Q.7 em gái 59 - cuối tuần relax

Lượt xem: 1,664

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
Cuối tuần trốn con cọp kiếm chỗ relax, tiện đi mua đồ bên q7 mình quẹo vô sala lun cho gần vì thời gian có hạn, tới đây tính làm cái vé onsen nhưng hơi bất ngờ vì loại vé ở đây onsen quất tận 2 shot kkk , nhưng nghe bảo có giảm 50% nên cũng lấy code rồi quất lun , xem qua hình mấy bé thì thấy bé 59 mặt xinh mình nên mình yc bé làm cho mình.
Vào phòng tầm 5 phút thì bé đã vào, mình vào xông hơi còn bé thì chuẩn bị nước nôi để đi tắm. Xông hơi xong thì ngồi tám với bé chút, hình sao thì bé y vậy, hình ko chỉnh sửa quá nhiều hết nên khá hài lòng . Thế là vào tắm thôi, sau khi kỳ cọ sạch sẽ thằng a và thằng e thì bé bắt đầu đi lưỡi rồi BJ nhiệt tình và mình out sớm phát đầu
Lên giường thì bé làm matxa , chà đá nóng các kiểu để mình mau hồi phục năng lượng
Bé bắt đầu chà thái , trườn bò các kiểu, bé BJ lút cán và rất có tâm, sau 1 hồi chịu không nổi thì mình cũng out trong trong tê tái, thằng e được bé nâng niu chăm sóc kỹ. Phải nói là phần thư giãn bé làm rất có tâm và tận tình.
Thời gian còn dư nhiều nên ngồi tám với e 1 chút cho hết thời gian. Nói chung đánh giá bé 59 thì làm mệt rất có tâm nhưng phần khoẻ thì hơi bình thường
Tổng thiệt hại: Vé 600 đã giảm 50% , tip 1200
Lâu lâu có dịp trốn vk đi relax cũng không tệ hehe

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Mừng bác comeback, trc có hẹn đi dbq1 vs bác mả chưa có cơ hội nè

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
haha ko dám comeback bác ơi, giờ con cọp ở nhà quản lý chặt lắm, đi mua đồ toàn phải khai khống để có chút kinh phí tích lũy, với lại giờ nhà xa trung tâm quá nên cũng khó khăn bác ah