Massage Khoẻ Em Thảo xin phép đăng post liên quan đến nick Lực Phạm

Lượt xem: 10,965

Thích Ăn Cơm Tấm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
1
27
32
TPHCM
0 ₿

E có thể post cái đoạn Tin Nhắn nói xấu admin, nói xấu em không?

• Like
Điểm cảm xúc: em Thảo

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
33
669
806
Sài Gòn
1 ₿
Diễn đàn là nơi bày tỏ ý kiến, thậm chí là nơi "phốt" những điều như vậy, vì điều này được phép, nếu không topic đã bị khoá. Làm ăn bị ngta o ép, không được lên tiếng?Tố cáo thì kêu nói xấu? Kêu người khác sủa gâu gâu? Wow, nói như Châu Tinh Trì: "Những điều đê tiện như vậy cũng nói ra được hay sao?". LP mà muốn thì tạo cái nick vào cãi lại là được mà. Ngta đăng lập vi bằng khởi kiện, mình nghĩ cũng có đủ chứng cứ, ngta còn đòi công khai sdt, tên LP lên đây. Bác khích kiểu này, em Thảo nóng lên tung hê lên đây chưa chắc là tốt cho LP, vì ai cũng có gđ. Không biết là bác đang giúp hay đang hại LP nữa. Mình thấy giống đổ xăng cho cháy to hơn. :)
E Thảo mà đi kiện thì dù đúng hay sai gđ LP cũng sẽ lục đục từ đây.

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
33
669
806
Sài Gòn
1 ₿
Diễn đàn là nơi bày tỏ ý kiến, thậm chí là nơi "phốt" những điều như vậy, vì điều này được phép, nếu không topic đã bị khoá. Làm ăn bị ngta o ép, không được lên tiếng?Tố cáo thì kêu nói xấu? Kêu người khác sủa gâu gâu? Wow, nói như Châu Tinh Trì: "Những điều đê tiện như vậy cũng nói ra được hay sao?". LP mà muốn thì tạo cái nick vào cãi lại là được mà. Ngta đăng lập vi bằng khởi kiện, mình nghĩ cũng có đủ chứng cứ, ngta còn đòi công khai sdt, tên LP lên đây. Bác khích kiểu này, em Thảo nóng lên tung hê lên đây chưa chắc là tốt cho LP, vì ai cũng có gđ. Không biết là bác đang giúp hay đang hại LP nữa. Mình thấy giống đổ xăng cho cháy to hơn. :)
E Thảo mà đi kiện thì dù đúng hay sai gđ LP cũng sẽ lục đục từ đây.

• Like
Điểm cảm xúc: em Thảo

em Thảo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/5/24
Chủ đề
1
4
43
Saigon
0 ₿
Dạ, em xin trả lời chung ạh

1. Đầu tiên là em chưa bao giờ trả tiền cho anh Lực Phạm để pr hay review cho cơ sở em. Chỉ có anh ấy tự trao đổi thoả thuận ngầm với KTV (bạn bị cho nghỉ việc) để Pr cho bạn đó. Đổi lại là gì thì mọi người chắc biết hết.

2. Em có đủ bằng chứng, *** Zalo anh Lực Phạm tham gia có 260 thành viên em cũng mới tham gia được bằng acc phụ để tiếp tục xem.

3. Em ko chụp màn hình tin nhắn của *** hay của ai để đăng công khai. Kể cả tin nhắn em gửi Lực Phạm yêu cầu xin lỗi và rút lại lời bịa đặt. Em không muốn vì một ảnh chụp của em mà lộ ra người này, người kia ở trong ***

4. Quy định cơ sở của em là rất bảo vệ bí mật riêng tư của khách hàng. NV quầy cũng ko có được sdt của khách. Em lẽ ra cũng không nên sủa "gâu gâu" khi bị cắn như anh nào đó nói. Nhưng em xin phép đây là trường hợp duy nhất em làm vì uy tín và danh dự của em

5. NẾU A LỰC PHẠM XIN LỖI EM BẰNG SMS THÌ EM SẼ CHO QUA CÂU CHUYỆN NÀY. Còn không thì em vẫn tiếp tục tìm kiếm thông tin liên quan đến ảnh. Mặc dù ảnh nhắn tin đe doạ em liên tục từ hôm qua.
Anh ấy có nick mới trong *** này, đã đọc bài này. Nên không thể nói là ko phát ngôn lại. Chẳng qua KHÔNG DÁM khai ra nick mới là nick gì thôi. (Nhưng em biết nick nào)

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
248
2,318
1,713
0 ₿
Tui thì thấy giống như đang kích động em Thảo

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

traideptui

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/2/21
Chủ đề
3
137
105
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
mấy thằng điếm đàn, chơi dơ như thằng Lực thì chỉ hù được mấy em phụ nữ yếu thế thôi, chứ số má gì mà đòi xử ngta. Mấy anh lớn ngta chơi nét lắm, ko chăn dắt gái kiếm bạc lẻ đâu. Nên tui ủng hộ em Thảo làm tới, lưu lại hết mọi bằng chứng kiện thằng *** đó đi em, anh em diễn đàn ủng hộ.

• Like
Điểm cảm xúc: em Thảo, Khưu Đen and Hido86

laodao113

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
16/8/15
Chủ đề
5
210
35
35
0 ₿
nó kiện chắc nó còn làm ăn dc bình yên, làm chủ mà tư duy vậy thì thua, kiện 1 phát đôi bên cùng có hại chứ ở đó mà hù

• Haha

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
248
2,318
1,713
0 ₿
sao ko đc? nói như ông chắc tất cả các cơ sở đều phải nhịn nhục với mấy tụi lưu manh bẩn thỉu để được làm ăn hả?

Khải Trần 78

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/8/23
Chủ đề
0
62
32
0 ₿
Bạn Thảo ko làm tới nói tới chốn thì hắn sẽ còn phá, bôi nhọ nhân phẩm bằng cách này hoặc cách khác, chủ cả mang tiếng xấu rất khó làm ăn, thợ ko đến đầu quân cho cơ sở, khách hàng cũng ái ngại. Hãy làm mọi thứ để lấy lại danh dự cho mình.

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and Hido86

Leah

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
23
15
0 ₿
Mày bên phe *** thằng bá dơ kia hay sao mà xoắn z ? Cơ sở chân chính lại sợ lũ bá dơ chuyên đi bôi xấu phụ nữ để đạt đích hèn hạ ? ủng hộ em Thảo lặp vi bằng khởi kiện cho ra ngô ra khoai

• Like

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
33
669
806
Sài Gòn
1 ₿
LP là người đã có gđ, đi ms, bảo đảm giấu gđ, giờ đi kiện 1 cơ sở ms, để địa phương gửi giấy về nhà mời lên phường để cùng giải quyết? Wow, đáng hả?
Còn làm spa, ms v.v... kiểu gì chẳng phải "làm luật"? Mà hỏi thiệt, bạn nghĩ LP sẽ kiện gì em Thảo? Kiện tội "phỉ báng"? Liên quan gì đến việc làm ăn? Này là cá nhân mà? Còn kiện cơ sở là kiện cái gì? Tháng nào các chú chẳng đến kiểm tra, có khi còn hàng tuần, họ thuần khoẻ sợ gì ktra :). Kể cả có lingam, thì như mình nói ở trên, đã có chung chi đủ hết rồi ngta mới dám làm.

• Like
Điểm cảm xúc: em Thảo and Hido86

Đinh Lực

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/10/16
Chủ đề
2
80
26
10 ₿
bác này nói đúng nè, không lửa thì sao có khói, đi dùng quyền lực mềm ép nv là thấy sai rồi. Chứ hàng chục ngàn anh em diễn đàn đi có ai bị nói đâu, sao bác ấy lại bị nói, thế mà có mấy tay sai của hắn vẫn cứ vô bênh vực

• Like

Đinh Lực

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/10/16
Chủ đề
2
80
26
10 ₿
em gởi mịa thông tin lên đây đi, chứ ngồi nói hoài được gì đâu, rồi lại bảo em nói xạo không bằng chứng, tin nhắn đâu ? sms đâu ? đe dọa em ra sao ? đã làm thì làm cho tới, chứ lên bài đợi xin lỗi rồi mốt có chuyện em lại lên bài đợi xin lỗi nữa hả

• Like
Điểm cảm xúc: Comchim

Sung Jin Woo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
17/3/20
Chủ đề
10
53
27
0 ₿
Ủa rồi cứ để nó hù cứ để nó chèn ép nói xấu vậy hay sao. Thời đại nào rồi, mấy thể loại bá dơ như vậy thì chơi tới luôn chứ im im nó ngồi lên đầu lên cổ. Còn sợ nó chơi xấu thì thiếu gì cách mà xử lý. Nói như m giờ kiện thì đôi bên cùng có hại, mà im thì mình Thảo bị hại còn thằng kia ung dung tiếp tục làm sai ha :ami-(12):