Q.1 EVEN TRUNG THU NGÀY TRỞ LAI QUEEN VỚI BÉ 06

Lượt xem: 674

hoicham

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
16/12/20
Chủ đề
8
152
27
0 ₿
Trúng được Code từ @Dory rước đèn trung thu tại Queen bèn tranh thủ trưa nay phi đến cơ sở để trải nghiệm cho nóng. Thấy cơ sở úp hình bé mới 06 thấy xôi chè ngon quá nên đến chọn 06 trải nghiệm bé mới chia sẻ.

Cơ sở Queen thì vẫn như ngày nào, nhân viên nhiệt tình, ân cần, phòng ốc tương đối rộng, sạch sẽ, khăn thơm, xông khô xông ướt lên nhanh, nước nóng tốt.

Vào xông tầm 10 phút thì bé vào và mình ra, đập vào mắt mình là cô bé nấm xinh và nóng như trong hình cơ sơ 3 đưa lên. Bé 06 vui vẻ, dễ thương, dáng người nhỏ có da có thịt tầm 1m52, gương mặt cũng xinh,mũi sửa xíu hợp với khuôn mặt của bé. Mê nhất là vòng 1 của bé nhìn rất đã (nguyên gốc) căng tròn, núm hồng với làn da trắng mịn nhìn là muốn ăn ngay.

Bé lau mồ hôi cho mình rồi dẫn mình vô tắm, bé tắm kỷ mọi ngóc ngách, hỏi han ân cần để thăm dò sở thích của mình rồi làm nhè nhẹ trong bồn cảm giác khai vị cũng phê vãi vì vòng một của bé tạo cảm xúc.

Tắm xong bé dẫn mình ra lau khô, mời mình lên giường để trị nhức mỏi. Bài này bé làm khá tốt như ấn đầu, bóp vai, bẻ khớp kêu rắc rắc nghe vui tai sau đó làm đá nóng các kiểu và mang lại cảm xúc khá thú vị.

Đến phần Thái mới là tới công chiện luôn bác tài. Bé đổ dầu lên lưng mình dùng cặp bưởi 5 roi trườn điêu luyện, kết hợp đường lưỡi nút xoáy khắp người và đặc biệt là những điểm nhạy cảm e dừng lại nhấn nhá làm mình quéo giò, thi thoảng e ngước lên nhìn mình để xem biểu cảm của mình, mình càng phê e càng phát huy sở đoản của ẻm làm mình muốn out nên minh kêu bé dừng lại để mình massage và khám phá các điểm du lịch của bé. Bé rất ngoan và chịu hợp tác rên nghe rất đã tai. Sau khi đi du lịch cùng bé xong thì mình trả lại công việc cho bé và bé tiếp tục thi triển các kỷ năng thượng thừa làm thằng e mình chịu hết nổi và vổ mông bé để tư thế 69 huyền thoại phun trào CIA nút đến khi thằng e mềm và kết thúc chặng đường rước đèn đầy mãn nguyện.

Nằm nghỉ xíu bé tắm lại cho mình rồi lau khô mặc đồ xong còn ôm hôn mình một cái đầy lưu luyến để chia tay và dẫn mình xuống lễ tân ra về đầy thương nhớ.

Đánh giá: CSVC :9đ, nhân viên 9đ

Bé 06: 9,5 điểm

V1 bưởi 5 Roi đẹp, hồng

V2 thon gọn

V3 căng tròn, săn

V4 thơm tho, khít, nước nhiều

Tic: Trúng thưởng Osen

Tip: Hơn vé chút đỉnh

Giữ xe: Cà phê

Chân thành cảm ơn diễn đàn, @Dory đã tạo sân chơi và có buổi trải nghiệm khá thú vị.

• Like
Điểm cảm xúc: LưuĐứcHòa and Dory

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
chúc mừng anh @hoicham đã đến sử dụng dịch vụ và gặp bé ưng ý ngày trở lại từ quà event trung thu

• Like
Điểm cảm xúc: hoicham

LưuĐứcHòa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
225
56
34
5 ₿
chẹp chẹp điểm cao thiệt, phải thử thôi thấy hình vú căng tròn quá, service ok bác nhỉ ?

• Like
Điểm cảm xúc: hoicham