Massage Khoẻ Em Thảo xin phép đăng post liên quan đến nick Lực Phạm

Lượt xem: 10,319

Comchim

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
49
18
0 ₿
Kim cương quan điểm, đã làm là làm cho tới

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
584
445
0 ₿
Bác nói đúng, cái gì cũng có 2 mặt. Ví như bây giờ có 2 cơ sở thấy hợp với LP nên vẫn hợp tác đó thôi. Câu chuyện là làm gì cũng đc nhưng đừng làm thiệt hại đến anh em và tôn chỉ của diễn đàn.

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
33
652
791
Sài Gòn
1 ₿
Ồ, nick mới có khác, t thiếu ng bú à? T sợ sk ko đủ để gặp các bé cưng chứ ko có thiếu kkkk.
Em Thảo còn ko biết t là ai ấy chứ.
Mà e Thảo bên ngoài 3x rồi, ko phải gu t.
Thế m ko đưa đc cái bằng chứng là T hj cho LP là m xl rồi cần gì tới t :ami-(1):

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy and Hido86

Sage

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
22
13
0 ₿
Trước đây có nhiều complain của ktv tố nó dùng ảnh hưởng của diễn đàn chèn ép thợ + cơ sở spa, làm theo yêu cầu thú tính dâm đãng của nó, nhiều hành động bỉ ổi đê tiện, chuyên đi phá thợ chổ này chổ kia nếu ko theo nó, ngày tàn của nó gần tới rồi, ủng hộ Thảo lôi nó ra ánh sáng

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con, em Thảo and kken

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
247
2,289
1,701
0 ₿
Nhìn nick là biết nó là ai rồi mà ông =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
33
652
791
Sài Gòn
1 ₿
Ồ, nick mới có khác, t thiếu ng bú à? T sợ sk ko đủ để gặp các bé cưng chứ ko có thiếu kkkk.
Em Thảo còn ko biết t là ai ấy chứ.
Mà e Thảo bên ngoài 3x rồi, ko phải gu t.
Thế m ko đưa đc cái bằng chứng là T hj cho LP là m xl rồi cần gì tới t :ami-(1):
Mình biết nên m mới chọc nó đó, vui mà, diễn đàn bữa giờ bình lặng quá, nay có drama, mà m nay rảnh nên lên chọt chọt xíu cho xôm, lát chạy đi ôm bé cưng thì nó sủa gì kệ, nick clone mà nó cãi cùn với chửi bậy thôi, có gì mới đâu bác. Lát cũng bài chụp mũ mình phe này phe kia à. May mà trước giờ độc lai độc vãng toàn đi gặp bé cưng, m toàn đi xài tiền, nên ghép m vào việc ăn tiền cơ sở cũng khó kkkk.

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
589
76
0 ₿
là cơ sở nào bị bác

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

andanh3697

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/3/22
Chủ đề
12
65
68
0 ₿
Không ngờ có đứa chơi dơ vậy

laodao113

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
16/8/15
Chủ đề
5
210
35
35
0 ₿

động não lên, làm như dễ hù, gặp t là chủ t chấp 10 thằng chứ ở đó hù. nếu nói nó hù thì đưa bằng chứng hù lên rồi nc. nói suông ai nói ko dc. ai cũng cho mình là nạn nhân trong chính câu chuyện của mình

laodao113

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
16/8/15
Chủ đề
5
210
35
35
0 ₿
ông này nói đúng nè, bằng chứng hù, đe doạ đưa lên rồi nc tiếp, chứ khơi khơi ngồi đó nói nó thọt mình, có *** nó tin.

laodao113

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
16/8/15
Chủ đề
5
210
35
35
0 ₿
nói giỏi lắm, nghĩ giỏi lắm, ok bạn đúng

laodao113

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
16/8/15
Chủ đề
5
210
35
35
0 ₿
tao chả phe thằng nào, đứa nào nhột tự nhảy dựng. nào đúng t nói, ngu tao chửi.

laodao113

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
16/8/15
Chủ đề
5
210
35
35
0 ₿

t ngồi chống cằm coi nó lập vi bằng kiện thằng kia thế nào nhé:)), drama phải hít tới cùng coi mấy thằng bợ đít dc gì^^

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
33
652
791
Sài Gòn
1 ₿
Thật ra là có á bác nhưng ko phải là tiền. M nhớ có thời kì, m qua bên spa nào m ko nhớ do LP giới thiệu, mới bước vào cửa, bên tiếp tân hỏi mình bên cdms hả? M nghi nghi nên trả lời là cái gì? A đi ngang qua thấy spa nên vào. Họ nói là mấy anh bên cdms qua đòi hỏi này nọ nên họ ko muốn tiếp. Do đó, nếu bạn là mem của cdms có tiếng mà bạn làm ảnh hưởng thì mọi người đều bị ảnh hưởng mà. Đó là lí do LP bị baned khỏi cdms là vì vậy.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: DrStrange and Súng máy

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
33
652
791
Sài Gòn
1 ₿
M thì chưa sụp hầm nhưng có mấy ae khác nói cơ sở LP giới thiệu, ae vào bị sụp, đăng lên thì bị LP chửi, vậy có tính là mất tiền ko?

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con