Q.1 Duyên đến thì ta đẩy đưa nào

Lượt xem: 719

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
72
33
0 ₿
Tan làm ghé làm vài ve với mấy đồng nghiệp bên The Gang , nó vui quẩy banh nóc với cái không khí sài gòn dù là khó đặt bàn bên này nhưng lần nào đặt đươc là cả *** kéo đi không thiếu đứa nào. Mấy ông nam có dịp tia gái, còn mấy chị gái thì có dịp bung xõa, nhìn chị nào má đỏ hây hây trong cái trang phục công sở làm tui lại rạo rực lên cảm giác ...... mà đồng nghiệp nên thôi để đi chỗ khác xã lũ. Tui chọn một chỗ dễ book hơn là dubai massage, chỉ cần book phòng là có ngay và luôn keke và sau chầu nhậu thì dubai thẳng tiến.
Vừa đến nơi được ngay chú bảo vệ lại mở cửa xe và chào hỏi liền. Tự tin đi lên rồi báo số và chọn mấy bé. Đợt này tui random nên lên phòng chờ kết quả sổ xố. Vào xông hơi một hồi bé vào với cái dáng nhìn quen thuộc , à thì ra bé ba của tui đây mà. Bé vừa vào đặt đồ xuống tui cũng bước ra cả 2 gặp nhau thì chỉ có va vào nhau ngay và luôn. Ôm bé cho đã rồi lại giường nằm ra cho bé hôn tui từng tý từng tý nó đã làm sao, bé tuôt quần tui ra rồi cầm thằng nhóc bj cho tui luôn sướng quá trời sướng . Bé đưa tui vào bồn và tiếp tục tui với bé quần nhau, cảm giác sung sướng giải tỏa cả ngày làm việc. Bé quần một hồi rồi tắm rửa cho tui xong bắt đầu thư giản, nhịp nhàng , nhanh, chậm.... như quá quen với thói quen của tui mà bé chuyển tư thế theo từng nhịp rất là hiểu ý để tui được luyện sự chịu đựng và sau một hồi bé cho tui được out trong sung sướng, hiệp 1 rất êm êm. Bé lấy xa bông rửa lại rồi đưa tui ra nằm nghỉ tý trong khi bé vs lại , nằm nhìn bé tắm lại mà tui còn hứng hơn nữa.
Bé lại lấy tui chai nước uống tý rồi bắt đầu massage hồi sức. Phần này thì ổn áp đủ để khỏe cả người. Sau đó bắt đầu thư giản lần 2. Bé đi lưỡi, trườn thái, cạ nuru . Nói thì đơn giản chứ lúc bé làm tui chỉ có quýu người, sấp đến ngữa. Bé như thuộc lòng cả cơ thể tui mà mút từng chút một , ngậm thằng nhóc mút nó cực phê. Tui cứ bay bay phê phê rồi từng cơn tui chuyển qua khám phá khe suối bé, cứ húp mà nó sướng phê phê và out trong sung sướng. Chỉ còn tý sức mà bé vắt kiệt luôn hết muốn về. Nằm luôn để rồi bé lại vuốt ve như đứa bé trong tay bé , tui như lao lực nằm một hồi mới có thể hồi tý sức để ra tắm lại rồi về.
Càng gặp càng sướng với bé ba . tip bé 1500k quá hài lòng.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng Bác gặp bé kưng... chúc Bác ngày mới phát tài ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở