Q.10 Em Gái Bình Phước - SBD 25

Lượt xem: 1,200

chicken checker

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/3/19
Chủ đề
1
65
12
29
0 ₿
Tối hôm qua đi sinh nhật với đám bạn về, cũng hơi tê tê r. Rủ tụi nó đi ms thì méo đứa nào đi, toàn rù quến t đi check hàng. Mà dm t lại méo có khoái tới Z, t chỉ đam mê bộ môn ms thôi. Nên là t xin kiếu, book xe qua Ozawa bên cmt8 luôn. Vô lướt ipad cũng đc tầm chục em, thấy có số 25 mới mới, nhìn hình cũng ok nên tui book luôn vé infinity 1tr1 cho nó máu lửa. Lễ tân hỏi t có trong *** *** k, t bảo là có, thế là giảm cho t vé 1tr1 còn 400k, ngon lành. Bên này đc cái, khứa quản lý khá là nhiệt tình, cứ hỏi tui đói k, để kêu phục vụ nấu mì cho t ăn, sợ lát t lên trển k có sức hưởng thụ hay gì á.

Đi theo phục vụ vô thang máy lên tầng 2, mở cửa ra là đã thấy ẻm đang đứng chờ sẵn r. Tao thích kiểu v đó, vô dc k dc thì đổi luôn cho nhanh. Chứ mấy chỗ khác ngồi xông hơi cả buổi, mở cửa ra nhìn k thích mà kêu đổi thì cũng tội, nên cho ktv xuống trước kiểu như chào hàng z đó, dễ xử hơn.
Em này nhìn cao ráo, có da có thịt, mặc váy ngắn, áo kiểu cột dây, hở nguyên cái lưng, lộ hình xăm nhìn kích thích nha. Face cũng ok, nhìn có nét, nói chung là ổn áp, z thôi là vào việc dc rồi. Yên tâm quấn khăn vô xông hơi. ;))

Ngồi trong đó chắc dc 5p là t chịu hết nổi r. Phòng xông, hơi lên mạnh vãi, toát hết cả mồ hôi. T ra ghế ngồi cho ẻm lau mồ hôi, nc 1 lúc là t bắt đầu thấy hứng r, nháy mắt ra hiệu cho e đi tắm. Ẻm cũng hiểu ý, cởi hết đồ ra r dắt t vô cái bồn tắm bự chà bá. Gội đầu, chà lưng, cũng cái màn " tắm heo " như bt thôi, xong ẻm nói t dựa lưng vô bồn đi a. Rồi bắt đầu hun hít, liếm lỗ tai, r xuống cổ, phê vãi. Vừa nằm tận hưởng, t vừa đưa tay lên xoa bóp ngực e, ngực k to nha, mềm mềm vừa tay, mở mắt ra nhìn e đang BJ, đẩy mông ra sau, nhìn đã mắt vc. Tiếng nc chảy, tiếng nhạc nhẹ, + thêm tiếng rên của e cứ dồn dập vào tai, phê quá t cũng out dc 1 cái trong bồn. https://******.online/Smilies/yahoo/9.gif

Tắm rửa lau khô rồi t leo lên giường nằm úp xuống để ẻm ms khỏe, về phần ms khỏe t đánh giá tay nghề bé này ok nha, ms cũng có bài bản, có lực chứ k phải kiểu 3 x 7 = 21 nha.:)):))Biết ms, k có qua loa là dc, cũng tâm sự này kia, nhớ ẻm nói là quê ở Bình Phước. Bt đi ms, 10 em thì hết 9 em miền tây r, nên lần này cũng hơi đặc biệt xíu, nc vui vẻ, cười lên nhìn dễ thương. Da hơi ngâm, chứ k có trắng như hình, có vài hình xăm trên tay, trên đùi, nhìn cũng kute.

Rồi cũng tới khúc ms mệt, e đổ dầu lên, r lăn lê bò trườn trên người t đủ kiểu, chà dú, r lại chà mông, chà bướm. Phê nhất là lúc ẻm dùng bướm cạ cạ vô trym t, cạ qua cạ lại phê .vcc E này được cái lưỡi khá là linh hoạt nha tụi m, liếm từ tai xuống cổ, r đi xuống dưới lưng t, xong r lại chuyển qua mặt trc, tao chịu méo nổi tụi m ạ. Lần này t nằm dưới, ẻm nằm trên quay lại 69 với t nha, nói chung là phê. Cái 2 thì t hơi lâu ra 1 xíu, tại nãy nhậu cũng phê cmnr, thấy ẻm cũng hơi mệt, nên t cũng ráng hợp tác với ẻm. Out ra dc cái thứ 2 là t đuối r, ẻm nằm ôm t nc thêm dc xíu, r lại gạ t làm thêm cái nữa. Kkk, cảm mơn sự nhiệt tình của e, chứ t sức cùng lực kiệt r. Tui mới nói ẻm rửa lại cho t để t về ngủ, chứ mắt t muốn sụp lắm r.

Vé dc giảm còn 400k, tip 1tr1, tổng 1tr5, t thấy ok, vé vô cực k giới hạn số lần ra. Chứ t thì ra đc 2 cái thôi, ông nào khỏe thì cứ mạnh dạn book. Phòng rộng, sạch sẽ, nay đi bé này thấy cũng ok, vui vẻ nhiệt tình là dc. Nói chung là ngon trym, chấm hết.

Massage Ozawa Quận 10

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/2/19
Chủ đề
18
161
350
0 ₿
Cảm ơn anh trai về bài review cho bé 25 ạ, lúc nào mình có thời gian lại qua trải nghiệm bên em nhé, còn rất nhiều bé OK để mình trải nghiệm đó ạ :cuteonion21: