em gái 08 tân hương

Lượt xem: 1,255

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lehai86

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
18
25
100
0 ₿
Hôm nay lại mưa, buồn buồn nên ghé Hoàng Minh bên tân hương tiếp.

Về cơ sở vật chất thì không nói nhiều ở đây nha. Cũng bình thường như bao chỗ khác thôi. Mình bỏ qua phần xông hơi với tắm nha. Vào thẳng phần quan trọng nhất cho mọi người khỏi ngóng.

Face: có nét

V1: Đủ xài

V2: bình thường

V3: To tròn

Mát xa khở thì không có gì đặc biệt. Em cũng chịu khó đấm bóp liên tục gần nửa tiếng rồi mới làm mệt cho mình.

Mát mệt: em bắt đầu bằng màn thả kiến và hôn lên người. Sau phần đó mới đến phần trườn thái và đi lưỡi. Cảm giác là em làm chăm chỉ. Em đi lưỡi và đi ngực hơn 10 phút mới cho mình có cảm hứng rồi mới bắt đầu Bj. Về phần nay mình cũng không có gì phải bàn. Vì ngay từ khi em bước vào phòng đã thấy em làm nhiệt tình từ đầu rồi. Có khác thì khác là hôm nay có lẽ đang tâm trạng, đang buồn nên em làm hơi lâu chút.

Nói thật hơi tội cho em, phòng có máy lạnh như thấy em lấm tấm mồ hôi trên lưng rồi mà. Mà em vẫn không có khó chịu hay gì hết. Vẫn cười.

Mình thì lên tiếng, làm cho anh cực quá hả.

Em thì vẫn cười… dạ hok có gì đâu anh.

Một buổi chiều với em 08 vậy thôi. Vẫn còn giờ nhưng mình tranh thủ chạy về đã chứ không nán lại như mọi lần.

Kỹ thuật: 7đ cho em

Thái độ: 9đ. Về phần này thì không có gì phàn nàn cả. Chỉ là hôm nay người đó bị sao đó. Out rồi mà vẫn không có mấy phần cảm xúc cả. Hẹn em lần sau quay lại.

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
bác hay đi HM quá, chỉ giáo em vài số với,em in box bác rồi đấy.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.