Massage Khoẻ - Em Thảo xin phép đăng post liên quan đến nick Lực Phạm | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Em Thảo xin phép đăng post liên quan đến nick Lực Phạm

Lượt xem: 15,838

em Thảo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/5/24
Chủ đề
1
4
44
Saigon
0 ₿
Chào cả nhà

Lại là em Thảo, quản lý cơ sở Thảo Mộc Tân Bình đây ạ. Em dùng nick mới để không ảnh hưởng đến cơ sở vì đây là việc cá nhân của em.

Ai theo dõi cơ sở lâu cũng biết, từ đầu, Thảo Mộc không đồng ý cho nhân viên làm lộn xộn trong cơ sở. Quan điểm của bên em là đã làm cái gì là phải làm nghiêm túc cái đó, bài bản cái đó.

Và ai theo dõi diễn đàn lâu năm cũng biết Lực Phạm. Anh này mới bị cấm ở diễn đàn vì đi nhận tiền quảng cáo cơ sở khác và nhân viên khác chui trong diễn đàn.

Anh này cũng từng là khách tại cơ sở bên em, rồi dùng chiêu bài là mem uy tín trên diễn đàn, sẽ quảng cáo cho nhân viên có khách. Tiếp theo là dụ dỗ nhân viên làm bậy bạ, dụ dỗ đi khách sạn...và mọi việc bị bại lộ, bên em đành cho những nhân viên đó nghỉ việc.

Có lẽ, mọi việc sẽ không có gì đáng nói nếu Lực Phạm ko rủ tiếp nhân viên bị nghỉ ra làm cơ sở khác, rồi lên diễn đàn quảng cáo...và để rồi bị banned

Sau đó, anh này tự tạo nhóm zalo, nói xấu admin, nói xấu em trong đó. Đỉnh điểm là còn bảo em là bồ cũ, em quan hệ này kia với anh ta. Em đang tổng hợp thông tin để làm vi bằng kiện Lực Phạm vì tội phỉ báng.

Nhưng em nghĩ, em vẫn cần đăng công khai lên diễn đàn để các anh biết rõ bản chất con người này. Em và NÓ không quen biết, không thân thiết, và dĩ nhiên là không yêu đương, không bồ bịch.

Và thử hỏi các anh? Đàn ông mà làm những việc như Lực Phạm thì gọi là gì? Em có nên phốt thẳng lên mạng cả SDT và danh tính anh ta ko ?

Em cám ơn ạh!

traideptui

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/2/21
Chủ đề
3
150
108
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
nay em Thảo quản lý lên nói rõ ràng rồi đó bác, thành phần bá dơ như vậy trong xã hội ko thiếu, miệng lưỡi chuyên dụ dỗ gái nhà lành, y bài của mấy thằng điếm đàn chăn dắt gái. Nó với nick duyvip lập web riêng, lùa gà tiếp mấy mem mới đi mấy cái spa hana, mia này kia. Sớm muộn cũng bị báo ứng.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
29
1,378
982
41
7 ₿
Ác giả ác báo, của thiên trả địa. Sống sao sẽ nhận lại vậy. Em cứ hoan hỉ mà tập trung làm ăn đàng hoàng, các anh sẽ ủng hộ em Thảo nha! Bận tâm làm gì những loại như vậy.

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
690
555
0 ₿
Đúng rồi bác, nó đang quảng cáo cho cái *** Bình Thạnh đó, toàn bọn Orchids Phú Nhuận qua

• Like
  • Angry
Điểm cảm xúc: masala12 and em Thảo

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
690
555
0 ₿
Ủng hộ em Thảo làm tới lun

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and em Thảo

em Thảo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/5/24
Chủ đề
1
4
44
Saigon
0 ₿
Dạ. Em cám ơn các anh.

Tự nhiên nói em là người yêu cũ, rồi nói quan hệ này nọ các kiểu, nói em massage cho ổng thế này thế kia.

Trong khi, em chỉ gặp và chào hỏi, chăm sóc như khách hàng bình thường.

Chưa kể, rủ rê NV cũ mà ổng dạy làm bậy bạ qua spa mới cùng tên bên, rồi lấy bài bên em đi.

Em kinh doanh chỉ lo tập trung vào dịch vụ của mình, không cạnh tranh phá giá, nói xấu bất kỳ ai. Không muốn xem các spa khác là đối thủ mà muốn xem như đối tác để cộng đồng phát triển.

Mà gặp vậy em buồn quá. Thân con gái lên SG lập nghiệp mà còn gặp hạn vậy, khóc cả ngày luôn nên đành lên diễn đàn giãi bày với mọi người.

Địa Linh Tinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/4/22
Chủ đề
4
49
34
0 ₿
Cuối cùng cháy nhà thì bộ mặt thật của chàng trai ấy đã lộ nguyên hình
kẻ gian dối sẽ ko có kết cuộc tốt

• Like
Điểm cảm xúc: em Thảo

THE TRUTH

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/5/24
Chủ đề
0
3
7
88910303
0 ₿
mấy ông đi nhìu nghe kể nhìu thì sẽ biết. Chàng trai ấy ko chỉ làm rối loạn các cơ sở mà còn là nỗi ám ảnh của các em KTV

Địa Linh Tinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/4/22
Chủ đề
4
49
34
0 ₿
Làm vậy cũng chỉ để được ịch, vậy ra book hàng đi mịa cho rồi, chơi vậy đâu có bản lĩnh đàn ông
Tôi cũng nghe danh ông này rồi, ổng chơi kiểu lấy tiền đè người, chơi cho đáng đồng tiền ấy mà, vậy đâu phải là hay, ngta ỉa vô trong mặt, chơi dơ

• Like

THE TRUTH

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/5/24
Chủ đề
0
3
7
88910303
0 ₿
quan trọng là tiền đó lấy từ đâu ra? Tiền thu được từ thân xác của kẻ yếu

laodao113

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
16/8/15
Chủ đề
5
216
37
35
0 ₿
chuyện nào ra chuyện đó, ổng có cầm dao ép mn đi đâu, ổng review ai tin thì đi ko thì thôi. tiền mình mình xài thế nào là quyền của mình, chỉ có những đứa ngu mới bị dắt thôi. massage con ciu chứ đâu có massage não đâu mà tin lời ngta như sấm rồi ko dc quay ra chửi

• Like
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,091
1,322
Sài Gòn
11 ₿
Cũng ko nói vậy được bác. Có diễn đàn này thì phần lớn các member sẽ đọc các bài viết của các mem có uy tín để đến sử dụng dịch vụ của 1 cơ sở hoặc 1 ktv nào đó, kể cả mem cũ hay mem mới. Không phải tự nhiên, diễn đàn này tồn tại 12 năm qua, đó là nhờ vào các checker, ctv, và dĩ nhiên kỉ luật, xử phạt nữa, ngay cả mình cũng phải thường xuyên đọc bài review của các mem khác để quyết định đến 1 cơ sở nào đó “mới”. Cho nên bảo là đọc xong bị dắt, mất tiền do ngu là không đúng, ngta tin vào “uy tín” mem lâu năm, ngta mới đi chứ. Nói nào ngay, mình khá là gần Thảo Mộc Tân Bình, 5p là tới nhưng mình cũng ko biết cho đến khi đọc bài của LP, việc LP viết bài các cơ sở mới nói chung cũng mất thời gian, tiền bạc và cả sức khoẻ, ghi nhận công sức ấy nên cuối năm rồi LP đc giải cống hiến gì đấy của diễn đàn, đứng dưới góc độ này thì LP có công. Nhưng việc sử dụng quyền lực mềm để kiếm tiền của ktv, o ép các cơ sở, ép ktv làm chuyện bậy thì là việc đáng lên án. Mình cũng từng bày tỏ quan điểm là khi đến các cơ sở, trừ khi là trúng code, điệp vụ, thì cơ sở biết mình là người viết bài chứ chưa bao giờ mình giới thiệu mình trên diễn đàn là ai cả, có nhiều ktv mình viết rv, cũng chẳng biết mình, để khỏi có tình trạng lợi dụng giống LP. Mà nhiều khi như vậy, bài rv sẽ chân thật hơn, ktv mở lòng hơn. Thế nên tất cả là do con người thôi, mà công nhận hồi đó mình cũng thấy LP chịu khó đi tìm cơ sở thiệt, hoá ra là có mục đích hết. Chán cho 1 người mà mình từng thấy chơi được….=.=!

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140
0 ₿
Tui thì gặp mấy lần offline rồi, theo đánh giá của tui thì LP giống như bản sao của Ốc H***- 1 mem xuất hiện ở diễn đàn từ thời còn là matxa20k cũng chuyên đi phông bạt khắp nơi và bị anh em tẩy chai rồi tự động biến mất

LÊ THANH ĐIỀN

Tù Binh
Banned
23/1/24
Chủ đề
7
567
350
vietnam
0 ₿
mình cảm ơn ae là cung cấp tt cơ sở mới - sân chơi mới còn chơi ra sao hay có đi hay ko do mình sao đi đổ cho người ta lùa gà....

• Like