Q.1 Even xổ số lần đầu gặp bé ba

Lượt xem: 472

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
214
44
0 ₿
Lần thứ 2 trúng code even xổ số dc ad Dory trao code thần thánh là tối phi xe tới dubai q1 lựa chọn dc bé 03 kute làm nhiệt tình hết mình , csvc thì 10Đ ko j bàn cãi thế là lên phòng chiến với bé ba ae nên đi thử
Vào 2 ae tâm sự lúc, thấy tính thật thà mà khá trẻ con, mình nói chuyện trên trời dưới biển toàn như mới
Tắm xong em lôi lên giường đấm bóp được khoảng 10p, khoản này cũng rất có lực và bài bản luôn.
Đoạn sau hấp dẫn hơn nhiều: bóp đùi vài phát em lôi mình ngồi dậy, hai đứa nhìn nhau vài phút chẳng nói gì rồi rất tự nhiên em kéo mình vào lòng hôn má hôn cổ rồi...hôn môi, đá lưỡi nhưng rất tự nhiên, âu yếm, tình cảm như người yêu. Tay mình thuận theo cảm xúc đặt nhẹ lên bầu ngực, ngực em đẹp, to,đầu ti nhỏ, thấy em bảo làm lâu rồi nhưng sờ vẫn sướng. Bú mút thoải mái, rờ xuống dưới bím thì thấy ướt nhẹp rồi. Cô nhỏ của em sạch sẽ, ko cavat , mình phải đút cả hai ngón tay vào em mới sướng và co bóp mạnh. Hai bên vuốt ve hàng nhau khoảng 10p thì mình phun, phần vì em làm nhẹ nhàng, phần vì em gục hẳn vào người mình rên lên từng đợt rất thật, tình cảm và không hề giả tạo, mình phun ra hết vào miệng em nó luôn, phê vãi.

Đánh giá: face dễ nhìn xinh xắn 8đ
V1:7.5 vừa tay, cam việt
V2:8 Bình thường
V3: 8 To, bóp đã
V4: 8 gọn gàng, ko mùi, nước nôi đầy đủ

Tic free vé
Tip = tic

tks ad đã trao code đi trải nghiệm dubai luxury

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
bác đút 2 ngón vậy hư hàng hết bác

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai luxury luôn hân hạnh được phục vụ huynh...chúc huynh luôn phát tài và thăm bé thường xuyên ạ

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá