỏi và chia sẻ tâm tình giải toả khúc mắc...

Lời nói không là gì nhưng có thể làm lòng ai đau nhói. Lời nói không là khói nhưng đôi khi làm khóe mắt cay cay.

Và cũng tới lúc vào bồn cùng Tắm Tiên vs 2 PÉ.
JL ngồi giữa bồn PÉ 79 bên tay phải, PÉ 19 bên tay trái, ngồi dựa lưng vào thành bồn tắm, PÉ XUKA nói để em tắm rửa bụi trần cho anh lẫn thằng em sạch sẽ sảng khoái rùi để Chị BỐI làm cái nhẹ thư giãn trong bồn rùi em mới gội đầu sau cho anh nha... PÉ BỐI lúc này ngồi lấy cả 2 chân mà kẹp bắp đùi của JL, PÉ XUKA xịt ít sữa tắm vào tay JL nói JL tắm cho Chị BỐI đi chứ để 2 bàn tay rảnh làm gì nè, thiệt là Phái Phái Chảy Nước Miếng khoái chí hí hí :p :p
Tắm đằng trước chà lưng vừa xong thì bỗng dưng PÉ BỐI ngước lên nhìn mình rồi nhìn xuống "thằng em" rồi hôn cổ hôn ngực hôn bé ciu mình chưa kịp vào thế phòng thủ thì PÉ XUKA áp sát bên trái click tai click ti rùi dí mặt mình vào ngực PÉ... đôi gồng bồng đảo hàng real 'chất như nước cất' đây rùi đầu ti nhỏ căng cứng ngô lên đầy kích thích... miệng thì bú mút bầu ngực thỏa thích cái tay phải JL đã lòn xuống chạm nhẹ vào bướm của PÉ XUKA từ lúc nào hok hay luôn, tay trái thì mò xoa xoa đều ngực bóp đều ngực PÉ BỐI. Lúc này bé ciu cương lên dần dần do được PÉ BỐI đang chăm sóc BJ nhiệt tình lắm luôn. PÉ trên rên PÉ dưới rên cả 2 cùng rên mèn đét ơi chịu gì thấu hok sao trụ được lâu đành giương cờ trắng ️đầu hàng dưới tay PÉ BỐI xong shot đầu CIA phọt phọt trong sự thoả mãn, cuối xuống hôn nhẹ lên trán PÉ BỐI đã thư giãn giúp mình, BỐI đi vệ sinh tay miệng rồi tắm trước.
PÉ XUKA gội đầu và tắm kỹ lại cho mình xong xuôi JL nói cảm ơn PÉ rùi bước ra lau người.
BỐI lấy gối nóng thảo dược cho JL nằm. Cánh tay trái thì ôm BỐI, Cánh tay phải thì ôm XUKA, chỉ cần nằm như dzậy vs 2 PÉ thôi là đã dzui rùi áh hok cần Matxa khỏe đá nóng chi hết. Nằm ôm ấp tám chuyện vs nhau, XUKA đút bưởi đút quýt cho JL và BỐI ăn. Nằm thì nằm ăn trái cây dzậy thôi mà vẫn ve vãn nghịch bé ciu của JL hok để cho nó xụi lơ cán cuốc. BỐI dùng cái hõm phía bên trong khớp đầu gối mà kẹp chặt thằng ciu của JL mà lắc lắc, chịu nổi bả hông @@
BỐI nói với XUKA nay Chị chưa có ăn trưa cũng chưa có uống Cafe sữa đá nên để cho Chị mần thịt ảnh luôn cái này cho đỡ thấy đói nha.
XUKA hỏi ý JL thế nào, JL nói 2 em muốn sao thì cũng OK! 3 Con Dzê.
"Hình như anh chiều các em quá cho nên các em hư rồi phải hông??" THÔI CÁC EM THÍCH LÀ ĐƯỢC. CÁC EM LÀ CỦA ANH!!
BỐI tung chiêu cạ bướm chà bắp đùi chà đầu gối vừa BJ, XUKA thì lấy ngực đè JL lướt lướt 2 bầu ngực quanh mặt mình, cũng may là mình cũng có ít kinh nghiêm nhào nặn bóp nắn se bột liền bất ngờ chộp lấy đôi gò bồng đảo hun ngấu nghiến như một đứa trẻ khát sữa do tay mình cũng hơi bị dài áh duỗi tay ra sờ bướm của XUKA thì bé bướm đã khóc từ khi nào rùi, BỐI có chiêu chà miết bướm lên xuống bé ciu của JL rùi rên nhìn đầu ti ửng hồng hứng tình lên săn cứng ngắc vẫn skill cạ bướm từ bắp đùi xuống đầu gối vừa BJ cuồng nhiệt, XUKA hok buông tha JL dùng bộ ngực áp chế đè JL mới chịu, JL chạm khẽ vào bướm dò tìm điểm G của PÉ hok biết cái gì dài khoảng 10 cm, thụt ra thụt vào mà XUKA rất thích hừng hực nước dzâm thủy sướng cứ tuôn ra như chạm đúng được “mạch nước” vậy.
BỐI BJ lút cán đá trứng cút miệt mài hồi JL cũng phải buông súng phọt phọt mà vẫn còn bị vắt cạn tinh hok còn giọt nào mới thôi, thiệt đúng tê tái con gà mái, lần 2 xuất đầy sung sướng và mãn nguyện.
Xong công chuyện XUKA tắm lại cho JL, BỐI đứng ngoài lấy khăn đợi lau mình cho JL.
Thật tâm JL cảm ơn BỐI BỐI & XUKA vì sự hòa đồng hoạt ngôn của cả 2 và cả sự cuồng nhiệt lúc giúp mình thư giãn.

Đến phần oánh giá :
Bài Report này JL chỉ có phần Oánh Giá PÉ XUKA [79]

Mã Vạch PÉ 79: Em cao 1m52, nhan sắc thuộc dạng trên trung bình chuẩn chỉnh dịu dàng kiểu con gái miền Tây
(.)(.) - Ngực: Cam Sành US lai Bưởi, hàng Real form ngực no tròn rất vừa tay. Ti nhỏ săn cương lên nhìn mlem mlem.
(.) - Body: Da trắng mịn màng, body do lớn xương nên khá chubby thôi. PÉ chịu khó giảm cân giảm mỡ vòng eo thì sẽ ỔN ÁP lắm luôn vì face dễ shương có nét.

\./ - Vòng 4 múp múp - click Ti, sờ mó đúng điểm G thì thôi rồi lượm ơi Nứng Nừng Nưng “mạch nước” sướng cứ tuôn ra.
Thái độ & Kỹ thuật: Bạn thân cùng Phòng vs PÉ 12 NOBITA mà tất nhiên hok có gì bàn cãi. XUKA sống rất hiểu chuyện, rất vui vẻ và tận tâm.
JL sẽ còn quay lại vài ba lần thăm PÉ để test thêm trình làm kỹ thuật của XUKA.

Tic giảm 50% GÓI VIP HOÀNG GIA - Super Onsen = 900k.

Tip BỐI BỐI [19] = 1300k. XUKA [79] = 1300k.

Xin cảm ơn anh em Đồng Dzâm đã quan tâm & dành thời gian đọc bài Report của JokerZ Lam ^^!

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
FACE Xinh - Bưởi REAL

12 & 22

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
cám ơn nhiều luôn bác.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Chà chà, ko ngờ a đi đúng 2 điểm đích lun, mừng a đã khai thông,hiii

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Garryyau

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cám ơn Anh Trai luôn tin tưởng ủng hộ cơ sở, luôn có những bài viết chân thật về cơ sở cũng như KTV

• Wow

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
OÁNH GIÁ bài Report chia sẻ câu chuyện tình "lâm li bi đát" của JL thế nào.
Đây là Dĩ Vãng Cuộc Tình thật 100%, viết chỉ giảm đi sự NGU DẠI của bản thân

“Đừng thề chi cả… Nhưng hễ có thì phải nói có, không thì phải nói không. Thêm thắt điều gì là do ác quỉ.”

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
A chia sẻ đc là điều tốt, chứng tỏ thực sự cái cần bỏ lại đã bỏ, chỉ chúc a ko nhìn lại quá khứ với dao động là oki, hee. Riêng tình sử thì ko quánh giá đc, do cảm ngộ mỗi người mà trải nghiệm nỗi đau cũng khác, hí hí

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and JokerZ Lam

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Đối với tôi tình yêu là tất cả
Nhưng chả cần khi nguời đã thờ ơ
Đời dạy tôi biết thương và biết ghét
Nhưng không dạy quỳ gối trước tình yêu

Được không được ? TIỄN !!! Nhẹ lòng =))

• Sad

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Không phải đi thật nhanh, biết thật nhiều là tốt. Quan trọng là phải tìm được một con đường thích hợp với mình.
Hạnh phúc giống như khi một người uống nước, chỉ có bản thân người uống mới biết nước lạnh hay ấm.
Không dễ dàng gì để kết thúc một mối quan hệ, dẫu bạn biết nó nên kết thúc từ sớm hơn.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Cái ta theo đuổi không phải là một cái kết viên mãn ở tương lai, mà là từng ngày của hiện tại được sống thật với lòng.
SỐNG KHÔNG HỐI TIẾC !!!!

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Garryyau and Vương Ưng Phong

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Đọc ngược lại: TIẾC KO SỐNG HỐI, hii

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Zico

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/3/22
Chủ đề
6
196
87
0 ₿
Zico đọc ko sót 1 chữ nhé. Chúc mừng ông đã trút đc nỗi niềm. Vừa out đc 2 lần đầy mãn nguyện

• Love

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Đồng cảm với phần nói về cuộc tình của anh. Có khi nào trong 1 ngày cảm xúc tràn trề, em sẽ làm bài trải lòng về mối tình xa xưa chăng
Và mừng anh ngon trym với hai nàng nhé

• Love

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
“Chuyện vui kể sai người thì là khoe khoang.
Chuyện buồn kể sai người thì làm trò cười cho thiên hạ.”

Chuyện buồn kể đúng người thì sẽ được an ủi và cảm thông, kể sai người lại đem nỗi buồn của mình hoá thành niềm vui cho họ.
Vậy nên chuyện gì cũng thế, nếu có thể tự giải quyết được thì hãy tự mình làm.
Người bạn có thể tin tưởng không cần nhiều, chỉ cần 1 người cũng được, và bạn phải nhìn thật kĩ xem đâu là người thật lòng với mình nhé.

Với riêng cá nhân JL, thì sống theo kiểu : NGỒI XỔM LÊN DƯ LUẬN - không quan tâm đến mọi người nói gì về mình.
"I'm always quick to POOH-POOH any criticisms"

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Lót dép sẵn đây.kkk

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Saigon, 02/05/2022
Nếu không ở một mình, ta có nguy cơ quên mất mình là ai

EM có biết thế nào là CÔ ĐƠN không !?
- Là khi mà ngồi giữa đám bạn vốn dĩ đã rất thân quen vậy mà anh chẳng thể nào hòa mình vào được những câu chuyện của họ, là khi anh đứng giữa phố xá đông người mà lòng lạc lõng, chông chênh đến lạ thường.

Em có biết thế nào là CÔ ĐỘC không !?
- Là vào những ngày cả cơ thể và lòng mình mệt mỏi, bất lực vì cuộc sống. Cảm thấy cuộc đời chèn ép, ngược đãi đến sức cùng lực kiệt mà không có lấy nổi một người để sẻ chia, không có lấy nổi một ai để dựa dẫm.

Có phải anh là một gã cô độc mà lại còn thêm đầy dẫy nổi cô đơn đúng không em nhỉ !?

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Zico

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
thức tỉnh sớm thì an yên sớm thôi

• Love

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Tui trông đợi ông vào đọc & comment bài Report ĐOẠN TÌNH này của tui từ bữa up bài tới giờ ;) ;)
Tuy rằng ông rất thích cà khịa tui, nhưng tui hiểu ông hok có ác ý vs tui và cũng muốn tốt cho tui thôi... những điều ông đã nói tuy THÔ NHƯNG THẬT.
Tui mấy nay ngẫm lại thấy hông hề SAI.
Mù quáng tận 5 năm roài đã đến lúc phải THỨC TỈNH !!
Thanks ông nhiều nha ông C bụ bẫm.

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi