Em gái 47 Boss - Cổ xe tăng vùi dập chuối VN

Lượt xem: 4,172

Conan Doyle

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/9/16
Chủ đề
2
3
5
30
0 ₿
Hi cả nhà. Em là khách thường xuyên của Boss Palace, do kinh qua quá nhiều trải nghiệm ngon lành từ đội ngũ kỹ thuật viên yêu nghề, hiểu nhu cầu khách. Nên cứ rảnh là vác chuối lên Boss để gửi gắm nỗi nhớ nhung cùng các em KTV yêu nghề. Thế nhưng tối nay là một câu chuyện buồn khiến em cảm thấy chán nản <nhưng không vì thế mà không ghé Boss nữa đâu nhé>, ngà ngà vài chai bia sau cuộc đối ẩm cùng đối tác, em ghé Boss như thường lệ và Random cũng như thường lệ. Tiếp em hôm nay là cô bé 47. Lúc đầu vào hỏi chuyện sơ sài và trả lời nhát gừng là em hơi lo lắng cho số phận thằng em út tối nay rồi. Và sau màn massage qua loa không thể đơn giản hơn, em quay lại theo yêu cầu của nàng ấy và trong lòng luôn hi vọng sẽ có điều gì đó thay đổi cho cuộc vui tối nay. Và sự thật đã không như vậy. Sau cái gật đầu của em khi nghe câu hỏi Thư giãn không anh. Chiếc quần đã được tụt ra đến gối và sau đó là màn chăm sóc môi tay kết hợp. Môi thì ít mà tay thì nhiều, đã vậy màn chăm sóc bằng tay thật là đau đớn, em ấy sóc như lên đạn và liên tục khiến em cảm thấy đau đớn hơn là khoái cảm. Và cuối cùng thì cũng out trong mệt mỏi vì muốn nhanh cho xong chuyện. Sau màn cày nát chuối em như cổ xe tăng thẳng tiến, em đứng dậy ra về và không quên tip cho em ấy 300K, vì dù không vui nhưng mình vẫn phải tròn nghĩa vụ. Viết bài này muốn gửi đến các anh em đồng dâm né giúp em số 47 nhé, không chừng các bác còn gãy cả trym biết đâu. Đôi lời chia sẻ đến mn, xin chào thân ái và quyết thắng. Các anh em đồng dâm có số nào hay hay share giúp em để tối mai đi phục thù nhỉ... Cheers

Chuyên_Đi_Boss

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/16
Chủ đề
5
172
49
36
Quận 4
0 ₿
Có bác nào làm bài tồn hợp các số rồi đó ... khá là ok ... 47 cũ mình đi cũng vài lần 47 mới chưa đi =) dạo này bận quá bữa mới ghé đi ràndom gặp 24 mới =)

soliderK

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/17
Chủ đề
3
67
16
43
0 ₿
trong đây có bác nào review 1 vài số đó bác, còn như bác đi 49, nghe tả mà sợ quá :(, có mấy em có thể ko hợp nên ko hợp tác lắm nhỉ

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Số 2 Boss cũng chán nữa ! tướng hơi mập toàn làm bằng tay thì sóc như điện ráng lắm mới cho ra :(

Nguyên Đức

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/2/18
Chủ đề
0
4
0
29
0 ₿
Bác gthiu tui vài số ngon ở bos với mình dây cây cảnh nhiệt tình ib tui với nhA

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Xe tăng Đức mà càn quét chuối Việt Nam hì chịu gì nổi =))
chia buồn với bác