Bình Tân Event cá tháng tư đầu tuần xả stress

Lượt xem: 232

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
Để ko phụ lòng mod Dory khi dc gia hạn thêm 1 ngày dùng code, vừa về sg là mình nt cho cơ sở ngay.

Sau mọi nổ lực và cố gắng vượt qua giông bảo, sắp xếp được cuộc hẹn với em 09 .

Sau khi dc sửa chửa thì phòng rộng hơn, sang hơn giường thiết kế thoải mái và to hơn khi ae vận động.

Vài ba phút xông hơi thì hình bóng quen thuộc buoc vào, như thường lệ em lau mồ hôi roi đặt mình ngồi xuống đùi mình và xuất chiêu

Rất nhanh vào lúc này bóng hình khiến tui mơ mơ tỉnh tỉnh xuất hiện. Sao nào suy nghĩ gì nữa.Nhìn cái dáng đứng pha nước mà tui thấy dễ mến lạ Tui lặng vài giây đặng ngắm các động tác của em. Thấy em muốn bay vô ôm ẻm từ phía sau và đặt lên gáy nụ hôn. Nhưng chả hiểu sao có cái gì đó kiềm tui lại. Tui lặng ngắm khuôn mặt hồi lâu.

Với đôi tay nghịch ngợm và hơi thở kề sát người. Thì tui bắt đầu sát lại em. Chạm khẽ môi em chút. Tay choàng qua ôm em cái. Rồi tới tui cũng nghịch luôn. Để đánh giá lại ngoại hình

Face cute hợp nhãn ko có gì phải bàn

V1 hệ cam mỹ

V2 eo ót ẻm ốm hơn

V3 tròn trịa kích thích

V4 ae tự trải nghiệm

svMàn tắm ngon lành nha. Ở nhà tắm rồi mà vào bé tắm bằng lưỡi với bướm cạ cạ thì chỉ biết phê đến nóc, đang nằm để bé bj thì tay tui sờ sờ lòn vào khe suối bé nó kích thích dữ thần, bé mút mà kéo tui tăng hưng phấn gắng kiềm nén cho màn hấp dẫn về sau .bé bảo anh mạnh dũ, nghe mà sướng .

Sau màn chào sân đầy ấn tượng thì next nhanh các công đoạn để vào màn massage khoẻ cùng bé.

Bé làm ổn đủ bài nhưng tướng mình hơi to nếu làm đủ phê thì chắc bé đuối luôn.

Massage mệt.

Nhìn e lột từ từ mà thằng nhỏ biểu tình quyết liệt ôm ấp sờ mó quyết liệt . V1 đã sửa nhưng hop dáng nguời , đầu ti bé xíu mút nó đã gì đâu . Kỉ thuật em cũng thuộc hàng thú dữ chứ chẳng phải thường . Mê mẫn cái chiêu ôm từ sau ra trước của em tậng hưởng 2 bầu ngực ấm áp cạ cạ vào lưng tiện tay thì cùng đưa ra sau khám phá hang hóc các kiểu . Khít khìn khịt lun chời . Thằng em như mún bọc phát , em nó cung thay đổi từng nhịp để mình feel lâu hơn. Lặn hụp chấm mút đá trúng cút xúc bình xăng các kiểu con đà điểu cungz cố gắng kiềm nén lắm nhưng đành bất lực cong chân mà nã đạn . Tưởng khúc này e nó dùng tay ai ngờ em nó ngậm hẳn luôn . Phê tới óc luôn trời ơi lâu lắm rồi mới được CIA .

Ra cho em đấm bóp lại mà thấy e cũng mệt nên nói e khỏi nằm ôm ấp tâm sự xíu roi về.

Xuống đến a nhân viên niềm nở hỏi thăm muốn bồi bổ gi k để e làm.

10 điểm lễ tân nhờ anh làm to mì bò trứng rồi về.

Tổng kết:

Tic free event cá tháng 4

Tips: mặt = chung

Lễ tân loker 50k

A giữ xe 10k

• Like
Điểm cảm xúc: VinaTuan