Bình Tân Event bóng đá trở lại chốn cũ với tình mới bé 68 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 320

Bảo Bảo 2000

Binh Nhất
Bé Tập Massage
Trúng được code bóng đá trận MU 2 đều nên sắp xếp thời gian quay lại chốn cũ. Thấy diễn đàn ít thông tin về bé 68 này ngoài việc em cao ráo như người mẫu nên cũng thử trải nghiệm cùng em nhưng lại tìm được chân ái cuộc đời. Lời cảm ơn dành đến ban quản trị của congdongmassage đã tạo điều kiện và các event cho các thành viên tham gia nhận code miễn phí để trải nghiệm.
Vì đã quá quen với cơ sở, cùng các bạn lễ tân nên khâu check code và đặt lịch thư giãn diễn ra rất nhanh chóng. Có một điều là các bạn nhân viên ở đây rất nhiệt tình và chu đáo.
Về bé 68 thì bé có khuôn mặt dễ thương, ưa nhìn, thân hình kiểu mình dây, cao ráo dáng người mẫu.
V1: hệ cam real vừa tay
V2: eo thon ko lipit
V3: đây là thế mạnh của em, săn chắc to tròn vỗ kêu to và mẩy tui khoái nựng ở đây của em nhất.
V4: cắt tỉa gọn gàng sạch sẽ, nước nôi đầy đủ, bao các anh húp.
Bé có thái độ rất nhiệt tình và hay hỏi han quan tâm nhiều thứ. Không kiểu thần dâm như các ktv khác. Bé nhẹ nhàng, tình cảm từ lúc mình xông hơi ra thì bé đã ân cần chăm sóc như vua ấy. Vào bồn phần onsen em từ tốn tình cảm, vừa gọi đầu vừa nch trong khi thì tui thả dê hai bàn tay vào vòng 3 cực căng của em. Em cũng không vừa gì hết gội đầu trên tới gội đầu dưới em chăm sóc thằng em tui nó nhẹ nhàng trong miệng em mà cảm giác sướng cực.
Thủy chiến một hồi em đưa lên giường vào bài khỏe. Tui đánh giá cao em ở phần này vì sẵn ê ẩm cơ thể vào em làm hơn tui đi massage khỏe bên ngoài. Em có mấy chiêu bẻ khớp với bấm nguyệt ta nói nó đã cực kỳ.
Tới hồi gây cấn, em thoa dầu chuẩn bị phần nuru em nằm hết lên người tui dùng thế mạnh là V3, V4 mình chà hết người từ chân lên tới mặt, chịu hok nổi tui ôm đùi mà húp lấy húp để V4 em, nước nôi kèm theo tiếng rên ư ử sướng hết cả người. Em bj, liếm láp cơ thể ở mọi chỗ sướng, hun tai thở hổn hển rên nhẹ vào tai đã cực. Cuối cùng thì xoay lại tư thế thần sầu 69, hai người chinh chiến một hồi thì tui đã thua trong tay em. Kết thúc em còn ân cần nch hỏi thăm vệ sinh lại, xog còn giờ thì em còn đấm bóp và kêu lễ tân chuẩn bị trước cho mình món ăn. Một đêm tình cảm và thật tuyệt vời cùng em 68 này.
Tic = code, tip = tic.
Cảm ơn mod Dory và cơ sở đã tài trợ code cho mng dc trải nghiệm.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86, Súng máy and VinaTuan

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,347
1,085
31
0 ₿