World Cup Q.1 [DubaiTĐ] 29 - Ngọc còn đang mài

Lượt xem: 845

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đinh ninh trong lòng là sẽ lấy code cơ sở khác để trải nghiệm nhưng nhớ tới nữ quản lý nhiệt tình bên Tân Định lần trước vừa ngốn bón mì cho mình ăn vừa giới thiệu các bé nên quyết định ghé lại lần nữa. Tân Định thì số lượng KTV hơi khiêm tốn nên quanh đi quẩn lại có mấy bé dc review vài 3 lần trên diễn đàn hết rồi. Hôm nay mình lấy số 29 vì lần trước dc giới thiệu bé mới rất nhiệt tình, bao CIA luôn cả vé Thái @@.

Đến nơi đưa code rồi lên phòng. Vẫn đi vé như bt, đúng code nhưng hôm nay thế nào lại đc dẫn vào cái phòng to oành, giường tròn, treo đèn lồng các kiểu.

Cởi đồ vào xông ướt thì phòng to, ngồi thoải mái, khói lên nhanh, nhưng mà trần bị đọng nước quá. Ngồi xíu nước nhỏ tí ta tí tách vào đầu nên chuyển qua xông khô. Mà qua thấy phòng chưa mở, ngại chờ nên lại quay lại xông ướt vậy. Vừa lúc quay qua phòng xông ướt thì bé vào, thấy cái cười rất tươi chào hỏi. Đánh giá ban đầu là thân thiện, vui vẻ, hay cười. Thật ra cười nhiều là tốt vì bt bé hơi Ronaldinho, chút xíu thôi, cười sẽ bớt thấy.

Xông ra bé đã sắp xếp giường gối sẵn sàng, quỳ bên cạnh ghế salon đợi. Nhấn mạnh là quỳ nhé. Ra ghế ngồi bé lau mồ hôi khô ráo cho mình rồi lại tiếp tục quỳ bên cạnh bóp chân, tranh thủ luồn tay vào trong khăn vuốt trụ se bi. Lâu rồi mới có bé chủ động vào thẳng vấn đề nhanh chóng như vậy, ko tính mấy bé đã đi quen nha.

Nói chuyện ba linh tinh một lúc thì vào tắm, hỏi dc bé tên Ng, quê VL. Bé cởi đồ ra thấy 3 vòng ổn áp dư xài nhé. Vòng 1 real, cam Việt lai rất tròn, rất đẹp, rất mềm. Mình lúc đầu còn ko nghĩ là hàng real, phải hỏi lại bé confirm. Phầm tắm thì y như đa số mấy bác đã report, tắm rất kỹ, 2 lần, một lần nước bọt, một lần nước vòi nhé. Chắc là còn mới nên bé rất nhiệt tình, tay chân nhanh nhảu, miệng làm tay làm, chân cũng ko yên mà kẹp lầy đùi mình nhấp nhấp liên hồi. Thấy bé nhiệt tình quá kéo bé lên nghỉ mệt xíu ôm ấp tranh thủ ăn cháo cái nhẹ. Bé hơi ngại nhưng sau cũng nhiệt tình hưởng ứng trước khi chuyển xuống dưới phục vụ thằng em. BJ thì liếm, mút rất nhiều, rất lâu nhé, nhưng kỹ năng thì hơi chân phương cần mấy ae chỉ bảo thêm vài đường.

Phần matxa khỏe thì khá đầy đủ bài, lực cũng tốt. Bé nói trước khi lên SG có làm đấm bóp ở quê. Rõ ràng là có sự khác biệt với đa số mấy bé matxa mệt. Cái này thì ko có gì bất ngờ với truyền thống matxa khỏe tốt của Dubai Tân Định. Trong lúc matxa khỏe thỉnh thoảng còn chịu khó ghẹo ghẹo thằng em, vuốt lướt các kiểu nhé.

Matxa mệt bát đầu bằng màn đi lưỡi lau dọn sạch sẽ mọi ngõ ngách, có cả đi lưỡi nước nóng nữa nhé, khá là đặc biệt mà ít bé làm ở Dubai. Chiếc lưỡi tuy chưa đc điêu luyện lằm nhưng bù lại bằng sự chà xát rất nhiệt tình. Tấn công lòng vòng khắp cơ thể rồi thám hiểm WC kĩ càng luôn. Trườn sấp rồi trườn ngửa, sử dụng chút xíu dầu nuru thôi nên cảm giác thịt chà thịt phê nha. V1 real nên chà tới chà lui cho cảm giác nhào nặn tới lui quá đã chứ ko kiểu trôi tuột đi như v1 đã qua nâng cấp. Kết thúc bằng màn BJ gần như 90% rồi CIA nhé. Bé ngậm rút hết đạn dược các kiểu một lúc, mút mát nhẹ nhẹ rồi mới chịu nhả ra, có khi phải tính bằng phút luôn chứ ko phải bằng giây nữa.

Hơi đó bụng nên mình tắm sơ qua cho nhanh vì cũng k dùng dầu nhiều rồi tranh thủ xuống làm tô mì hồi sức.

TỔNG KẾT
Bé 29 mặt xinh bt, 3 vòng ổn hơn mặt, nhỏ tuổi nghề nhưng chắc cũng khá tuổi đời (ko phải giừ nhé, mà là hiểu chuyện thôi). Chịu khó nói chuyện, hỏi thăm, rất quan tâm đến khách, còn sợ cả khách đi giờ cao điểm kẹt xe, sợ khách đang làm mệt nên ra thư giãn, vân vân mây mây. Nói chung là nói chuyện rất chân chất, ko phải kiểu mấy bé 2k tếu táo. Kỹ năng thì còn hơi ít nhưng nhiệt tình bù lại gần đủ. Cần cù bù thông minh. Là một lựa chọn an toàn, có thể quay lại lâu dài để vừa khỏe, vừa mệt, vừa tâm sự. LÀm 2,3 tháng nữa chắc kỹ năng nâng cao hơn thì cảm xúc sẽ có phê pha hơn là hôm nay.
Tic CODE VVST 10Đ 501210 + tip (bằng vé gốc)

Cảm ơn nhà tài trợ @Massage Dubai Tân Định và mod @Uchiha Itachi đã tạo ra sân chơi hết sức thú vị mùa WC cho ae!

P/s: Phần này đáng lẽ mình ko kể vì cũng ko bận tâm lắm, nhưng vì cơ sở lần trc có vẻ thay máu muốn nhận thêm feedback nên mình viết thêm cho. Nhắn tin qua zalo book số mà mãi ko thấy trả lời, đành alo lấy số nghe giọng lễ tân hơi ngái ngủ. Tới nơi thì đúng là ngái ngủ thật, quần áo nửa trong nửa ngoài. hôm nay chỉ có mỗi một lễ tân, kiêm locker, kiêm nấu mì, kiêm dắt xe. Anh thanh niên nói chung làm đủ chức năng dc giao chứ cũng k giao tiếp, hỏi han, chăm sóc gì như bình thường. Mặt mũi cũng hơi buồn... ngủ nên cười ko nổi cái nào. Làm xong nhiệm vụ nào là ra ngồi thẫn thờ ở bàn lễ tân. Hy vọng lần sau có đủ nhân lực hơn ko khí nó cũng đỡ buồn, chứ TV thì ko bật, ngồi ăn mì chỉ nghe tiếng thờ dài + tiếng húp mì sùm sụp. Đến lúc mình về ra mở cửa rồi cũng mới giật mình đứng lên chào. Nhắc lại là ko có ý chê trách gì bạn nhé, bạn vẫn làm đủ nhiệm vụ, chỉ góp ý cho lần sau tốt hơn thôi :D

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Bonus mấy tấm hình trong phòng cho bác nào có sở thích chơi lồng đèn dịp Noel

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
800
338
0 ₿
E nữ quản lý lần trước có tiếp anh nè , a @SC17 . Trước tiên, e xin cảm ơn anh vì đã dành thời gian đến ghé thăm bên e một lần nữa, thật tiếc vì em không có ở đó để lại tiếp tục trò chuyện với anh. Về phần locker, chân thành cảm ơn anh đã tế nhị góp ý cho bạn với dòng chữ nhỏ xíu xiu nhưng thật có giá trị . Em thật sự mong anh thông cảm vì bên e đã thay đổi 1 số nhân sự. Và sự việc đáng tiếc vừa qua là do 1 ca có 2 bạn, nhưng thằng bé phục vụ mới nó lại âm thầm nghĩ mà không báo lại cho e. Bạn lễ tân này vừa làm đêm, vừa làm ngày để thay cho 1 bạn đổi ca. Thật sự em ấy hơi mệt mỏi nên việc đón tiếp không được chu đáo. Em xin chân thành được nhận góp ý này và rất mong anh thông cảm cho bạn cũng như cho bên Tân Định, sự việc này e chắc chắn sẽ không để xảy ra 1 lần nữa. Hy vọng lần sau sẽ lại được gặp anh .Một lần nữa, em xin được cảm ơn anh vì bài viết thật giá trị .Chúc anh thật nhiều sức khỏe và may mắn .

• Like
Điểm cảm xúc: SC17 and highlatency

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Mình cũng hay ghé bên Tân Định. Bình thường sẽ có 2 bạn lễ tân và 1 chị quản lý ra tiếp chuyện và phục vụ mình. Cũng đang mùa World Cup nên chắc mấy em lễ tân còn dư âm trận banh nên bác thông cảm. Còn bé 29 thì trên cả tuyệt vời rồi, nhiệt tình dễ thương và rất chiều khách

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Tân Định

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Rất tin tưởng vào định hướng của cơ sở. Chúc cơ sở ngày càng chuyên nghiệp và phát triển hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: tiểu hồ ly and Lão Lùn

Lão Lùn

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/2/20
Chủ đề
0
24
1
22
0 ₿
Mình lại thích mấy em nhiệt tình kiểu này đây. Chỉ cần yêu chiều như người yêu là tất cả còn lại thì đều chấp nhận được

a2sg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/19
Chủ đề
1
20
1
41
0 ₿
phòng thiết kế kiểu này nhìn thích mắt thật

Mạc Dung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/1/19
Chủ đề
0
4
0
33
0 ₿
Bé chủ động CIA luôn hả bác, hay có cần phải đề nghị bé kh

a2sg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/19
Chủ đề
1
20
1
41
0 ₿
Giờ này chắc bé đã là 1 cô nương sành sỏi !!