Q.1 [DubaiQ1] 19 - Bảo Bối Vòng 1

Lượt xem: 2,945

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đầu năm giờ viết mấy bài rp rồi nhưng mà thật ra là ăn chơi của năm cũ thôi. Để dành mở hàng năm mới thêm một số hot của Dubai Q1. Nhìn hình là biết hot ở cái gì rồi =)). Trước Tết book hoài mà ko dc, may sao nghe nói ngày đầu đi làm lại nhanh tay nhanh chân book dc luôn, lại còn may mắn quay tay dc code 100% của @Camapro nữa chứ. Combo số hot vé free nghe thôi đã nứng nừng nưng rồi =))

Ra Tết nhu cầu anh em có vẻ còn dữ dội hơn trước Tết, đến ngồi đợi mở phòng mà 3,4 lượt khách đến rồi phải về vì full phòng 2,3 tiếng liên tục. Quả là ko hổ danh chốn ăn chơi bậc nhất Sài thành. Ngồi một lúc dc locker dẫn lên phòng thì cảm giác cái sự may mắn nó vẫn còn tuôn trào dữ dội. Mặc dù đi vé onsen thường thôi nhưng lại đc quay lại phòng VIP01, căn phòng mình cực kì ưng ý.
thumbnail_IMG_8051.jpg thumbnail_IMG_8053.jpg

- Đầu tiên là bồn tắm rộng có bậc ngồi.
- Kế đến là 2 phòng xông nằm sát cạnh bồn tắm, cửa trong veo, nhìn ra cửa ra vào dễ dàng, nhìn ra bồn tắm cũng dễ dàng. Bác nào có sở thích ngắm mấy bé thì chắc chắn ko thể ko ưng 2 cái phòng này. Ngoài ra phòng xông khô có view chính diện thằng đến giường, ngắm mấy bé chổng mông xếp khăn ta nói nó còn hừng hực hơn ngồi xông mấy lần.
- Cuối cùng là chiếc giường rộng rãi, có đủ bậc thềm xung quanh, lăn lê bò trườn thoải mái, trong lúc chiến đấu sung quá có lỡ nhào ra khỏi nệm cũng ko sao.

Giá mà có dịch vụ book trước phòng có phí, mình sẵn sàng book luôn thêm phòng này trải nghiệm cho phê =)). Alo @Massage Dubai Quận 1 =))

Đang phê pha trong phòng xông khô thì bé 19 vào. Bé 19 cao tầm 1m54,55, nhỏ nhắn xinh xắn, V1 khủng (tất nhiên đã qua độ lại), V2 phẳng, V3 đủ xài, V4 gọn gàng, để 1 đường mỏng nhìn rất "chơi". Mặt V line, mắt to, mi cong. Tuy không phải quá xinh như vài bé top 1 ở đây nhưng rất khó ko thích vì nhìn vừa dâm vừa nhí nhảnh. Bé có cái tên hơi không VN lắm nên hỏi thử thì bé nói có gốc người Bông. Về mặt tiền + body (chiều cao + da thịt) thì có thể chưa phải trong *** top 1 ở Dubai nhưng về bộ ngực thì phải nói bé nhận 1.5 ko ai dám nhận 1. Bảo bối trong các loại bảo bối! V1 khủng hoảng, nếu chỉ nhìn số đo thì hoàn toàn ko cấn đối với body chút nào, nhưng lạ thay là "lắp" lên người bé lại vừa vặn bất ngờ. Độ to, độ xệ, độ bè, độ cao, độ mềm, khoảng cách tất cả đều chuẩn chỉnh (cho một bầu ngực độ). Xứng đáng dc đưa vào sách giáo khao thẩm mỹ. Bác nào fan V1 mà chưa ghé thăm bé thì quả là quá thiếu sót.

Tua nhanh qua phần nói chuyện làm quen, tắm táp vì lúc đó mải "chơi" với bộ ngực bé quá mà giờ cũng ko nhớ cụ thể làm những gì =)). Chỉ nhớ là bé liên tục đè đầu mình vào bộ ngực đó + kéo tay mình khám phá cô bé. Mà chỉ mắc cười là bé nói vì nghỉ Tết hơi lâu nên nhột. Mình rờ tới đâu là cười khanh khách tới đó. Miệng thì cười damdang nhưng tay thì vẫn cứ kéo tay người ta vô sâu thêm, mạnh thêm.

Phần massage khỏe thì ko có gì đặc biệt, bé làm ở mức trung bình so với mặt bằng Dubai. Skill + lực trung bình thôi, chắc một phần mới quay lại sau Tết nên còn chưa trơn tru. Được cái là màn đá nóng khá phê, bình thường mấy bé hay đợi nguội bớt rồi mới làm. Bé 19 lấy đá lên làm luôn, rất đều tay, thư giãn rất đã.

Phần massage mệt cũng đầy đủ các bài, nhưng rõ ràng bài gì thì cũng ko thể bằng bài ngực vì lợi thế V1 quá khủng khiếp. Trườn kiểu nào nó cũng phê, mà bé lại trườn rất nhiều kiểu + dùng ít dầu, ngực tới đâu là thằng em muốn phọt tới đó. Combo người nhỏ, ngực to, ôm siết bé vô ta nói muốn căng hết dây đàn, gồng lắm chứ ko là tung tóe từ sớm. Khác với các bé khác khi vào thế 69 là các bé quay người lại vào thế luôn, bé 19 có thêm màn trườn từ mặt xuống. Cảm giác lưỡi mình với lưỡi bé đi một đường từ môi xuống cổ xuống ngực xuống bụng rồi xuống bộ phận ấy ấy của nhau nó phê pha dã man. Cuối cùng là màn BJ tuy ko có skill đặc sắc nhưng lút cán 100% sau đó là CIA 101%, mút mát mãi mở buông ra. Một skill cho chín còn hơn chín skill =))

Tổng kết lại là bé 19 nhỏ nhắn nhưng điện nước khủng hoảng, nhí nhảnh nhưng lại đầy kinh nghiệm (bé chắc thuộc top chị đại ở Dubai rồi), dễ tính thân thiện nhưng vẫn có nét hơi kiêu (bé rất tự tin vào độ hot của mình, cũng đúng thôi =))). Với mình thì bé là một số phải đi ít nhất một lần, nhất là những lúc máu phiêu lưu trong người ko có, muốn tìm một kèo chắc ăn, mà ăn no nê luôn =))

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym :2onion18: có truyền thuyết kể rằng bác nào yếu yếu gặp DD Cu Nương 19 sẽ được bé ẳm ra chứ đi ko nổi nữa :cuteonion52:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: lâm nam huỳnh phát and SC17

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
78
61
25
0 ₿
phải lấy bao nhiêu code và ăn ở thế nào mới được 100% free đây bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Tentacus

Đồ đệ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/21
Chủ đề
1
27
8
0 ₿
Dubai Q1 có bé nào face xinh xuất sắc để phải đi không bác?

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Người thì nhỏ nhưng vú thì to. Mừng bác ngon trym :cuteonion7:

• Haha
Điểm cảm xúc: SC17

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @SC17 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Dubai Luxury đã nhập code anh mà anh @SC17 đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

• Like

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Quận 1 rất hân hạnh được đón tiếp anh @SC17 , với sự may mắn của anh mang đến cho cơ sở thêm nhiều niềm vui và bé KTV 19 cũng được phục vụ anh một cách nhiệt tình nhất. Mến chúc anh luôn vui vẻ và đầy may mắn hạnh phúc trong cuộc sống.

• Like

BenKendt

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/11/18
Chủ đề
13
97
66
33
0 ₿
thêm tướng nhỏ vậy lúc ẻm 69 vừa ôm eo vừa húp chắc sướng lắm

• Like

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
3 lần code một lần quay cũng dễ mà bác. Tay to quay có khi dc ngay đó. Chứ mình quay bao nhiêu lần rồi cũng k nhớ dc nữa =))
Bác Hồ sẽ giúp điều ước của bác gần với hiện thực hơn =))
Nàng thơ người ta mà bác miêu tả như zim mơ vậy :9onion26:
Bác này cùng gu mình nè :cuteonion17:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Tentacus, Camapro and Myth

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
dạ các anh nhớ đưa code cho lễ tân và yêu cầu check code để cộng điểm, tích được 15 điểm đổi 1 vòng quay ạ