ĐV 11/10-SBD 18, Hai người xa lạ mất bao lâu để hiểu nhau ?

Lượt xem: 1,322

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hamhochoi01

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/7/19
Chủ đề
8
39
13
40
0 ₿
Luật chơi random
Số 18: Face xinh, Dáng đẹp, kiêu sa trong bộ đồ gợi đục, nội y đen ren huyền bi, kỹ thuật điêu luyện, tâm lý với từng khách hàng khác nhau, xa cách nhưng gần gủi quan trọng các bác phải SẠCH muốn gi cũng được chìu.

Các bác muốn giảm bớt căng thẳng mệt mỗi, quên đi cuộc sống bộn bề, muốn được rùn mình thỏa mãn, trong không gian ấm cún thân mật thì đừng bỏ qua em nó. với 3 năm trong nghề sẽ không làm các bác thất vọng.
----
Thủ tục như thường lệ gửi một ly cafe cho anh bạn bạn dẫn lối đổi lại một đia nho xanh và một chai nước suối. leo 2 tầng lầu lên phòng số 14. mẹ cha cái phòng nầy hư cái vòi xả nước tắm rồi, phao thì chưa bơm nên bị xì gần hết hơi, thôi kệ mình cũng ko care...

18 đã ở đấy bao giờ. mở sẵn xông ướt. nên vô là đã rất nóng, đúc đầu vào thi sẽ bị sóc nhiệt ngay nên mình chỉ ngồi một tí cho ra mồ hôi do chịu không nỗi.
Xông khô, cửa kính trong suốt, mình ngồi trong góc phòng nhìn em ngồi trên giường suy tư, xa xâm đâu đó chờ đợi. không gian yên lặng như tranh. "Thôi đm để anh xé tranh bước ra đời thực với em"

Thôi không viết nữa = ))))))))))))))))))))))) sợ viết dài quá thành bài văn thì các bác ngại đọc

Về em:
Da trắng mịn màn
Mùi hương: quen thuộc ( mùi nầy rất hay gặp ở các em kara tay vin, mẹ ko lẩn vào đâu được =)) chắc xài cùng 1 nhãn hàng nào đó cùng loại mà mình không biết chỉ nhớ là em nào làm dịch vụ cũng có cái mùi hương nầy )
Face: 8.5/10
Body: 9/10
V1:9/10 vừa tay mình
v2:8/10 ko phải siêu mẫu vầy là ổn rồi
V3:8/10 ngon săn.
V4:râu ria cắt tỉa gọn ngàn mềm mại, hạt me hồng hào nhô cứng, dăm thủy tuôn trào,

Tất cả hài hòa đã có chỉnh sửa và biết giữ gìn nội thất nhưng sửa đẹp thì anh em cứ tự nhiên hưởng, ko phải ngại hehe

Mass khỏe: mãi trò chuyện với cộng với phê quá nên ko còn nhớ gì cả :))
Mass mệt: em chìu từ a-á, Nếu ( đây là lưu ý chung của các bác khi đi chơi ) các bác phải SẠCH theo nghĩa đen và nghĩa bóng. gương mặt ưa nhìn, body gọn gàn là 1 lợi thế. còn các bác mập quá, đen quá ( như em ) thi cũng ko đừng nên tự ti cứ SẠCH là sẽ được chìu.
Hai người xa lạ mất bao lâu để hiểu nhau ?
Tic: Bác Lục + 100K Up
Tip = Tic + 100k
Cafe ông lái đò.
Cảm ơn bác 6 đã tài trợ chương trình nầy.

Băng Đảng Đầu Búa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/10/18
Chủ đề
3
98
31
36
0 ₿
vậy chỉ cần tắm trước cho thơm tho sạch sẽ, xit it nước hoa nhau kẹo bạc hà thì dễ ấn tượng với bé hơn hen.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.